September 23, 2021

સોમવારના રોજ મહાદેવની કૃપાથી આ 6 રાશિના લોકોની કિસ્મત હીરાની જેમ ચમકી ઉઠશે

Share post

મેષ રાશિ – તમારા બજાર મૂલ્ય પર કાર્ય કરો, તો જ વધુ સારા કાર્ય માટેના વિકલ્પો ખુલશે અને તમે પ્રગતિ કરશો. બેદરકાર ખર્ચને લીધે, તમારી આર્થિક સ્થિતિ ચિંતાનો વિષય બની શકે છે. તમારી ભૂલો સ્વીકારો અને તેમની પાસેથી શીખો. વિજાતીય વ્યક્તિના મૂળ તમારા તરફ આકર્ષિત થઈ શકે છે. તમારા શુભેચ્છકોને ઓળખો અને તેમને નારાજ ન કરો. અધૂરા કામને પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. લાભ મળવાની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ અને સ્પર્ધા માટેની તૈયારી પર પૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. ગરમ કે ઠંડી વસ્તુઓ ખાવાનું ટાળો.

વૃષભ રાશિ – કાર્યક્ષેત્રમાં પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સલાહ લીધા વિના કોઈ નિર્ણય ન લો. નવું કામ મળી શકે છે. પ્રભાવશાળી લોકોની કંપનીમાં વધારો થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થી નોટોની આપલે કરીને તમારા જ્ઞાનમાં વધારો. આ સમય દરમિયાન ભાગીદારી અને સંબંધોની બાબતમાં થોડી અરાજકતા હોઈ શકે છે. પ્રેમ પ્રસંગમાં કેટલીક બાબતોને અવગણવી યોગ્ય છે. દરેક વસ્તુ પર પ્રતિક્રિયા આપવી જરૂરી નથી. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. થાકી શકે છે, છતાં સુસ્તી ન અનુભવો. શિસ્તબદ્ધ જીવનશૈલી અપનાવવી જરૂરી છે.

મિથુન રાશિ – આ અઠવાડિયામાં પ્રમોશન જેવી પરિસ્થિતિ પણ સર્જાઇ શકે છે. નસીબ પર આધાર રાખશો નહીં અને પરીક્ષાઓ અથવા સ્પર્ધા માટેની કોઈપણ તૈયારી કરવાનું ચૂકશો નહીં. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારણા ફક્ત ધીમે ધીમે શક્ય છે. ક્ષેત્રમાં સમય સંચાલનનું મહત્વ સમજો. આ અઠવાડિયું ગૃહિણીઓ માટે કંટાળાજનક બની શકે છે. તેઓ તેમની દિનચર્યાથી ખુશ રહેશે નહીં અને તેઓ દરેક કામના ભારણની જેમ લાગશે. તેમના માટે કામથી વિરામ લેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, છેવટે, તેઓ થોડો સમય કા offવા માટે પણ હકદાર છે. સરકારી કર્મચારીઓ માટે સમય લાભકારક રહેશે. પદ અને પૈસાના સંબંધમાં અધિકારીઓ સાથે વાત કરવાની સંભાવના છે.

કર્ક રાશિ – સંબંધોને આગળ વધારવામાં સાવચેત રહો, તારાઓની હિલચાલ કુટિલ લાગે છે. સંપત્તિ ખરીદી અને વેચી શકાય છે અથવા ભાડે આપી શકાય છે. પૈસાની સ્થિતિને ગંભીરતાથી ધ્યાનમાં લો. આ અઠવાડિયું વિદ્યાર્થીઓ માટે પ્રેક્ટિસનું ‘જોતમતી હોટ સુજન’ સાચું સાબિત થશે. જો યોજના મુજબ સંજોગો વિકાસશીલ નથી, તો તેને અવગણશો નહીં, પણ જુઓ કે જ્યાં ખોટું થઈ રહ્યું છે, જ્યાં ખામીઓ છે? પ્રતિકૂળ સંજોગોમાં પણ, કોઈપણ પરિસ્થિતિમાં સત્યને ટેકો આપો. કોઈ અજાણી વ્યક્તિ તરફ આકર્ષિત થઈ શકે છે.

સિંહ રાશિ – સામાજિક જીવનમાં સહેલગાહ થશે. તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે ખાસ સફળતા પ્રાપ્ત કરવાનો સમય છે. તેમને શિષ્યવૃત્તિ મળે તેવી સંભાવના છે. કાર્યસ્થળમાં વાદ-વિવાદમાં ન ફસાય તે માટે દરેક પ્રયાસ કરો. તમારી નિયમિત વર્કઆઉટ રૂટીનમાંથી થોડો સમય ફાળો. શરીરને સ્વસ્થ રાખવા માટે આરામનું પણ એટલું જ મહત્વ છે. તેમની અગમચેતીનો ફાયદો ઉઠાવતા, તેઓ તેમના નાણાંનું રોકાણ કરીને નફો કરશે. ખાનગી જીવનનું કામ ઇચ્છિત રીતે થઈ રહ્યું નથી. કોઈ નજીકની વાતચીત કરીને તમારી સમસ્યાઓ હલ કરી શકે છે.

કન્યા રાશિ – તમે પારિવારિક સુખ માણશો. વિદ્યાર્થીઓનું પ્રદર્શન સુધર્યું છે. વરરાજાની કારકીર્દિની તક મળી શકે છે. તમારા જુનિયર પર વિશ્વાસ કરો અને તેમને કામ સોંપો. આ તમારા કામનો ભાર ઘટાડશે. સ્વાસ્થ્યના કિસ્સામાં, નિષ્ણાતની સલાહ લેવી ફાયદાકારક રહેશે. શક્ય છે કે બજારમાં ઘણા બધા વિકલ્પો જોઈને તમે મૂંઝવણમાં મુકાઈ શકો અને કયો વિકલ્પ યોગ્ય રહેશે તે નક્કી કરી શકશો નહીં? કામ માટે ભાગવુ પડી શકે છે. ખર્ચની પરિસ્થિતિ પણ સર્જાઇ શકે છે. પછી ભલે તમારે ઘરની સજાવટ અથવા રિપેરિંગ પાછળ ખર્ચ કરવો ન હોય.

તુલા રાશિ – જે વતની કસરત શરૂ કરે છે તેઓને આ સમયે મુશ્કેલ લાગે છે, કારણ કે મેન્યુઅલ મજૂરી કરવાની કોઈ આદત નથી. આ એક અસ્થાયી તબક્કો છે, જે ટૂંક સમયમાં સમાપ્ત થશે. મહેનત કરવાની આદત પડી જશે. ભાવનાપ્રધાન વિચારો અઠવાડિયા દરમ્યાન મનમાં પરેશાન રહેશે. ક્ષેત્રમાં અગમચેતી સાથે કામ કરો. બેદરકારી દાખવવાનું પરિણામ ભવિષ્યમાં તમારી જવાબદારીમાં પરિણમી શકે છે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિ સાથે મોટી અને વિશેષ નોકરી વિશે વાત કરી શકાય છે. સ્પર્ધા દરમ્યાન તમારું પ્રદર્શન મહાન રહ્યું છે. તમારી ક્ષમતાઓ આગળ આવશે. પૈસા પાછા પકડી રાખવી શક્ય છે.

વૃશ્ચિક રાશિ – યુવાનોના લગ્ન શુભ બની રહ્યા છે. સંપત્તિ ખરીદવાના સંકેતો છે. ઇજનેરો અને આર્કિટેક્ટને મહત્વપૂર્ણ પ્રોજેક્ટ્સ મળવાની સંભાવના છે. વૃદ્ધ વ્યક્તિની અચાનક મુલાકાત વ્યક્તિગત જીવનમાં સમસ્યાઓના નિરાકરણ શોધવા માટે મદદ કરશે. વ્યસ્તતાનો દિનચર્યા રહેશે. તમે આખા અઠવાડિયામાં ફીટ અને એનર્જેટિક લાગશો. ચોરી અથવા કંઇક ખોવાઈ જવાનો ભય રહેશે. ધંધામાં કામ વધી શકે છે, પરંતુ તમને તેનો લાભ ભવિષ્યમાં મળી શકે છે. વ્યવહારમાં પણ લાભ થશે. આર્થિક સમૃદ્ધિ અને સમૃદ્ધિને લીધે તમે નવું વાહન ખરીદવાનું મન બનાવી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓનું મન ભણવામાં વ્યસ્ત રહેશે.

ધનુ રાશિ – વિદ્યાર્થીઓને યોગ્ય માર્ગદર્શન મળશે અને તેમનો ઉદ્દેશ પ્રાપ્ત કરવામાં સમર્થ હશે. પ્રેમ સંબંધોમાં જીદ્દી વલણ અપનાવશો નહીં. આ કરવાનું તમારા પગ પર કુહાડી મારવા જેવું હશે. કોઈ ખાસ કાર્યમાં ભાગ લેવા માટે મુસાફરી કરવી પડે છે. સમજદારીથી રોકાણ કરીને ભવિષ્ય માટે નાણાં બચાવો. વધુ પડતા લોભમાં ફસાઈને કોઈ પણ જોખમી યોજનામાં રોકાણ ન કરો. બહાર ખાવાનું કે પાણી પીવાનું ટાળો. પારિવારિક બાબતોને લગતી મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. કોઈ વસ્તુને સંપૂર્ણ રીતે સમજી લીધા વિના ટિપ્પણી કરશો નહીં.

મકર રાશિ – તમારી આસપાસના લોકો પ્રત્યે સંવેદનશીલ બનો અને તેમના હાવભાવને સમજવાનો પ્રયાસ કરો. તમારી વ્યાવસાયિક ક્ષમતાઓ ઉજાગર થશે અને સિનિયર્સને પ્રભાવિત કરશે. આવતા સપ્તાહમાં તમને આગળ વધવાની ઘણી તકો મળશે. નવા લોકો સાથે સંપર્ક અને સંપર્કની સંભાવના છે. તમારા દરેક પ્રયત્નો સફળ થશે. લાંબા સમયથી ચાલતા રોગ વિશે તમારે બીજો અભિપ્રાય લેવાની જરૂરિયાત અનુભવાશે. વિદ્યાર્થીઓની તૈયારી જબરદસ્ત હોય છે અને મુશ્કેલ સ્પર્ધામાં પણ તેઓ જીતવા માટે શક્તિ ધરાવે છે. તમારો આત્મવિશ્વાસ ચરમસીમાએ રહેશે.

કુંભ રાશિ – એવા લોકોની અવગણના કરો કે જેઓ સામાજિક સ્તરે બનાવવામાં આવતા નથી. તેમની સાથે દલીલ કરવામાં અથવા ઝઘડવાનો કોઈ ફાયદો નથી. ફક્ત નેટવર્કિંગ દ્વારા તમે તમારી મહત્વાકાંક્ષાઓ પૂર્ણ કરી શકશો. વિદ્યાર્થીઓને પરિપક્વ થવાની જરૂર છે. હંમેશાં બીજાના ટેકા સાથે આગળ વધવું એ મુજબની નથી. પગારમાં વધારો થવાની અપેક્ષા પર, પાણી ફરી શકે છે. આ હોવા છતાં, તમારે તમારી મહેનત ગુમાવવાની જરૂર નથી. વહેલા કે પછી મામલો રચાશે. બીજાને મદદ કરવાની તક મળશે. વૈવાહિક જીવનમાં ચાલતી ગેરસમજો દૂર થઈ જશે. સુખ જીવનમાં પાછા આવશે.

મીન રાશિ – કરિયરમાં આગળ વધવાની તકો મળશે. દરેક વિકલ્પને ગંભીરતાથી ધ્યાનમાં લો અને તક હાથથી ન જવા દો. તમારા જીવનસાથી અથવા પ્રેમ જીવનસાથી સાથે સંકળાયેલા ખાસ દિવસોને યાદ રાખો, નહીં તો મુશ્કેલ થઈ શકે છે. રમતગમતના ક્ષેત્રે આગળ વધવાની તકો મળશે. નવું વાહન અથવા પોતાનું મકાન બનાવવાનું સ્વપ્ન પૂર્ણ થઈ શકે છે. તમારા માટે સમય કાઢો. આ કરવાથી કંટાળાજનક દિનચર્યાઓથી છૂટકારો મળશે અને માનસિક શાંતિ જળવાઈ રહેશે. ચહેરા પર મનની ચમક જોવા મળશે. વિચારશીલ કાર્ય કરવામાં વ્યક્તિને સફળતા મળી શકે છે. પૈસા સંબંધિત મુદ્દાઓમાં ગેરસમજ થઈ શકે છે, સાવચેત રહો.


Share post