September 17, 2021

27 એપ્રિલને મંગળવારનું રાશિફળ: આજે આ રાશિના લોકો પર ગણપતિ બાપા રહેશે અતિપ્રસન્ન અને સફળતા તરફ લઈ જશે

Share post

મેષ રાશિ:
આજે શારીરિક સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે અને માનસિક રીતે પણ ખુશ રહેશે. કાલ્પનિક વિશ્વની મુસાફરી કરીને, તમે તમારી રચનામાં નવીનતા લાવશો. તમે સાહિત્યના ક્ષેત્રે પણ તમારી રચનાત્મકતા પ્રસ્તુત કરશો. વિદ્યાર્થીઓ શિક્ષણવિદોમાં સારૂ પ્રદર્શન કરશે. ઘરમાં શાંતિપૂર્ણ વાતાવરણ રહેશે. દૈનિક કામમાં થોડી અડચણ આવશે. વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે કોઈ વાદ-વિવાદ ન થાય તેવો સ્ટેન્ડ ન લો. ગણેશજી કહે છે કે મહેનત કરો તો પણ તમને ફળ ઓછું મળશે.

વૃષભ રાશિ:
આજે તમારે વાણી અને વાણી ઉપર સંયમ રાખવાની જરૂર છે. જળાશયથી દૂર રહો. જમીન અને સંપત્તિના પત્રોને યોગ્ય રીતે સ્ટેમ્પિંગ કરતી વખતે ધ્યાનમાં રાખો. લંચ બાદ પરિસ્થિતિમાં સુધાર થશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે સ્વસ્થ રહેશો. મનમાં કલ્પનાની તરંગો ચઢવા દો, તમને એક અનન્ય વિશ્વની રચનાનો અનુભવ કરવા દો.

મિથુન રાશિ:
આજનો દિવસ ખુશહાલી અને શાંતિપૂર્ણ રહેશે. ભાઈઓ સાથેની સામાજિક ક્રિયાપ્રતિક્રિયાથી તમને લાભ થશે. આજનો દિવસ મિત્રો અને પરિવારજનોને પણ મળશે. પરંતુ મિડ-ડે પછી મનમાં નકારાત્મક વિચારોથી મનમાં ચિંતા રહેશે. સમયસર કોઈ ખોરાક મળશે નહીં. આજે ઘણો વધારે ભાવનાત્મક અનુભવ થશે. ઘરનું વાતાવરણ ઉગ્ર રહેશે. જમીનના પત્રો વગેરે પર સહી કરવા પહેલાં તમે કાળજીપૂર્વક વિચારશો.

કર્ક રાશિ: 
પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. વાણીની સુંદર શૈલીથી, આજે તમારું કાર્ય સરળતાથી થઈ જશે. બપોરના ભોજન પછી, તમે રોકાણ અથવા પર્યટનનું આયોજન કરી શકશો. તમે સહકાર્યકર સાથે નિકટતાનો અનુભવ કરશો. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

સિંહ રાશિ:
આ દિવસે, તમારી કાર્યપ્રણાલી મજબૂત મનોબળ હશે, એમ ગણેશ કહે છે. વડીલો તરફથી તમને લાભ થશે. દાંપત્ય જીવનમાં મિત્રતા ચાલુ રહેશે. વાણીમાં વધુ ઉગ્રતા રહેશે, જે ઘટાડવાની ગણેશ સલાહ આપે છે. પારિવારિક વાતાવરણમાં પણ ક્રિયાપ્રતિક્રિયા થશે. આજે ધ્યાનમાં રાખો કે ખર્ચ વધારે નહીં થાય. ઘણાં લાંબા સમયથી સ્થિત વિદેશી સંબંધીઓ અને મિત્રો સાથે વ્યવહાર કર્યા પછી, તે આજે આનંદદાયક અને ફાયદાકારક રહેશે.

કન્યા રાશિ:
આજે મન ભાવનાના પ્રવાહમાં વધુ પ્રવાહ નહીં થવા દે. ખોટી વાતોને સુધારવી ફરજિયાત છે. કોઈની સાથે ઉગ્ર ચર્ચા અને ઝઘડો ન થાય. પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ મતભેદ ન થાય તેની કાળજી લો. વધારે આવક વધી શકે છે. પરંતુ મધ્યાહ્ન પછી, તમે પિતા અને વડીલોનો ટેકો મેળવશો, આનાથી તમારા દિમાગથી ચિંતાનું વજન ઓછું થશે અને તમારા હૃદયને સોજો આવશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને અસંતોષ રહેશે.

તુલા રાશિ:
નવા કામ શરૂ ન કરો. તમારું મન વૈચારિક સ્તરે અટવાયેલું રહેશે, જેના કારણે મનોબળ ઘટશે. મિત્રો તરફથી તમને વિશેષ લાભ મળશે. ધંધામાં પણ ફાયદો થશે, પરંતુ મધ્યાહ્ન બાદ ભાવનાત્મકતાના વધારાથી તમારું મન ચિંતાતુર બનશે. ચિંતા માનસિક સ્વાસ્થ્ય પર નકારાત્મક અસર કરી શકે છે. વાણી અને વાણીમાં સંયમ જાળવો. ખર્ચની રકમ આજે થોડી વધારે રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ:
કામ ખૂબ જ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. સ્થાવર મિલકતના દસ્તાવેજો માટે દિવસ ખૂબ અનુકૂળ છે. સરકારી કાર્યવાહીથી સંબંધિત કામોમાં લાભ થશે. પારિવારિક જીવનમાં મધુરતા રહેશે. બપોરના ભોજન પછી મિત્રોને લાભ થશે. આખો દિવસ વૈચારિક સ્તરે અનિશ્ચિતતાના વાતાવરણને કારણે તમે કોઈ ચોક્કસ નિર્ણય પર આવી શકશો નહીં. લંચ પછી જરૂરી નિર્ણય ન લો.

ધનુ રાશિ: 
ધાર્મિક મુલાકાત અથવા રોકાવાની સંભાવના પણ છે. ધંધાકીય ક્ષેત્રે વિવાદ અથવા વિવાદ થવાની સંભાવના પણ છે, પરંતુ મિડ-ડે પછી ઓફિસના વાતાવરણમાં થોડી સુધારણા થશે. કાર્યમાં સફળતા મળશે. ક્ષેત્રમાં તમારું વર્ચસ્વ વધતું રહેશે. સ્થાવર મિલકતના દસ્તાવેજો માટે સમય અનુકૂળ છે. પિતાની બાજુથી લાભ થશે, તેમજ સ્વાસ્થ્યમાં સુધાર થશે.

મકર રાશિ:
આકસ્મિક પૈસા પણ ખર્ચ થઈ શકે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ઉગ્ર દલીલ ન થાય તેની કાળજી લો. આજે બહારના ખાદ્ય પદાર્થોની વ્યવસ્થા સંભવત. ટાળવામાં આવશે. સુંદરતા ઉપર કોઈ આંગળી ઉપાડવાનું એવું કોઈ કામ ન કરો. નિરર્થક ચર્ચા કે ચર્ચાથી દૂર રહો.

કુંભ રાશિ:
આજે ગણેશ કહે છે કે તે વેપારીઓ અને ભાગીદારો સાથે કામ કરશે. વિવાહિત જીવનમાં મનદુખના સંદર્ભો હશે. વિદ્યાર્થીઓ પ્રેક્ટિસમાં સારું પ્રદર્શન કરશે તેવું ગણેશજીએ જણાવ્યું હતું. ઘરનું વાતાવરણ શાંતિપૂર્ણ રહેશે. દૈનિક કામમાં થોડી ખલેલ પડી શકે છે. વ્યવસાયિક સ્થળે ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે ચર્ચા કરવાનું ટાળશે.

મીન રાશિ:
પરિવારના સભ્યો આજે પણ સામાજીકતા ચાલુ રાખશે. દૈનિક કામમાં વિલંબ થશે. સહકાર્યકરોનો સહયોગ ઓછો થશે. જીવનસાથી સાથે અસ્ત્રોનું અફેર રહેશે. જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાજનક રહેશે. સામાજિક ક્ષેત્રમાં ખ્યાતિ રહેશે નહીં.


Share post