September 23, 2021

એપ્રિલ મહિનાનાં પ્રથમ શનિવારનાં રોજ આ રાશિના જાતકો પર થશે સંકટમોચન હનુમાનજીની કૃપાવર્ષા

Share post

મેષ રાશી :
તમારા મનમાં વધતી જતી દ્વિધાને લીધે, તમારા માટે કોઈ નિર્ણય પર ઝડપથી પહોંચવું તમારા માટે મુશ્કેલ બની શકે છે. તમે બધાને દરેક સમયે ખુશ રાખી શકતા નથી. આને જાણીને અને પરિસ્થિતિને લગતા નિર્ણયો લેતી વખતે વધુ ફાયદાકારક શું છે તે જાણીને આગળ વધો પોર્ટર સાથે યોગ્ય સંદેશાવ્યવહાર ન કરવાને કારણે તમારા માટે તેમની લાગણીઓને સમજવું મુશ્કેલ થઈ શકે છે.

વૃષભ રાશી :
યોજના બનાવતી વખતે, તમે પરિસ્થિતિની સંપૂર્ણ કાળજી લેતા નથી, તેથી તમારે યોજનાને ફરીથી અને ફરીથી બદલવી પડશે. જ્યાં સુધી તમને કાર્ય સાથે સંબંધિત બધી માહિતી ન મળે ત્યાં સુધી કોઈ નિર્ણય પર પહોંચવું તમારા માટે નુકસાનકારક રહેશે. તમારે તમારા વિચારોને ખુલ્લા રાખીને જીવન સાથે જોડાયેલી નવી વસ્તુઓ અપનાવવાનું શીખવું પડશે.

મિથુન રાશી :
દરેક પ્રકારની મુશ્કેલ પરિસ્થિતિમાં લોકો તમારી સાથે આવે તેવી અપેક્ષા રાખવી તમને મુશ્કેલીઓ ઉભી કરશે. કેટલીક સમસ્યાઓ પોતાને દ્વારા હલ કરવાની જરૂર છે. ખાસ કરીને જ્યારે તે પૈસાથી સંબંધિત હોય. લોકોએ પૈસા ઉધાર લેવાનું ટાળવું પડશે, નહીં તો તેની અસર વ્યક્તિગત સંબંધો પર પડી શકે છે કામ સાથે સંબંધિત બાબતોમાં વધુ કામ કરવાની જરૂર રહેશે. તે જ સમયે, તકેદારી પણ જાળવવાની જરૂર છે.

કર્ક રાશી :
એકાંતમાં થોડો સમય પસાર કર્યા પછી, તમારે યોજના કરવાની જરૂર પડશે. નકારાત્મક વિચારોને લીધે તમે ઉત્સાહનો અભાવ જોશો. ઉપરાંત, તમારી આસપાસના લોકોની ટિપ્પણીઓ પણ તમને અસર કરી રહી છે. તેથી, લોકોને મળ્યા પછી તમને માનસિક અગવડતા આવે છે, આવા લોકો સાથે થોડા સમય માટે અંતર રાખો.

સિંહ રાશી :
શારીરિક જીવન સાથે સંબંધિત પ્રગતિ મેળવવા માટે, તમે વધુ શીખવશો, તમારે તમારી માનસિક સ્થિતિ પર પણ ધ્યાન આપવું પડશે. જો તમે તમારા માટે મોટા લક્ષ્યાંકને લીધે તણાવ અનુભવી રહ્યા છો, તો પછી થોડોક વિરામ લો અને પછી કામ સંબંધિત વસ્તુઓ વિશે વિચાર કરીને આગળ વધો.

કન્યા રાશી :
તમે જરૂર કરતાં વધુ સખત મહેનત કરી રહ્યા છો. સખત મહેનત કરવાની શું જરૂર છે અને કયા કામમાં તમારે સ્માર્ટતાથી કામ કરવું પડશે. આની જાણકારી મેળવો. વરિષ્ઠ લોકોના માર્ગદર્શનને અવગણશો નહીં. પિતા પ્રત્યેનો વધતો ક્રોધ તમને માનસિક અશાંતિ આપશે. લોકોને ભૂલોને માફ કરવા અને માફ કરવાનું શીખવું પડશે.

તુલા રાશી :
તમે વિચારોમાં સ્પષ્ટતા જોશો, જે વસ્તુઓ તમે નકારાત્મક અનુભવતા હતા, તે વસ્તુઓ જીવનમાંથી છીનવી લેવામાં આવશે. કોઈ લાયક વ્યક્તિની રજૂઆતને લીધે તમે શું પગલાં ભરશો તે પણ તમે જાણશો. કોર્ટને લગતી બાબતોમાં નિર્ણય તમારા પક્ષમાં રહેશે યોગ્ય કામ સાથે સંબંધિત યોજનાની ચર્ચા કરો અને તમારા લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવા માટે તમારી જાત પર વિશ્વાસ જાળવો.

વૃશ્વિક રાશી :
તમે જે વસ્તુઓની વધુ પ્રતીક્ષા કરો છો તેનું ફળ તમને મળવા જઇ રહ્યું છે, પરંતુ તમે કેટલીક બાબતોથી સંબંધિત આશા ગુમાવી રહ્યા છો, જેના કારણે તમે પણ રોષની લાગણી અનુભવો છો. જો લક્ષ્ય આપેલ સમયમાં પ્રાપ્ત થાય છે, તો તેનાથી સંબંધિત ખુશી ઓછી દેખાશે.અંગત જીવન અને પ્રેમ સંબંધોમાં સંતુલન જાળવવાની જરૂર છે.

ધનુ રાશી :
કઈ બાબતોમાં તમારે કઠોરતા બતાવવી પડશે અને કઈ બાબતોને તમે છોડી દેવા માંગો છો, તે તમે તમારા વિચારોમાં પરિવર્તન લાવ્યા પછી જ જાણશો. તમારા અહમને કાબૂમાં રાખવાનો પ્રયત્ન કરો. જાણી જોઈને અથવા અજાણતાં, અન્ય લોકો તમારા શબ્દો દ્વારા અપમાન અનુભવી શકે છે. જે તમારા પર વધુ નકારાત્મક પરિણામો લાવશે.

મકર રાશી :
તમે જે કહો છો તેનો ઉપયોગ તમારી વિરુદ્ધ થઈ શકે છે. તેથી તમારે વાત કરતી વખતે વધુ સાવધ રહેવાની જરૂર રહેશે. પરિવારના સભ્યોમાં વધી રહેલી ચર્ચાને કારણે તમે અશાંત થશો, જેની અસર તમારા કામ પર પણ પડી શકે છે.ભાગીદારીમાં વેપારમાં થતા વ્યવસાયમાં લોકોને નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે.

કુંભ રાશી :
તમારા નિર્ણય પર અડગ રહીને તમે જે ઇચ્છો છો તે જ વાત કરી શકશો, પરંતુ લોકોની નારાજગીને લીધે તમે પણ એકલતા અનુભશો. તમારી અંદર વધતી નકારાત્મક લાગણીઓને કોઈને જાહેર કરવાની જરૂર પડશે, જેના દ્વારા તમે તમારા વિચારોમાં યોગ્ય ફેરફારો કરી શકશો.

મીન રાશી :
જ્યારે આપણે અન્યની નબળાઇનો લાભ લઈશું, પછી ભલે તમે પ્રગતિ જોશો, માનસિક ઉકેલો પ્રાપ્ત થશે નહીં. તમારે કોઈપણ પ્રકારની કાવતરા સંબંધિત વસ્તુઓથી દૂર રહેવાની જરૂર રહેશે. શાસનના કાર્યક્ષેત્રમાં નાણાંની સારવાર કરો પક્ષના ક્રોધને દૂર કરવામાં મુશ્કેલ હોઈ શકે છે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post