September 26, 2021

શુક્રવારનાં પરમ પવિત્ર દિવસે સંતોષીમાતાની કૃપાથી ચમકી ઉઠશે આ રાશિના જાતકોનું નસીબ

Share post

મેષ રાશી :
તમે ભૂતકાળથી સંબંધિત કેટલીક બાબતોને સુધારવાનો પ્રયત્ન કરશો. શરૂઆતમાં થોડો રોષ હોઈ શકે છે પરંતુ અધૂરું કામ બાકી રાખવું અશક્ય રહેશે. ભૂતકાળમાં તમે ગુમાવેલ કોઈપણ કરાર તમારી પાસે પાછા આવી શકે છે. આ વખતે જાગૃતિ રાખીને, સાવચેતીપૂર્વક વિચાર કર્યા પછી નિર્ણય લો.

વૃષભ રાશી :
આજે તમારે ફક્ત એક જ વસ્તુ પર ધ્યાન આપીને કામ કરવાની જરૂર પડશે. ઘર સંબંધિત નિર્ણય લેતી વખતે ભાવનાત્મક મૂંઝવણનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમે જે સમસ્યાઓનો સામનો કરો છો તેટલી મોટી નહીં હોય પરંતુ જટિલ હોવાથી તમે તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતા પર સવાલ કરી શકો છો. આને કારણે, તમારો આત્મવિશ્વાસ ઓછો દેખાશે.

મિથુન રાશી :
કુટુંબના કેટલાક સભ્યોની નારાજગી તમારા પર ટકી શકે છે. તમે તેમની સામે તમારી બાજુ યોગ્ય રીતે મૂકી શકશો નહીં, જેના કારણે તમારામાં ગુસ્સો ઉભો થશે. એવા લોકો સાથે સલાહ કે જે તમને ટેકો આપી શકે છે અને તમારી વસ્તુઓ સમજી શકે છે, તે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.

કર્ક રાશી :
હમણાં, તમારી પાસે જેટલા પૈસા હશે, વધુ ખર્ચ થશે. આને કારણે, તમે આર્થિક બાહ્ય સંતુલન કરતી વખતે થોડી તાણ અનુભવી શકો છો પરંતુ તમે પરિસ્થિતિને યોગ્ય રીતે સંચાલિત કરી શકશો. અંગત જીવન અને કાર્ય સંબંધિત બાબતોમાં પણ સંતુલન રાખવાની જરૂર રહેશે. નોકરી સાથે સંબંધિત નવી તક મેળવવા માટે તમારે નવા લોકોને મળવાની જરૂર રહેશે.

સિંહ રાશી :
તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતા અને અવલોકન કરવાની ક્ષમતાને કારણે, તમે લીધેલા નિર્ણયો મોટાભાગે યોગ્ય છે. તમારા કરતા નાના લોકો તમારી સલાહની જરૂર રહેશે. તમે તેમને યોગ્ય માર્ગદર્શન પણ આપી શકશો. કારકિર્દી સાથે જોડાયેલી નવી બાબતોને જાણવાની જરૂર રહેશે.

કન્યા રાશી :
તમે તમારા લક્ષ્ય તરફ વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશો, તમે સખત મહેનત કરવા માટે તૈયાર છો પરંતુ તમારા વિચારોમાં વધુ સ્પષ્ટતા લાવવાની જરૂર છે. તમારે ભાવનાત્મક નિર્ણયો લેવાનું ટાળવું પડશે. કુટુંબને લગતી કોઈપણ બાબતોને આગળ વધારવા માટે તમારા ટેકો અને માર્ગદર્શનની જરૂર રહેશે.

તુલા રાશી :
અન્ય લોકો દ્વારા મૂકવામાં આવેલ બંધન તમને નુકસાન પહોંચાડે છે પરંતુ પરિસ્થિતિને બદલવાનો પ્રયાસ ન કરવાને કારણે તમે પીડાઈ રહ્યા છો. તમારે તેની સાથે સંબંધિત તમારી નિર્ણય લેવાની જવાબદારીઓને પૂર્ણ કરવાનું શીખવું પડશે. કામથી સંબંધિત નિર્ણયો તમારા માટે હમણાં ફાયદાકારક સાબિત થશે.

વૃશ્વિક રાશી :
ઘર અને આસપાસના વાતાવરણને સ્વચ્છ અને સકારાત્મક રાખવાની જરૂર છે, કારણ કે તેની અસર તમારી માનસિક સ્થિતિ પર વહેલી તકે જોવા મળે છે. એવી ચીજો દાન કરો કે, જેનો તમે લાંબા સમયથી ઉપયોગ નથી કરતા. ઇચ્છિત પ્રોજેક્ટ ન મળવાને કારણે વિદેશમાં કામ કરતા લોકોને થોડી અસ્થિરતા અનુભવાશે.

ધનુ રાશી :
અંગત જીવનમાં જેને વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેલી છે, આની સાથે જ તે જાણવાની જરૂર રહેલી છે કે, બીજાને મદદ કરતા પહેલા તમારે તેમની માનસિક સ્થિતિ પણ જાણવી મહત્વપૂર્ણ રહેશે. પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ ઓછી થવા લાગશે, જેના કારણે તમે હળવાશ અનુભવશો.

મકર રાશી :
દરેક વ્યક્તિ વિશે નકારાત્મક વિચાર કરવો તમારા માટે મુશ્કેલીકારક હોઈ શકે છે. તમે હમણાં કોઈપણ સંબંધોને નિયંત્રિત કરી શકશો નહીં. જેના કારણે તમારા પ્રત્યે નારાજગી પણ રહેશે. અગાઉ બનેલી ઘટના અને તેમાંથી શીખેલા પાઠ યાદ રાખો, પરંતુ વ્યક્તિઓને માફ કરવાનું શીખવું પડશે.

કુંભ રાશી :
એક કરતા વધારે બાબતો વિશે વિચારવું તમારા માટે મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. તે બાબતો કે જે પોતાને દ્વારા હલ કરવામાં આવતી નથી, આવી વસ્તુઓને હમણાં માટે છોડી દો અને તમારા કાર્ય પર વધુ ધ્યાન આપીને આગળ વધવાનો પ્રયાસ કરો. કામથી સંબંધિત લક્ષ્ય સેટને મળવું શરૂઆતમાં મુશ્કેલ બનશે, પરંતુ તમે યોગ્ય માર્ગદર્શન અને સહાયતાને કારણે પ્રગતિ જોશો.

મીન રાશી :
કોઈ ખોટા નિર્ણય અથવા કાળજીપૂર્વક કામ ન કરવાને કારણે આજે તમને મોટું આર્થિક નુકસાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે, પરંતુ તમને આમાંથી તરત જ બહાર નીકળવાનો માર્ગ પણ મળશે. તમારી જાત દ્વારા ભૂલો કરીને પોતાને માફ કરવાનું શીખો. ખોટા વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ હોવાને કારણે કાર્ય સંબંધિત વસ્તુઓમાં થોડી નકારાત્મકતા આવી શકે છે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post