September 18, 2021

26 એપ્રિલને સોમવારનું રાશિફળ: આજે આ રાશિઓ પર રહેશે ભોળાનાથના આશિર્વાદ અને કિસ્મતના ખોલી દેશે દરવાજા

Share post

1. મેષ રાશિ:- તમે વધારે ફાયદો ઉઠાવવામાં સમર્થ હશો. પાર્ટી અને પિકનિક માટેનો પ્રોગ્રામ બનાવી શકાય છે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. તે ભણવામાં મન લેશે. એક પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિ માર્ગદર્શન પ્રાપ્ત કરશે. આવક રહેશે. ઈજા અને રોગથી બચો. લેણદેણમાં ઉતાવળ ન કરવી. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે.

2. વૃષભ રાશિ: – આજનો ધંધો ખૂબ સરસ રીતે કરશે. આવક રહેશે. તમારી ન્યાયી વાતોનો પણ વિરોધ કરવામાં આવશે. દુ Sadખદ સમાચાર મળી શકે છે. નજીકના વ્યક્તિ પાસેથી સાંભળી શકાય છે. પ્રિયજનો સાથેના સંબંધોમાં ખાટા થઈ શકે છે. મળેલું આરોગ્ય નબળું રહેશે. પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના છે.

3. મિથુન રાશિ: – પૈસાની દ્રષ્ટિએ જોખમ લેવાની હિંમત કરી શકશે. પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક કાર્ય કરવા માટે તૈયાર રહેશે. તમને માન મળશે. વેપાર તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં જવાબદારી વધી શકે છે. આશંકાને કારણે નિર્ણય લેવામાં મોડું થઈ શકે છે.

4. કર્ક રાશિ: – ઉડાઉપણું વધારે થશે મહેમાનો ઘરે પહોંચશે. દૂરથી સારા સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. આત્મવિશ્વાસ વધારશે. જોખમ લેવાની હિંમત કરી શકશે. પ્રતિકૂળ રહેશે. કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. મૂલ્ય ઓછું રહેશે. સારી સ્થિતિમાં હોય છે.

5. સિંહ રાશિ: – ઉતાવળમાં વેપાર ન કરો. ધંધાકીય યાત્રા સફળ રહેશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. બેકારી દૂર કરવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. ભાગ્ય તમને સાથ આપશે. પ્રેમમાં ન આવે તે માટે સખત પ્રયત્ન કરો. નોકરીમાં અસર વધશે. ધંધો સરળતાથી ચાલશે. લાભ થશે.

6. કન્યા રાશિ: – મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે. આર્થિક સ્થિતિ કથળી શકે છે. ગેરસમજને કારણે વિવાદ શક્ય છે. કિંમતી ચીજો સલામત રાખો. સ્વાસ્થ્ય પાછળ ખર્ચ થશે પરિવાર અને પરિવારની ચિંતા રહેશે. યાત્રામાં ઉતાવળ ન કરવી. ધંધો સારો રહેશે. આવક રહેશે.

7. તુલા રાશિ: – ઈર્ષ્યાવાળા વ્યક્તિ દ્વારા નુકસાન થઈ શકે છે. મળેલું આરોગ્ય નબળું રહેશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. કોઈ મોટા કાર્ય કરવામાં આનંદ થશે. રોજગાર વધશે. ધંધો સારો રહેશે. રોકાણકારો શુભ પરિણામ આપશે.

8. વૃશ્ચિક રાશિ: – લાભની તકો આવશે. નવા કામ મળશે નવી યોજના બનાવવામાં આવશે. પદ્ધતિમાં સુધારો થશે. મિત્રો અને સબંધીઓ સાથેના સંબંધોમાં સુધારો થશે. ઈજા અને રોગથી શારીરિક ત્રાસ શક્ય છે. નાના પરિવારના સભ્યોના સ્વાસ્થ્ય અને અભ્યાસ અંગે ચિંતા રહેશે.

9. ધનુ રાશિ: – થાક અને નબળાઇ હોઈ શકે છે. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળનો પ્રોગ્રામ કરી શકાય છે. ધર્મમાં રસ લેશે. વરિષ્ઠ વ્યક્તિનો સહયોગ અને માર્ગદર્શન પ્રાપ્ત થશે. આવક થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

10. મકર રાશિ: – જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે અયોગ્ય થવાની સંભાવના રહેશે. વાહનો અને મશીનરી વગેરેના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખવી. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. માનસિક મૂંઝવણ રહેશે. વ્યાપાર દંડ કરશે.

11. કુંભ રાશિ: – કોઈ વ્યક્તિનું અપમાન થઈ શકે છે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. પ્રેમ પ્રસંગમાં સુસંગતતા રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. તમને કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. ખુશ રહેશે.

12. મીન રાશિ:- આજે આવક વધશે. કાયમી સંપત્તિના કાર્યો લાભકારક રહેશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. ઘરની બહાર સુખદ વાતાવરણ રહેશે. પરિવાર સાથે શાંતિ અને શાંતિ રહેશે. વિવાદને ઉથલાવી નાખો. ઉતાવળથી નુકસાન થશે. શારીરિક તકલીફ શક્ય છે


Share post