September 18, 2021

હોળીના પરમ પવિત્ર દિવસે આ રાશિના જાતકો પર વિષ્ણુજીની અસીમ કૃપાથી થશે ધનવર્ષા

Share post

મેષ રાશી :
તમારા કાર્યક્ષેત્રને વિસ્તૃત કરવાના વિચારને અમલમાં મૂકી શકાય છે. તમે ઘર સાથે જોડાયેલી બાબતોમાં પણ કેટલાક ફેરફાર કરવાનો પ્રયાસ કરશો. જીવન સાથે જોડાયેલી કેટલીક બાબતોમાં વધુ ગંભીર વિચારણાને લીધે, તમે નવા પાસાઓ વિશે જાણશો, ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકો તકનો પૂર્ણ લાભ લઈ શકશે અને તેમનું કાર્ય મોટા પાયે કરી શકશે.

વૃષભ રાશી :
તમારે વિદેશથી સંબંધિત મુસાફરી મુલતવી રાખવી પડશે પરંતુ આ તક ભવિષ્યમાં ફરી તમારી પાસે આવી રહી છે. જેથી સકારાત્મકતા જાળવી રાખો. આજે પરિવારના કોઈ ખાસ સભ્ય સાથે અચાનક મળવાને કારણે તમને આનંદ થશે. જોબ કરનારને પ્રોત્સાહન મળશે અને ધંધા સંબંધી લોકોને મોટો વર્ક ઓર્ડર મળવાની અપેક્ષા રહેલી છે.

મિથુન રાશી :
પરિવારના કોઈ મોટા વ્યક્તિ દ્વારા તમે યોગ્ય માર્ગદર્શન મેળવી શકો છો, જેના કારણે દિમાગ પરનો તણાવ ઓછો થશે. તમને તમારી સમસ્યાનું સમાધાન પણ મળશે, તેથી તમારી સમસ્યા અંગે ચર્ચા કરતી વખતે અચકાવું નહીં. આજે તમને તમારા મિત્રો અને પરિવારનો પણ સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

કર્ક રાશી :
તમે તમારા જીવનમાં મોટો ફેરફાર લાવવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો. જેના માટે તમે સંપૂર્ણ નિશ્ચય સાથે આગળ વધવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો, પરંતુ નાની મુશ્કેલીઓને કારણે તમારા પ્રયત્નો ઓછા થઈ રહ્યા છે. તમારું મનોબળ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો અને પરિસ્થિતિ જે પણ હોઈ શકે, તમારે હિંમત છોડવાની જરૂર નથી, આગળ વધવાનું નક્કી કરો.

સિંહ રાશી :
તમારી આર્થિક વર્તણૂકના કારણે તમારે નુકસાન વેઠવું પડી શકે છે, જેના કારણે પરિવારના કેટલાક લોકોનો રોષ તમારા પર રહેશે. તમે તમારી ભૂલોથી શીખો, તે જાણીને કે તમારે તમારી દ્વારા કરવામાં આવેલી ભૂલોને સુધારવા માટે પ્રયાસ કરવો જોઈએ પતિ-પત્ની વચ્ચે પરસ્પર સુમેળને લીધે પારિવારિક જીવન પણ શાંતિથી ભરેલું રહેશે.

કન્યા રાશી :
જીવનમાં, તમારે ઝડપી ગતિએ પ્રગતિ કરવાની જરૂર રહેલી છે, જેના માટે તમે પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો પરંતુ સંયમના અભાવને લીધે, તમે નિર્ણયો લેતી વખતે ઘણીવાર દોડી શકો છો. જેના કારણે તમને ખોટનો સામનો કરવો પડશે, પરંતુ તરત જ તમારી ભૂલોથી શીખવાથી તમે ખોટ સુધારવામાં પણ સફળ સાબિત થશો.

તુલા રાશી :
લાંબા સમય પછી તમે આજે સંપૂર્ણ હકારાત્મક અનુભવ કરશો. તમે જે મુશ્કેલીઓમાંથી પસાર થઈ રહ્યા હતા તેનાથી સંબંધિત મુશ્કેલીઓ ઓછી થવા લાગશે. માનસિક અને આર્થિક સ્થિતિને કારણે તમે હળવાશ અનુભશો. તમારી વિરુદ્ધ બોલનારાઓને પણ હાર આપવી તમારા માટે શક્ય હશે.

વૃશ્વિક રાશી :
કેટલાક વિષયોમાં ન વિચારવા માટે લેવામાં આવેલા નિર્ણયો તમને આ ક્ષણે ફાયદા બતાવશે, પરંતુ જો તમે દૂરથી જોશો તો તમને પણ આને લગતું નુકસાન જણાય છે. તમારી વાતોને કારણે અને તમારી વર્તણૂકને લીધે કોઈને નુકસાન થઈ શકે છે. કોઈપણ વ્યક્તિના અંગત જીવન પર ટિપ્પણી કરવાનું ટાળો.

ધનુ રાશી :
તમારી ક્ષમતા કરતા વધારે પૈસા ખર્ચવાના કારણે તમારે આજે પૈસાની ચિંતા કરવી પડી શકે છે. મિત્રો અને પરિવાર સાથે પાર્ટી ગોઠવી શકાય છે. જો કે, તમારે કયા લોકો સાથે ફરીથી જોડાવું છે તેના પર તમારે ધ્યાન આપવું પડશે. ભાગીદારો માટે એક બીજા માટે સમય બનાવવાનું શક્ય બનશે. શરીરમાં વધતી એસિડિટીને કારણે રાત્રે અસ્વસ્થતા થઈ શકે છે.

મકર રાશી :
લાલચ જે તમારા કામમાં અવરોધે છે, આવી બાબતોથી દૂર રહેવાનો પ્રયત્ન કરો, કારણ કે તમે નાનકડી ખુશી મેળવવાની પ્રક્રિયામાં તમારું મોટું નુકસાન કરી રહ્યા છો અને પોતાને જાણવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. તમે કામ સરળતાથી મેળવી શકશો, પરંતુ એકાગ્રતાના અભાવને કારણે, તમે વધુ સમય લેશો.

કુંભ રાશી :
તમે લોકો સાથેની વાદ-વિવાદને હલ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. દસ્તાવેજીકરણ સંબંધિત કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય આજે પ્રગતિ તરફ આગળ વધશે. તમે કદાચ પરિવારના સભ્યોની સમસ્યાઓ હલ કરી શકશો નહીં, પરંતુ તેમની વાતો સાંભળવાના કારણે જ તેમને રાહત મળી શકે છે. કામ સાથે સંબંધિત આપેલ સમયમર્યાદાને ગંભીરતાથી લો, નહીં તો તેનાથી તમારા પર નકારાત્મક અસર પડી શકે છે.

મીન રાશી :
પરિવારના સભ્યો ઉપર તમારી સર્વોપરિતા જાળવવા માટે તમે વધુ પ્રયત્નો કરશો. તેમના આગ્રહને કારણે લોકો તમારી સામે ઝૂકી જાય છે, પરંતુ પરસ્પર સંબંધો પર પણ તેની અસર પડે છે. આ વસ્તુ જાણી લેવી પડશે. બાળકોને તેમની દ્વારા યોગ્ય રીતે કરવામાં આવતી ભૂલો વિશે જાગૃત કરવાની જરૂર રહેશે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post