September 26, 2021

22 એપ્રિલને ગુરુવારનું રાશિફળ, આજે આ રાશિઓ પર થશે સાંઈબાબા અતિપ્રસન્ન અને ખોલી દેશે ભાગ્ય

Share post

1. મેષ રાશિ:- મૂંઝવણ થઈ શકે છે. ચિંતા થશે. પ્રગતિ માટેના પ્રયત્નો ફળદાયી રહેશે. રોજગાર વધશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. મુસાફરી, રોકાણ અને નોકરીથી અનુકૂળ લાભ મળશે. વિરોધીઓ અનુકૂળ રહેશે. તેમની ષડયંત્ર નિષ્ફળ જશે.

2. વૃષભ રાશિ: – અટકેલા કામ પૂરા થશે. નોકરીમાં બઢતી મળશે. પ્રતિષ્ઠા વધશે. બેકારીની ખુશી દૂર રહેશે. રોકાણ શુભ રહેશે. બાહ્ય સહયોગથી કામ થશે. નવા કામ શરૂ થઈ શકે છે. મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. વિરોધ થશે. કાળજી નથી કામ ચાલુ રાખો. લાભ વધશે.

3. મિથુન રાશિ: – વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. તમે પાર્ટી અને પિકનિકની મજા માણશો. ધંધામાં અનુકૂળ લાભ મળશે. તમને મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી સહયોગ અને માર્ગદર્શન મળશે. કાર્યમાં વધારો થઈ શકે છે. કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ ન કરો.

4. કર્ક રાશિ: – અણધાર્યા ખર્ચ બહાર આવશે. તમારા પ્રિયજનોને સંયમથી સારવાર કરો. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. જે કામ થઈ રહ્યું છે તેમાં અડચણ આવે તે શક્ય છે. ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો. પૈસા અને કીર્તિનું નુકસાન થઈ શકે છે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. વ્યાપાર દંડ કરશે. વિવેકનો ઉપયોગ કરો.

5. સિંહ રાશિ: – જૂની જવાબદારી પુન beપ્રાપ્ત થશે. ધંધાકીય યાત્રા સફળ રહેશે. કામમાં મન લાગશે. લાભની તકો મળશે. સબંધીઓનો સહયોગ મળશે. સુખ વધશે. નવા કરાર થઈ શકે છે. વ્યવસાયને કસ્ટમાઇઝ કરવામાં આવશે. મૂર્ખ વસ્તુઓ તરફ ધ્યાન આપશો નહીં.

6. કન્યા રાશિ: – નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. કામમાં તમને સફળતા મળશે. માન-સન્માન વધશે. આંખમાં દુખાવો થઈ શકે છે. વ્યવસાયની અડચણો દૂર કરવામાં મદદ કરશે. ઘરેલું ચિંતા ઓછી થશે. કામમાં ધ્યાન આપી શકશે. ઉત્સાહ અને શકિતમાં વધારો થશે. લાડ કરશો નહીં.

7. તુલા રાશિ: – ધાર્મિક કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. કોર્ટ અને કોર્ટના કાર્યો સંભાળશે. લાભની તકો આવશે. ઉતાવળ ટાળો. વાણી ઉપર સંયમ રાખો. આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે. દુશ્મન ડર રહેશે. ગુસ્સો ન કરો. રોકાણ શુભ રહેશે.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – ઈજા અને અકસ્માતથી બચો. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું. વિવાદને ઉથલાવી નાખો. જરૂરી વસ્તુ ગુમ થઈ શકે છે. તમારા પ્રિયજનોનો સહયોગ મળશે નહીં. ચિંતા થશે. અપેક્ષિત કાર્યમાં વિલંબ થઈ શકે છે. હિંમત રાખો નકારાત્મકતા વધશે. વ્યાપાર દંડ કરશે. નફામાં ઘટાડો શક્ય છે.

9. ધનુ રાશિ: – ચારે તરફથી આનંદ અને સહયોગ મળશે. પ્રેમ પ્રસંગમાં સુસંગતતા રહેશે. અદાલત અને અદાલતમાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે. પરિવારમાં કાર્નિવલ હોઈ શકે છે. કેટલીક મુશ્કેલીઓથી લાભ વધશે. સુખ વધશે. રોકાણ શુભ રહેશે. પ્રવાસ મનોરંજક રહેશે. લાડ કરશો નહીં.

10. મકર રાશિ: – બઢતી છે. જુના અટવાયેલા કામો પૂર્ણ થશે. તમને માન મળશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. ધંધાકીય મુસાફરી ફાયદાકારક રહેશે. રોકાણ શુભ રહેશે. દુશ્મન ડર રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. બાળકો ચિંતિત રહેશે. જોખમ લેવાની હિંમત કરી શકશે. પૈસા પ્રાપ્ત થશે.

11. કુંભ રાશિ: – વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. તમને કોઈપણ કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. મનપસંદ ખોરાક લેવાની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. વ્યાપાર દંડ કરશે. બુદ્ધિના ઉપયોગથી નફો વધશે. ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખો.

12. મીન રાશિ:- તમારા મનમાં સારા વિચારો આવશે નહીં. બિનજરૂરી મુશ્કેલી ઊભી થઈ શકે છે. દુ Sadખદ સમાચાર મળી શકે છે. દીર્ઘકાલિન રોગ અવરોધ પેદા કરશે. ધંધો ધીમું થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહન આપશો નહીં. તમારા પ્રિયજનોનું બગાડ ન થાય તેની કાળજી લો. અપેક્ષિત કાર્યોમાં વિલંબ થશે.


Share post