September 22, 2021

હનુમાનજીની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના જાતકોને મળશે જીવન જીવવાની સાચી રાહ

Share post

મેષ રાશી:
તમારા ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ તમારા દરેક કાર્યોમાં જોવામાં આવશે. તમે શરીર અને મગજમાં તાજગી અને તાજગીનો અનુભવ કરશો. પારિવારિક વાતાવરણ ખુશ રહેશે. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે આનંદનો ખર્ચ થશે. માતાની બાજુથી લાભ થશે. પ્રવાસનો સરવાળો છે ધન, સારો ખોરાક અને ભેટોનો લાભ તમારા આનંદમાં વધારો કરશે.

વૃષભ રાશી:
ક્રોધ અને હતાશાની લાગણીઓ તમારા મનમાં રહેશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય પણ ટેકો આપશે નહીં. ઘર – પરિવારની ચિંતા સાથે, ખર્ચની બાબતમાં પણ આજે ચિંતા રહેશે. તમારા બહાદુરીથી કોઈની સાથે વિખવાદ અને ઝઘડો થશે. કાર્ય નિરર્થક લાગશે. ગણેશજીની સલાહ છે કે ગેરસમજ ટાળો.

મિથુન રાશી:
પરિવારમાં ખુશી અને આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. નોકરીમાં તમને ફાયદાના સમાચાર મળશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારી ક્રિયાઓની પ્રશંસા કરશે. વૈવાહિક યોગ છે. સ્ત્રી મિત્રો તરફથી વિશેષ લાભ મળશે. ગણેશ આવક વૃદ્ધિની સંભાવના તરફ ધ્યાન આપી રહ્યા છે. વિવાહિત જીવનમાં ધૂનનો આનંદ માણશે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે.

કર્ક રાશી:
ઘરની સજાવટ પર વિશેષ ધ્યાન આપશે. ઘરની નવી વસ્તુઓ ખરીદવાની સંભાવના છે. ઉદ્યોગપતિઓ અને જોબર્સ લાભ અને બઢતીની અપેક્ષા રાખી શકે છે. પારિવારિક સુખ અને શાંતિ રહેશે. સરકારી લાભ મળશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. આર્થિક લાભ થશે. આજે તમામ કાર્યો સ્વસ્થ અને સરળ રીતે પૂર્ણ થશે.

સિંહ રાશી:
સ્વભાવમાં ગુસ્સો અને ગુસ્સો હોવાને કારણે, તમારે કામ કરવામાં વાંધો નહીં આવે. ચર્ચામાં તેના મહત્વને કારણે વ્યક્તિમાં રોષનો સામનો કરવો પડે છે. આરોગ્ય સંભાળનું ધ્યાન રાખવું પડશે. ઉતાવલમાં નિર્ણય લેવા અથવા પગલા ભરવાથી નુકસાનની સંભાવના છે. નોકરીના વ્યવસાયના ક્ષેત્રમાં અવરોધ હોવાને કારણે, તેઓ નિર્ધારિત કાર્ય પૂર્ણ કરી શકશે નહીં. ધાર્મિક પ્રવાસનું આયોજન કરવામાં આવશે.

કન્યા રાશી:
આજે નવા કાર્યો હાથમાં લેવું ફાયદાકારક નથી. વિદેશી ખોરાક ખાવાથી આરોગ્ય ખરાબ થવાની સંભાવના છે. ગુસ્સાને કાબૂમાં રાખવા મૌનનું શસ્ત્ર વધુ અસરકારક સાબિત થશે. પૈસા ખર્ચવામાં આવશે. હિતશત્રુએ તમને નુકસાન ન કરવું જોઈએ, તેની કાળજી લો. અગ્નિ અને પાણીને ટાળો. સરકાર વિરોધી કે અનૈતિક વલણો ન સર્જાય તેની કાળજી લો. અગ્નિ અને પાણીને ટાળો. સરકાર વિરોધી કે અનૈતિક વૃત્તિ મુશ્કેલી પેદા કરશે.

તુલા રાશી:
આજે પ્રેમ, રોમાંસ, મનોરંજન અને આનંદથી ભરપૂર દિવસ છે. જાહેર જીવનમાં તમને મહત્વ પ્રાપ્ત થશે. યશ અને ખ્યાતિ વધશે. ભાગીદારો સાથે લાભની વાત થશે. સુંદર કપડાં અથવા કપડાની ખરીદી કરશે. તમને ઉત્તમ લગ્ન અને વાહનની ખુશી મળશે. તંદુરસ્તી અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય રહેશે. મિત્રો સાથે પ્રવાસ થશે. કષ્ટભંજન દેવના આશીર્વાદ તમારી સાથે છે.

વૃશ્વિક રાશી:
આજે તમે ઘરે અનિશ્ચિતતા અને ખુશીઓ સાથે સમય પસાર કરશો. શારીરિક અને માનસિક સુખ કામ કરવામાં ઉત્સાહ પ્રદાન કરશે. ઓફિસમાં સ્ટાફની સહાયથી તમે ઘણા કાર્યો પૂર્ણ કરી શકશો. બાકીના કાર્યો પૂરા થશે. લક્ષ્મી દેવીની કૃપાથી તમારા વાજબી ખર્ચથી તમારું તણાવ વધશે નહીં.

ધનુ રાશી:
કામમાં નિષ્ફળતા નિરાશાનું કારણ બનશે અને તમને ગુસ્સે કરશે. પરંતુ ગુસ્સાને કાબૂમાં રાખવાથી બાબતો વધુ ખરાબ નહીં થાય. પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થશે. વાદ-વિવાદ અથવા ચર્ચામાં આવવાને કારણે સમસ્યાઓ ઊભી થશે. બાળકોના મામલે ચિંતા ઊભી થશે, પરંતુ પ્રેમીઓ માટે રોમાંસ અને સંપત્તિ માટે અનુકૂળ દિવસ છે.

મકર રાશી:
પારિવારિક સમસ્યાઓ તમારા મનને પરેશાન કરશે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાનું કારણ બની શકે છે. જાહેર જીવનમાં અજાણતા અથવા અપમાન તમારી પ્રતિષ્ઠાને નુકસાન કરશે. પર્યાપ્ત આરામ ન કરવા અને નિંદ્રામાં આરોગ્ય બગડશે. તાજગી અને આનંદનો અભાવ હશે. સ્ત્રી વર્ગથી નુકસાન થવાનો ભય છે.

કુંભ રાશી:
આજે તમારું મન ખૂબ રાહત અનુભવે છે. શારીરિક તંદુરસ્તી તમારા ઉત્સાહમાં વધારો કરશે. પડોશીઓ અને ભાઈ-બહેનો સાથે વધુ સમાધાન થશે. ઘરે મિત્રો અને પ્રિયજનોનું આગમન આનંદપ્રદ રહેશે. સ્થળાંતર થવાની સંભાવના છે. પ્રેમ એ વ્યક્તિના સહવાસ અને ભાગ્યનો સરવાળો છે.

મીન રાશી:
તમારા ખર્ચ ઉપરાંત અમે જીભ પર ગુસ્સો અને સંયમ રાખવાની ભલામણ કરીએ છીએ. કોઈની સાથે ઝગડો થવાની સંભાવના છે. નાણાકીય બાબતો અથવા વ્યવહારમાં સાવચેત રહો. પરિવારના સભ્યો સાથે ઝઘડા થશે. નકારાત્મક વિચારો મગજમાં પ્રભુત્વ મેળવશે અને તેને પૂર્ણ કરવા માટે પ્રયત્નો કરવા પડશે. ખાવા-પીવામાં બેદરકારીથી આરોગ્ય બગડવાની સંભાવના છે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post