September 21, 2021

પાપમોચીની એકાદશીના પરમ પવિત્ર દિવસે આ રાશિના જાતકોને ભગવાન વિષ્ણુની કૃપાથી થશે…

Share post

મેષ રાશી :
આજે તમારે નિયમો અને નિયમોને લગતી કેટલીક મૂંઝવણને કારણે ઘણી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે, પરંતુ તમે પણ આ બાબતોથી સુરક્ષિત બહાર આવશો. તેથી, કામ કરતી વખતે, તમારે કાર્યક્ષેત્રની અંદર કાર્ય કરવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. કાર્ય સાથે સંબંધિત બાબતોમાં મતભેદો સહકાર્યકરો સાથે વાદ-વિવાદનું કારણ બની શકે છે.

વૃષભ રાશી :
તમારે જીવનમાં કેટલીક બાબતોને પાછળ રાખીને આગળ વધવાનું છે, તેથી કોઈ પણ વસ્તુ અથવા વ્યક્તિમાં વધુ પડતા ફસાઇ ન જાઓ. પરિવર્તનમાં જે દેખાય છે, તેને અપનાવવાની જરૂર રહેશે. સમય અને પરિસ્થિતિમાં આવતા ફેરફારો તમે જલ્દીથી સમજી શકશો સંબંધ સાથે સંબંધિત કોઈપણ પ્રકારનો નિર્ણય લેવામાં સક્ષમ ન થવું તમને અસ્વસ્થ કરી શકે છે.

મિથુન રાશી :
આજે તમે જાણતા હશો કે તમારે તમારા સ્વભાવને બદલવા માટે શું કરવાની જરૂર છે. ઉપરાંત, માનસિક શાંતિ જાળવવા માટે ધ્યાન તમારા માટે ખૂબ મહત્વનું રહેશે. આવી ક્ષણમાં, લોકોને અવિશ્વાસની લાગણી થશે, જેના કારણે બેચેની વધી શકે છે તેમ જ તમારી સંવેદનશીલતા પણ વધી શકે છે.

કર્ક રાશી ;
તમારે આગળ શારીરિક ઊર્જા વધારવાની જરૂર રહેશે, કારણ કે, તમારા સ્વાસ્થ્યમાં પરિવર્તનને લીધે તમે તમારી પૂર્ણ સંભાવના પ્રમાણે કામ કરી શકતા નથી, આ કારણે તમને વારંવાર આર્થિક નુકસાન થવું પડે છે અને તમારી જાત પ્રત્યે નકારાત્મક લાગણીઓ પણ થાય છે તમારી વૃદ્ધિ. તકો કે જે તમે કામ સાથે સંબંધિત છો, તેનો સંપૂર્ણ લાભ લેવાનો પ્રયાસ કરો.

સિંહ રાશી :
સમય અને સંજોગો તમારી તરફેણમાં રહેવાની રાહ જોવી તમને નુકસાન પહોંચાડે છે. તમે જેટલી સખત મહેનત કરો છો, એટલા વધારે ફાયદા તમે જોશો. હકારાત્મક બાબતોને તમારા જીવનનો ભાગ બનાવવાનો પ્રયાસ કરી શકો તેટલી સખત મહેનત કરો. તમારે તમારી ઇચ્છા શક્તિને મજબૂત રાખવાની પણ જરૂર છે.

કન્યા રાશી :
આજે તમારે જીવનની ગતિ તરફ નહીં, પરંતુ જીવનની પ્રગતિ તરફ ધ્યાન આપવું પડશે. પરિવારના સભ્યોને તમારા ભાવનાત્મક ટેકાની જરૂર પડી શકે છે. તેથી, તેમની સાથે યોગ્ય વાતચીત જાળવવાની જરૂર રહેશે. કોઈ મિત્ર દ્વારા મળેલી દરખાસ્તને લગતા નિર્ણયો લેવાનું તમારા માટે મુશ્કેલ રહેશે.

તુલા રાશી :
આજે તમારે યોજના વિના આગળ વધવાની જરૂર નથી, ભલે બધી બાબતો તમારી યોજના મુજબ ન હોય, પરંતુ તમને યોજના અને આગળ વધવાના કારણે કેટલીક મુશ્કેલીઓથી સંબંધિત માર્ગ પણ મળશે. તમે કરેલી ભૂલોથી શીખવાની પણ જરૂર છે તમે વરિષ્ઠ અધિકારીઓની નારાજગીને દૂર કરી શકો.

વૃશ્વિક રાશી :
તમે ફક્ત તે જ તક જોઈ રહ્યા છો જે તમે ઉપરથી મેળવી રહ્યા છો, વસ્તુઓની યોગ્ય તપાસ કર્યા પછી, તમને તક સાથે સંબંધિત ગંભીરતા મળશે. હમણાં જ જીવન સાથે સંબંધિત વસ્તુઓના કારણે તમે સ્થિરતા પ્રાપ્ત કરવા જઇ રહ્યા છો, તમારે ફક્ત લાયક નિર્ણય સાથે કામ કરવાની જરૂર રહેશે.

ધનુ રાશી :
લોકો જે બોલે છે તે તરત માનશો નહીં. ભલે તે સકારાત્મક હોય કે નકારાત્મક, ખોટા લોકો તમારી કંપનીમાં ફરીથી આવવાનો પ્રયત્ન કરશે, આ જાણો. પૈસાની સાથે વ્યવહાર કરતી વખતે તમારે તમારા પ્રત્યેના લોકોનું વલણ પણ જાણવાની જરૂર રહેશે. કામ સંબંધિત વસ્તુઓથી સંબંધિત મુશ્કેલીઓ દૂર થવાની શરૂઆત થશે.

મકર રાશી :
તમે તમારી પરિસ્થિતિને સમજો તેટલું સરળ નથી. તમને પરિસ્થિતિને લગતી મુશ્કેલીઓ વિશે હજી સુધી જાગૃતિ મળી નથી. તેથી, તમારું ધ્યાન ફક્ત મનોરંજન પર રહેશે. લાયક વ્યક્તિ મુશ્કેલ સમયમાં તમને મદદ કરશે, પરંતુ તમારે વર્તમાન પ્રત્યે વધુ જાગૃતિ બતાવવાની જરૂર છે. આંતરિક અને આર્કિટેક્ટથી સંબંધિત લોકોને ભાગીદારીની ઓફર થઈ શકે છે.

કુંભ રાશી :
તમારે તમારા વિષય વિશે વધુ જ્ જ્ઞાન મેળવવાની જરૂર છે. તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલા પ્રયત્નોને લીધે, તમે પ્રગતિ અને આત્મવિશ્વાસ બંને જોશો. તમે પૈસાથી સંબંધિત મુશ્કેલીઓને દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરશો જ્યારે કોઈ નવું ક્ષેત્ર પસંદ કરો ત્યારે આર્થિક લાભની સાથે, તમારે તે વિષય પ્રત્યેની તમારી રુચિ પણ જાણવાની જરૂર રહેશે.

મીન રાશી :
લોકો સાથે ખુલ્લો વ્યવહાર રાખો અથવા બીજાના ખરાબ અનુભવને કારણે અંતર રાખો. આ બંને બાબતોમાં સંતુલન રાખવું પડશે. કયા વ્યક્તિ પાસે જવું જોઈએ અને કઈ ચર્ચા કરવી જોઈએ, તમારે આ બાબતોથી સંબંધિત તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતામાં સુધારો કરવો પડશે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post