September 17, 2021

18 એપ્રિલને રવિવારનું રાશિફળ: 151 વર્ષ પછી આજે સૂર્યદેવ આ રાશિઓ પર રહશે પ્રસન્ન અને કિસ્મતના ખોલી દેશે દરવાજા

Share post

1. મેષ રાશિ:- બાકી રકમ વસૂલ કરવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા કસ્ટમાઇઝ કરવામાં આવશે. તમને બહારથી કામ મળશે. પુન:પ્રાપ્ત કરવાની જવાબદારી. બહારથી સહયોગ મળશે. શત્રુ શાંત રહેશે. સમૃદ્ધિના માધ્યમો એકત્રિત કરશે. લાડ કરશો નહીં. નોકરીમાં રહેશે. ખુશ રહેશે જોખમ નથી

2. વૃષભ રાશિ: – નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. પદ્ધતિમાં સુધારો થશે. તમને લોકોની સેવા કરવાની તક મળશે. કોઈ તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. આવકમાં વધારો થશે. ભાગ્ય તમને સાથ આપશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. ઈજા અને રોગથી બચો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. જોખમ નથી કમાશે.

3. મિથુન રાશિ: – કોર્ટના કામ સંભાળશે. મન પૂજામાં વ્યસ્ત રહેશે. મૂંઝવણ થઈ શકે છે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. ઈજા અને રોગથી બચો. વ્યાપાર દંડ કરશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. આવકમાં વધારો થશે. પરિવારમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. દરેકનું વર્તન અનુકૂળ રહેશે. ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે.

4. કર્ક રાશિ: – ક્રોધ અને ઉત્તેજનાને નિયંત્રણમાં રાખો. વાહનો અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખવી. તમને કોઈ મોટી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બીજાઓ દ્વારા ફસાવશો નહીં. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધામાં પલટો આવે છે. લાડ કરશો નહીં. કામ પર વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. જોખમ નથી.

5. સિંહ રાશિ: – વાણીમાં મજાક ન કરો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. વૈવાહિક ઓફર મળી શકે છે. રાજ્યની અવરોધ દૂર કરીને નફો માટેની તકોમાં વધારો થશે. ખર્ચ પર નિયંત્રણ નહીં આવે. વ્યવસાયિક મતભેદોનું સમાધાન થશે. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની સહાય અને માર્ગદર્શનથી કાર્ય કરવામાં આવશે. આવકમાં વધારો થશે. કોઈ ઉતાવળ નહીં.

6. કન્યા રાશિ: – જમીન અને મકાનની યોજના બનાવવામાં આવશે. બેકારી દૂર કરવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. તમને પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યૂમાં સફળતા મળશે. વિરોધ થશે. જોખમ લેવાની હિંમત કરી શકશે. આવકમાં વધારો થશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ભાગ્ય તમને સાથ આપશે. બીજા પાસેથી અપેક્ષા રાખશો નહીં.

7. તુલા રાશિ: – તમને કોઈ પણ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તમે મનપસંદ ભોજનનો આનંદ માણશો. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. બધા કામ સમયસર થશે. ખુશ રહેશે જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. મળેલું આરોગ્ય નબળું રહેશે. તે ભણવામાં મન લેશે. આજનું કામ આજે કરો.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – વ્યક્તિના વર્તનથી આત્મગૌરવને નુકસાન થઈ શકે છે. શોકના સમાચાર મળી શકે છે. ભાગ્ય પ્રતિકૂળ છે, તેથી કોઈ પણ નિર્ણય કાળજીપૂર્વક લો. જરૂરી વસ્તુ સમયસર ઉપલબ્ધ થશે નહીં. તણાવ રહેશે. જરૂરી કામોમાં અડચણ આવશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ભાગશે.

9. ધનુ રાશિ: – થોડી મહેનતથી કાર્ય પૂર્ણ થશે. કાર્યની પ્રશંસા થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ નોકરીમાં ખુશ રહેશે. બઢતી મળી શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે તમને સામાજિક પ્રતિષ્ઠા મળશે. ધંધામાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. ઉત્સાહ રહેશે કામમાં મન લાગશે. નવા કામ મળશે.

10. મકર રાશિ: – ધંધામાં લાભ વધશે. આવકમાં વધારો થશે. ગૌણ કામમાં સહયોગ કરશે. સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. પરિવારમાં મહેમાનો આવશે. ખુશ રહેશે વાણી નિયંત્રિત કરો જોખમ લેવાની હિંમત કરી શકશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. થાકી જશે લાડ કરશો નહીં.

11. કુંભ રાશિ: – બેચેની રહેશે. ધંધાકીય મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. તમારી બુદ્ધિ વાપરો. નોકરીમાં તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. કોઈ મોટી સમસ્યાનું સમાધાન થશે. વ્યવસાયિક મતભેદોને દૂર કરી શકાય છે અને નવા કરારો રચાય છે.

12. મીન રાશિ:- અણધાર્યા ખર્ચ થઈ શકે છે. વ્યવસ્થા મુશ્કેલ હશે. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. નકારાત્મકતા રહેશે. અવ્યવસ્થા નુકસાન પહોંચાડશે. ક્રોધ અને ઉત્તેજનાને નિયંત્રણમાં રાખો. વેપાર વધઘટ થશે. નુકસાન થઈ શકે છે. આવક રહેશે. પ્રયત્ન કરવો પડશે. કોઈ પણ જોખમ ન લો.


Share post