September 26, 2021

3 માર્ચને બુધવારના રોજ વિષ્ણુ ભગવાનના આશિર્વાદથી આ રાશિના લોકોને મળશે આર્થિક લાભ

Share post

મેષ રાશિ: 
આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. આજે કોઈ કાર્યને સાબિત કરવા માટે વધુ કામ કરવું પડશે. ધંધામાં આર્થિક લાભ થશે. પરંતુ વધુ પડતા ખર્ચને કારણે આર્થિક સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે. કોઈ શંકા ધ્યાનમાં ન લો. ભૂલો સ્વીકારો અને સંબંધીઓમાં તમારા સંબંધોને સુધારશો. કોઈ જૂના મિત્ર કે સંબંધીને મળવાથી આનંદ મળશે.

વૃષભ રાશિ: 
આજનો દિવસ સારો રહેશે. ક્ષેત્રમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે, પરંતુ તમે તમારી બુદ્ધિથી સમસ્યાઓનું નિરાકરણ લાવવામાં સમર્થ હશો અને નવી યોજનાઓને ઉત્સાહથી અમલમાં લાવવા માટે સક્ષમ હશો. રોજગાર અને વ્યવસાય ક્ષેત્રે લાભ થશે. બિઝનેસમાં રોકાણની નવી તકો ખુલશે. જોબ પ્લેસમેન્ટ બદલાઈ શકે છે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મિથુન રાશિ:
આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. સખત મહેનતમાં સફળતા પ્રાપ્ત થશે, જેના કારણે મનમાં ઉત્સાહ રહેશે. પરંતુ ક્ષેત્રમાં થોડો સરળ અને સમાધાન કરવાનો પ્રયાસ કરો. જો તમે વિચાર સાથે નિર્ણય લેશો તો જ તે વધુ સારું રહેશે. ઉતાવળા પગલાથી નુકસાન થઈ શકે છે. કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત ન કરો. ધર્મ ધ્યાનમાં પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો. મિત્રોને મળીને આનંદ થશે.

કર્ક રાશિ: 
આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. ક્ષેત્રમાં સખત મહેનત છતાં સફળતા ઓછી મળશે. ક્રોધને કાબૂમાં રાખો અને તમારી વાણી પર નિયંત્રણ કરો, નહીં તો તમે વિવાદમાં ફસાઈ શકો છો. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરશે. આવી સ્થિતિમાં સંપૂર્ણ વિવેકનો ઉપયોગ કરવો પડશે. પરિવારના સભ્યોનો પૂરો સહયોગ મળશે, પરંતુ કોઈ બાબત અંગે ચર્ચા થશે, જે મુશ્કેલીમાં વધારો કરશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

સિંહ રાશિ:
આજનો દિવસ સારો રહેશે. ક્ષેત્રમાં આર્થિક લાભ થવાના યોગ મળશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યની ભાવના બનાવવા માટે પ્રયત્ન કરશે. મુશ્કેલ પરિણામો સાથે રચનાત્મક યોજનાઓને અર્થપૂર્ણ બનાવવા માટે સક્ષમ હશે. નવી નોકરી શરૂ કરવા માટે દિવસ સારો છે. જુના અટવાયેલા પૈસા પણ મળી શકે છે. પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો. માનસિક સુખ અને શાંતિ મળશે. ખાવા પીવાની કાળજી લેવી પડશે.

કન્યા રાશિ: 
આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. ધંધામાં અડચણો આવશે અને કાર્યોમાં સફળતા ઓછી મળશે. મન બાળકો સાથે સંબંધિત જવાબદારીઓ અંગે ચિંતિત રહેશે. ભવિષ્ય પ્રત્યેના નકારાત્મક વિચારો ઉત્સાહમાં ઘટાડો કરી શકે છે. જો તમારે કોઈ નવી નોકરી શરૂ કરવી હોય અથવા રોકાણ કરવાની યોજના છે, તો તેને ટાળો, નહીં તો ખોટ થઈ શકે છે. ધર્મનું ધ્યાન કરો અને પરિવાર સાથે સમય પસાર કરો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

તુલા રાશિ: –
આજનો દિવસ સામાન્ય રહેશે. શિક્ષણ અને રોજગાર ક્ષેત્રે કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. બેરોજગારને રોજગારની તકો મળશે તેવી અપેક્ષા છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સારો રહેશે અને તેમને સખત મહેનતનું સકારાત્મક પરિણામ મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ભાગ લઈ શકે છે. ધંધો મધ્યમ રહેશે. પરિવારનો પૂરો સહયોગ મળશે અને ઘરનું વાતાવરણ સારું રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવધાન રહેવું.

વૃશ્ચિક રાશિ: 
આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. વેપાર સામાન્ય રહેશે. બિનજરૂરી ખર્ચમાં વધારો. આર્થિક સ્થિતિને નબળી બનાવી શકે છે. નકારાત્મક વિચારોને ત્યાગ કરો અને તમારી ક્ષમતાઓનો પૂર્ણ ઉપયોગ કરો. ભવિષ્ય માટે યોજના બની શકે છે. જો તમે કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરી રહ્યા છો, તો અન્યની સલાહ ન લો. તમારા લોકો છેતરાઈ શકે છે. રોજગાર અને શિક્ષણ ક્ષેત્રે કોઈને સારા સમાચાર મળી શકે છે.

ધનુ રાશિ: 
આજે શુભ દિવસ રહેશે. ક્ષેત્રે આર્થિક લાભ મળવાની સંભાવના રહેશે. સખત મહેનત દ્વારા તમને બધા કામમાં સફળતા મળશે અને સર્જનાત્મક વિચારોનો પૂર્ણ લાભ લેશો. આત્મગૌરવ પ્રકૃતિ લોકપ્રિયતા પ્રાપ્ત કરવામાં મદદ કરશે. બેરોજગારને રોજગારની તકો અને નોકરીમાં વૃદ્ધિ મળશે. તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે થાકનો અનુભવ કરશો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મકર રાશિ: 
આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. ક્ષેત્રમાં કેટલીક નવી યોજનાઓ સાર્થક બનાવશે. અંગત સંબંધો પરિવારમાં વિવાદ તરફ દોરી શકે છે. જો કોર્ટમાં કોઈ જૂનો પેન્ડિંગ કેસ હોય તો તેનો ઉકેલ લાવી શકાય છે. બિનજરૂરી ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. પરિવારમાં વિવાદ થઈ શકે છે. ખોરાકની કાળજી લો અને ક્રોધને કાબૂમાં રાખો.

કુંભ રાશિ: 
આજનો દિવસ સારો રહેશે. ધંધા અને નોકરીમાં વૃદ્ધિમાં આકસ્મિક લાભ થશે. જોકે, કેટલીક અડચણો આવી શકે છે, પરંતુ સખત મહેનતથી સફળતા મળશે. તમારી જાતને સંજોગોમાં અનુકૂળ થવાનો પ્રયત્ન કરો. જો તમે પરિવાર સાથે સમય પસાર કરશો તો સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. જૂના મિત્રો મળી શકે છે. સફર મુલતવી રાખવી. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

મીન રાશિ:
આજનો દિવસ શુભ રહેશે. વ્યવસાય વિસ્તરણ માટેની યોજના બનાવી શકે છે. ક્ષેત્રમાં સખત મહેનત દ્વારા આપણે આપણા કાર્યને નવી માન્યતા આપીશું. બિઝનેસમાં નવા રોકાણની તક મળશે. જૂની ફરિયાદોથી નજીકના લોકોને દૂર કરવામાં આવશે. જૂની બાબતોને ભૂલી જાઓ અને હાલની સાથે સમાધાન કરો. નાની નાની બાબતોમાં પરિવારમાં તણાવની પરિસ્થિતિ ઉભી ન થવા દો. પરિવાર સાથે સમય વિતાવશો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post