September 22, 2021

1 મે ને શનિવારનું રાશિફળ: જાણો આજે મહિનાના પહેલા દિવસે આ રાશિઓના કિસ્મતમાં આવશે નિખાર

Share post

મેષ રાશિ
શક્ય હોય તો સરકાર વિરોધી કામથી દૂર રહો. અકસ્માત પણ ટાળશે. બહારની ખાવાની ટેવને કારણે આરોગ્ય બગડવાની સંભાવના છે. કામ સમયસર પૂર્ણ થશે નહીં. ધંધામાં પણ સાવચેત રહો. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારી તરફેણમાં નહીં આવે. બાળકો સાથેના મતભેદો પણ હાજર રહેવાની સંભાવના છે. આજે મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો ન લો.

વૃષભ રાશિ
તમને રસપ્રદ મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે મુસાફરી કરીને મુલાકાત કરવામાં આનંદ મળશે. તમને સુંદર કપડાં અને ખાવાની તક પણ મળશે, પરંતુ બપોર પછી તમારા સ્વાસ્થ્યની સંભાળ લેવાની કાળજી લેવી. ખર્ચ વધારે થશે.

મિથુન રાશિ
આજે તમારા પરિવારનું વાતાવરણ ખુશ રહેશે. તમે શારીરિક આનંદ અને માનસિક સુખનો અનુભવ કરશો. તમારા અધૂરા કામથી ખુશી વધશે. વ્યવસાયિક સ્થળનું વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. તેનાથી આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. લંચ બાદ મનોરંજન તમારા મગજમાં રહેશે. તમને મિત્રો અને સંબંધીઓ સાથે ફરવાની અને મનોરંજન સ્થળે જવાની તક મળશે. માન અને સન્માન મળવાથી મનમાં સંતોષનો અનુભવ થશે.

કર્ક રાશિ
ભવિષ્ય માટે આર્થિક યોજના બનાવવામાં સમય સારો છે. એકાગ્રતા સાથે કામ કરવાથી તમને ચોક્કસપણે કાર્યમાં સફળતા મળશે. કોઈની સાથે વાદ-વિવાદ ન કરો. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય અનુકૂળ છે. પારિવારિક વાતાવરણમાં શાંતિ રહેશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે આનંદિત અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ કરશો. તમારા અધૂરા કાર્યો પૂરા થશે. ધંધાકીય ક્ષેત્રે સહયોગીઓનો સારો સહયોગ રહેશે.

સિંહ રાશિ
તમને આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. નવા કાર્ય શરૂ કરવા માટે સમય શુભ છે. પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત કરશે. તમે તમારા વિરોધીઓ પર જીતવા માટે સક્ષમ હશો. મધ્યાહ્ન પછી, પરિસ્થિતિ બદલાશે અને તમને માનસિક અને શારીરિક સ્વરૂપે થોડી ચિંતાનો અનુભવ થશે. માતાની તબિયત બગડી શકે છે. હાલની મિલકતના દસ્તાવેજીકરણ કરવાનું ટાળશે.

કન્યા રાશિ
આજે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. માતાના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે. આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. જો કે, બપોર પછી તમે આર્થિક યોજનાઓ પર વિચાર કરી શકો છો. મહેનત મુજબ પરિણામો મળશે. વિદ્યાર્થીઓને કાર્યમાં સફળતા મળશે. આવા ગણેશ દ્વારા બૌદ્ધિક ચર્ચા કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. નવા કામ શરૂ ન કરો. શેર – અનુમાનમાં હિંમત ન કરો.

તુલા રાશિ
આજે દિવસના પહેલા ભાગમાં તમારું સ્વાસ્થ્ય થોડુંક બગડશે. અને માનસિક રીતે, અપરાધની ભાવના રહેશે. આજે હું પરિવારના સભ્યો સાથે થોડી શહીદશક્તિ કરીશ. ધાર્મિક કાર્યમાં ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. પરંતુ મધ્યાહ્ન ભોજન બાદ તમે ખુશીનો અનુભવ કરશો. આર્થિક લાભ થશે. નસીબના સંકેતો છે. કાર્યમાં સફળતા મળશે. ટૂંકા રોકાણની પણ શક્યતા છે. સાથીઓ સાથે સંબંધ સારા રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
આજનો દિવસ શુભ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક રીતે ખુશ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીથી સમય વિતાવશે. તમને મિત્રો અથવા પ્રિયજનો તરફથી ભેટ મળશે. પ્રિયજન સાથે મુલાકાત કરવામાં સફળતા મળશે. માંગલિક સંદર્ભમાં જવાની સંભાવના છે. પૈસા એ લાભ અને સ્થળાંતરનો યોગ છે. દાંપત્ય જીવનમાં તમને ખુશીનો અનુભવ થશે.

ધનુ રાશિ
પરિવારનું વાતાવરણ ખુશખુશાલ રહેશે. તેથી, ક્રોધનું પ્રમાણ વધે તો પણ ગુસ્સે ન બનો. તમારા પ્રિયજનો અને મિત્રોને મળવાના સંદર્ભનો આનંદ માણો. બપોરના ભોજન બાદ નકારાત્મક વિચારો તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમારી વાણી અથવા ભાષણ પરિવારના કોઈપણ સભ્યો માટે દુ:ખ લાવી શકે છે. આ તે વ્યક્તિ અને તમારા બંનેના મનમાં અપરાધભાવની લાગણી પેદા કરી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યો પાછળ ખર્ચ થશે. વિદ્યાર્થીઓને ભણવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

મકર રાશિ
આજનો દિવસ વ્યાવસાયિક, આર્થિક અને સામાજિક રીતે લાભદાયક દિવસ છે જે સામાજિક રીતે વખાણાયેલા છે. ગણેશ બપોરના ભોજન બાદ સાવધ રહેવાની સલાહ આપે છે. હેન્ડલ હેલ્થ વાહન ચલાવતા સમયે સાવચેત રહો. માનસિક રૂપે, તમે થોડી અસ્વસ્થતાનો અનુભવ પણ કરશો. મનોરંજન – આનંદ આનંદ પાછળ પાછળ ખર્ચ કરશે. સબંધીઓ સાથે કોઈ ઉતાવળ ન થાય તેની કાળજી લો.  કોર્ટના કામમાં સાવચેતી રાખશે.

કુંભ રાશિ
દરેક કાર્ય સરળતાથી કરવામાં આવશે. ઓફિસમાં ઉચ્ચ અધિકારી તમારા કામથી સંતુષ્ટ રહેશે અને બઢતીની સંભાવનાઓ છે. મિત્રો સાથે પ્રવાસ પણ ગોઠવી શકાય છે. ધંધામાં પણ લાભ થશે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે.

મીન રાશિ
ઉચ્ચ અધિકારીઓ અને પ્રતિસ્પર્ધીઓ સાથે નિરર્થક ચર્ચા અથવા વિવાદ ન કરો. સ્થળાંતર થઈ શકે છે. લંચ બાદ ઓફિસનું વાતાવરણ અનુકૂળ રહેશે. અધૂરા કાર્યો પૂરા થશે. વેપારના સંબંધમાં વધુ આગળ જવાની સંભાવના છે. તમે તમારા બાળકની પ્રગતિથી સંતુષ્ટ થશો. સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે.


Share post