September 22, 2021

30 એપ્રિલને શુક્રવારનું રાશિફળ: જાણો આજે કેવો રહેશે તમારો દિવસ અને આ રાશિઓએ રહેવું પડશે સાવધાન

Share post

મેષ રાશિ
આજે તમે દુન્યવી ચીજોને ભૂલી જશો અને આધ્યાત્મિક વૃત્તિઓમાં વ્યસ્ત રહેશો. વિશિષ્ટ રહસ્યો અને ઊંડા વિચારસરણી તમારા માનસિક ભારને હળવા કરશે. આધ્યાત્મિક પ્રાપ્તિ માટે મહાન યોગ છે. બોલવામાં સંયમ રાખવાથી નુકસાન થશે નહીં. હિતશત્રુ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. નવા કામ શરૂ ન કરો.

વૃષભ રાશિ
તમે તમારા જીવનસાથીની નિકટતાની ખુશીનો આનંદ માણી શકશો. સામાજિક મેળાવડા માટે નીકળશે અથવા પરિવાર સાથે પ્રવાસ માટે નીકળશે અને આનંદમાં સમય વિતાવશે. તમે તમારા શરીર અને મનથી ખુશ થશો. જાહેર જીવનમાં તમને આરાધના અને ખ્યાતિ મળશે. વેપારીઓ ધંધામાં વૃદ્ધિ કરી શકશે. ભાગ લેવાથી લાભ થશે. વિદેશથી આકસ્મિક લાભ અને સમાચાર પ્રાપ્ત થશે.

મિથુન રાશિ
પરિવારમાં આનંદ અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. આરોગ્ય રહેશે. કૃતિઓમાં તમને ખ્યાતિ અને ખ્યાતિ મળશે. અન્ય લોકો સાથે વાતચીત દરમિયાન ગુસ્સો પર નજર રાખો અને અવાજને નિયંત્રિત રાખશો તો તમે ગડબડ કરવાની તક આપશો નહીં. પૈસા પ્રાપ્ત થશે. જરૂરી ખર્ચ થશે. સ્પર્ધકો વિજય મેળવશે. કર્મચારીઓને લાભ થશે.

કર્ક રાશિ
સ્વસ્થ ચિત્ર સાથે દિવસ વિતાવવાની સલાહ ગણેશજી આપે છે, કારણ કે આજનો દિવસ શારીરિક અને માનસિક રીતે ઉત્સાહિત રહેશે. પેટમાં દુખાવો આશ્ચર્યજનક હોઈ શકે છે. આકસ્મિક પૈસા ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. પ્રેમીઓ વચ્ચે થતી વાદ-વિવાદથી ઝઘડો થવાની સંભાવના છે. વિરોધી જાતિના પાત્રોનું આકર્ષણ અથવા અતિશય જાતીય તરફેણ તમારા માટે મુશ્કેલી લાવી શકે છે, તેથી કાળજી લો. નવી નોકરી શરૂ ન કરવાની અથવા મુસાફરી ન કરવાની ભલામણ કરો.

સિંહ રાશિ
માનસિક બીમારી રહેશે, પરિવારના સભ્યો સાથે વ્યગ્રતા રહેશે. માતાજી સાથે મતભેદ થશે અથવા તેમનું સ્વાસ્થ્ય બગડશે. જમીન, મકાન અને વાહન ખરીદવા અથવા દસ્તાવેજ કરવા માટે કોઈ અનુકૂળ સમય નથી. નકારાત્મક વિચારોથી નિરાશા ઉત્પન્ન થશે. જળાશય જોખમી સાબિત થઈ શકે છે. નોકરીમાં મહિલાઓથી દૂર રહો.

કન્યા રાશિ
ગણેશજી ધ્યાનમાં લીધા વિના હિંમત સામે ચેતવણી આપે છે. ભાવનાત્મક સંબંધો સ્થાપિત થશે. ભાઇ-બહેન સાથે સુમેળ રહેશે. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત કરશે. વિશિષ્ટ રહસ્યો પ્રત્યે આકર્ષણ રહેશે અને પ્રાપ્ત થશે. નિશ્ચિતપણે વિરોધીઓ અને હરીફોનો સામનો કરશે.

તુલા રાશિ
આજની માનસિક વૃત્તિ નકારાત્મક રહેશે. ક્રોધમાં વાણી ઉપર સંયમ ગુમાવવો પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ તરફ દોરી જશે. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. આરોગ્ય નબળું રહેશે. મનમાં અપરાધ રાખો. અનૈતિક વૃત્તિ તરફ વળશો નહીં. વિદ્યાર્થીઓના અધ્યયનમાં અવરોધો આવશે.

વૃશ્ચિક રાશિ
આજનો દિવસ શુભ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક રીતે ખુશ રહેશે. પરિવારના સભ્યો સાથે ખુશીથી સમય વિતાવશે. તમને મિત્રો અથવા પ્રિયજનો તરફથી ભેટ મળશે. પ્રિયજન સાથે મુલાકાત કરવામાં સફળતા મળશે. માંગલિક સંદર્ભમાં જવાની સંભાવના છે. પૈસા એ લાભ અને સ્થળાંતરનો યોગ છે. દાંપત્ય જીવનમાં તમને ખુશીનો અનુભવ થશે.

ધનુ રાશિ
ક્રોધને કારણે આજે પરિવારના સભ્યો અને અન્ય લોકો સાથેના સંબંધો બગડશે. તમારી વાણી અને વર્તન ઝઘડા પેદા કરી શકે છે. અકસ્માત ટાળો રોગ પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. કોર્ટની કામગીરીમાં સાવચેતીભર્યા પગલા ભરો. તમારી શક્તિ વ્યર્થ કાર્યોમાં ખર્ચ થશે.

મકર રાશિ
આજનો દરેક ક્ષેત્રમાં લાભકારી છે. પ્રિયજનો અને મિત્રો સાથે મળવાનું રહેશે. પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત ઉત્તેજક રહેશે. વિવાહિત લોકોની વૈવાહિક સમસ્યાઓ થોડી મહેનતથી હલ થશે. ઉદ્યોગપતિઓને ધંધામાં આવક મળશે અને નોકરી કરનારાઓને આવકમાં વૃદ્ધિ મળશે. પારિવારિક જીવનમાં આનંદ રહેશે. નવી આઇટમ્સ વસ્તુઓની ખરીદી કરવામાં આવશે.

કુંભ રાશિ
દરેક કાર્ય સરળતાથી હલ થશે અને તે સફળ થશે. નોકરીના સ્થળે અનુકૂળ પરિસ્થિતિનું નિર્માણ થશે. સરકારી કાર્યો સરળતાથી પૂર્ણ થશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓનું વર્તન સહકારભર્યું રહેશે. આરોગ્ય રહેશે તમે માનસિક રીતે ઉત્સાહ અનુભવશો. બઢતી અને પૈસા મેળવવાની રકમ. ગૃહસ્થ જીવન આનંદદાયક રહેશે અને પ્રતિષ્ઠા વધશે.

મીન રાશિ
આજનો દિવસ ભય અને ઉત્તેજનાથી પ્રારંભ થશે. શરીર સુસ્તી અને થાકનો અનુભવ કરશે. કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ થતાં નિરાશા .ભી થાય છે. ભાગ્ય સહાયક લાગશે નહીં. ઓફિસમાં અધિકારી સાથે કાળજીપૂર્વક કામ કરો. બાળકો આજે ચિંતાનું કારણ બનશે. વ્યર્થ ખર્ચ થશે.


Share post