September 23, 2021

બુધવારના પરમ પવિત્ર દિવસે આ રાશિના જાતકોને ભગવાન વિષ્ણુની કૃપાથી થશે મોક્ષપ્રાપ્તિ

Share post

મેષ રાશી :
આજે તમારે સખત મહેનત કરવાની અને જીવનમાં શિસ્ત લાવવાની જરૂર છે. યોજનાઓનો વિચાર કરવામાં આવે છે અને તેનો અમલ ન કરવાને કારણે તમારો પ્રત્યેનો તમારો ગુસ્સો વધી રહ્યો છે. આને કારણે, તમે તમારી જાતને બદલવા માટે સમર્થ નથી અને પ્રગતિ થઈ રહી નથી. સંબંધોને લગતી સમસ્યાઓના કારણે તમારા પર વધુ નિયંત્રણ રાખવું તમારા માટે સમસ્યા હોઈ શકે છે.

વૃષભ રાશી :
બાળકોના શિક્ષણને લગતા મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો આજે તમારા દ્વારા લેવામાં આવશે. તમે ઘરની વ્યવસ્થા જાળવવાના પ્રયત્નો પણ વધારી શકો છો. કેટલાક લોકો પ્રત્યે તમારું વર્તન કઠોર હશે, પરંતુ તે ફક્ત તેમના સારા માટે છે. તેથી જ જો તમને તમારો માર્ગ યોગ્ય લાગે છે, તો પછી તેને વળગી રહો.

મિથુન રાશી :
આજનો દિવસ તમારા માટે ફાયદાકારક છે, પરંતુ તમારે એટલી જ મહેનત કરવી પડશે. વારંવાર વિચારોમાં ખોવાઈ જવાને કારણે, તમે વાસ્તવિકતા પર પૂર્ણ ધ્યાન આપી શકતા નથી, આને કારણે કોઈ મોટી તક ગુમાવી શકાય છે.એકબીજા પ્રત્યે પાર્ટનરનું આકર્ષણ વધી શકે છે.

કર્ક રાશી :
જીવનમાં આગળ વધવાની ભાવનાને ચાલુ રાખવા તમારે પ્રયત્નો કરવાની જરૂર રહેશે. નાની તકલીફોને લીધે, તમે તુરંત જ હાર માનો છો, તમારે તમારી જાતને વધુ સકારાત્મક બનાવીને તમારી અંદરની પ્રેરણા જાળવવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. પૈસા સંબંધિત ચિંતાને કારણે તમારા માટે કામ પર પૂર્ણ ધ્યાન આપવું મુશ્કેલ થઈ શકે છે.

સિંહ રાશી :
તમે તમારા દ્વારા બનાવેલા નિયમોને વધુ ગંભીરતાથી લેશો અને તમે અન્ય લોકોથી સમાન વર્તનની અપેક્ષા કરો છો, જેના કારણે તમે ક્યારેક અન્ય પ્રત્યે નારાજગી અનુભવી શકો છો. તમારી નજીકના અથવા જોડાયેલા લોકોને થોડી સ્વતંત્રતા આપીને લોકોને તેમની રીતે કાર્ય કરવા પ્રેરણા આપો. જેના દ્વારા તમારા ઉપર જવાબદારીઓનો ભાર ઓછો થશે અને સંબંધોમાં કડવાશ પણ ઓછી થશે.

કન્યા રાશી :
તમે અત્યારે જીવનમાં સ્થિરતા જોશો. તમને મળતા આર્થિક લાભનો તમે પૂર્ણ લાભ લઈ શકશો. હજી પણ વ્યક્તિગત જીવનમાં પ્રગતિ ન જોવી ક્યારેક તમારામાં અસ્વસ્થતા લાવી શકે છે. દરેક વસ્તુનો યોગ્ય સમય હોય છે, તેથી તમારી જાતને સુધારવાનો પ્રયત્ન કરતા રહો. ભવિષ્યની ચિંતાઓને વધારે મહત્વ આપશો નહીં.

તુલા રાશી :
આજે તમારે તમારી અંદરની સકારાત્મક બાબતો પર ધ્યાન આપવાની જરૂર પડશે અને તે બાબતો દ્વારા તમે જીવન સાથે જોડાયેલી સમસ્યાનું સમાધાન કેવી રીતે મેળવી શકો છો તે વિશે વિચારવું પડશે. સહાય માટે ફરીથી અને બીજાઓ પર આધાર રાખવો એ તમારી વ્યક્તિગત પ્રગતિમાં અવરોધ છે.

વૃશ્વિક રાશી :
કુટુંબના સભ્યો સાથે ચાલુ રહેલો રોષ મલમવા માંડશે અને ફરીથી યોગ્ય સંદેશાવ્યવહારને કારણે વારંવારના વિવાદો ઉભા કરે તેવા મુદ્દાઓને હલ કરવાનો પ્રયાસ કરી શકાય છે. ભાઈ-બહેનના સંબંધોમાં સકારાત્મકતા રહેશે. ભાગીદારો સમજીને એકબીજાની સમસ્યાઓ દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરશે.

ધનુ રાશી :
તમારે તમારી લાગણીઓને કાબૂમાં રાખતા શીખવાની જરૂર છે. જ્યારે પણ તમારીમાં તમારી ભાવનાત્મક મૂંઝવણ વધવા લાગે છે, ત્યારે તે તમારા કાર્ય અને તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતાને અસર કરવાનું શરૂ કરે છે, જેના કારણે તમારી વિરોધી બાજુના લોકો લાભ લેવાનો અને આગળ વધવાનો પ્રયત્ન કરતા રહે છે.

મકર રાશી :
આર્થિક આગમન વધારવા માટે સામેથી તકો ઉપલબ્ધ થશે. તમે તેનો ફાયદો પણ યોગ્ય રીતે કરી શકશો, પરંતુ હવે જે તકો તમને મળી રહી છે તે ફક્ત થોડા સમય માટે તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. તેથી, તેમને તમારું મુખ્ય સ્તોત્ર માનવાની ભૂલ ન કરો. વેપાર સંબંધિત બાબતોમાં પ્રગતિ થશે. જે લોકો કરાર પર કામ કરે છે તેઓને મોટો કરાર મળી શકે છે.

કુંભ રાશી :
નવા લોકો સાથે મુલાકાત તમને તમારા જીવન વિશે વધુ જાગૃતિ આપશે. જેમ જેમ તમારા વ્યક્તિત્વના નવા પાસાંઓ મળી આવે છે, તમે આસપાસની પરિસ્થિતિને બદલવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો. વ્યક્તિગત ક્ષેત્રમાંથી બહાર નીકળવું અને નવી વસ્તુઓ શીખવી તમને નિરાકરણ આપશે.

મીન રાશી :
વ્યક્તિગત જીવન સાથે સંબંધિત તેમની પોતાની ચીજોને મહત્વ આપવાને લીધે લોકોનો તમારા પ્રત્યેનો રોષ વધી શકે છે. જાણો કે તમારે તમારી પોતાની ચીજોને કયા સમયે મહત્વ આપવું છે અને તમારે અન્ય સમયે ધ્યાન આપવાની જરૂર છે, નહીં તો મુશ્કેલ પરિસ્થિતિમાં તમને કોઈની મદદ મળશે નહીં.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post