September 22, 2021

આજના પરમ પવિત્ર દિવસે આ રાશિના જાતકો પર ભગવાન વિષ્ણુ થશે મહેરબાન

Share post

મેષ રાશી :
પ્રયત્નો તમારી અંદરની શિસ્તને જાળવવાનો રહેશે, જેના દ્વારા તમે મોટું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવાની દ્રષ્ટિ પણ રાખશો. તમે જે રસ્તો પસંદ કર્યો છે તે તમારા માટે થોડો મુશ્કેલ હોઈ શકે છે, પરંતુ તમારા નિશ્ચયના કારણે તમારા માટે આગળ વધવું પણ સરળ બનશે.સાથી અને તમે સંબંધ સાથે જોડાયેલી બાબતોને ઠીક કરવા માટે સાથે મળીને કામ કરીશું.

વૃષભ રાશી :
તમે તમારા લક્ષ્યથી સંબંધિત તમામ વિચારણા કરી છે. હમણાં, તમારે કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે. પછી ભલે તમે લોકો સાથે મળો કે નહીં, જો તમને તમારો નિર્ણય યોગ્ય લાગે તો તેના પર વળગી રહીને આગળ વધો. સમય જતાં, તમને લોકોનો સહયોગ પણ મળશે. તમારા કાર્યક્ષેત્રને વધારવા માટે તમારે નવી જગ્યાએ સંબંધિત વધુ માહિતી મેળવવાની જરૂર રહેશે.

મિથુન રાશી :
આજે તમારા માટે એક વસ્તુને વળગી રહેવું મુશ્કેલ થઈ શકે છે. તમારા ઉત્સાહને ઝડપથી ખસેડવાને કારણે, તમે ઉતાવળમાં નિર્ણયો લેશો, પરંતુ સંજોગો અનુસાર તમારે પણ તમારી યોજના બદલવી પડશે.આને ધ્યાનમાં પણ રાખો. યુવાનો માટે આજનો દિવસ ફાયદાકારક રહેશે. જો કે, નિર્ણય લેતી વખતે, ફરીથી વિચાર સાથે આગળ વધો.

કર્ક રાશી :
તમને આજે નવા લોકોને મળવાની તક મળી શકે છે. લોકો સાથે મુલાકાત, તમને મળવાનું તમને કામ સાથે સંબંધિત નવું દ્રષ્ટિકોણ તેમજ નાણાકીય લાભ આપશે. મિત્રો સાથે જોડાયેલા રહેવાના તમારા પ્રયત્નો ચાલુ રહેશે.જો તમે ફ્રીલાન્સર અથવા ઉદ્યોગપતિ છો, તો તમારે કામ સંબંધિત માર્કેટિંગ પર વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે.

સિંહ રાશી :
તમે તમારી જીદ અને નિર્ણય લેવાની ક્ષમતા માટે જાણીતા છો. આ પ્રકૃતિને કારણે લોકો તમારાથી પણ પ્રભાવિત થાય છે અને ક્યારેક ગુસ્સે થાય છે. તમારા વ્યક્તિત્વની અસર પરિવારના બાળકો પર વધુ દેખાશે, તેથી તમારે પોતા પ્રત્યે અને તેમના પ્રત્યે પણ જવાબદાર બનવાનું શીખવું પડશે. તમારી જીદ અને હઠીલા સ્વભાવને કારણે પણ તમારો સંબંધ તૂટી શકે છે.

ક્ન્ય્સ રાશી :
તમારા મનમાં આવતા વિચારોને લીધે તમે અશાંત થાશો. તમે જે બાબતોને નિયંત્રિત કરતા નથી, તમારે આવી વસ્તુઓ છોડવાનું શીખવું પડશે. દરેક બાબતમાં લોકોને વિક્ષેપિત કરવા માટે દરેક જણ તમારા પર ગુસ્સે છે. લોકો સાથે યોગ્ય રીતે જોડાયેલા ન હોવાને કારણે તમારામાં એકલતા પણ વધી શકે છે. કામ સાથે સંબંધિત વસ્તુઓમાં પરિવર્તન ન જોવું એ તમારા કાર્ય સંબંધિત ઉત્સાહને ઘટાડી શકે છે.

તુલા રાશી :
આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ મહત્વનો રહેશે. જે ચીજોમાં તમે લાંબા સમયથી પ્રગતિ જોઈ શકતા ન હતા, તેમાં અચાનક પરિવર્તન આવશે. ઉપરાંત, તમે આજે તમારા વ્યક્તિત્વમાં મોટો ફેરફાર જોઈ શકો છો. કોર્ટ-કોર્ટ સાથે જોડાયેલી બાબતોને તમારા પક્ષમાં હોવાને કારણે, તમારા માટે ફરીથી કાર્ય સંબંધિત અટકેલી બાબતોને આગળ ધપાવી શક્ય બનશે.

વૃશ્વિક રાશી :
આજે તમારું ધ્યાન મનોરંજન પર રહેશે. આની ઉપરાંત, તમે કાર્ય પૂર્ણ કરવાનો પણ પ્રયાસ કરશો. તમારા કાર્યસ્થળને કારણે, રમતગમત વાતાવરણને સાથે રાખશે. તમે ઘરના પરિવારના તણાવને પણ ઘટાડવાનો પ્રયાસ કરી શકો છો. તમે નવા શરૂ થયેલા વ્યવસાયમાં ફાયદો જોશો, તેમ છતાં તમારું લક્ષ્ય નક્કી ન થયું હોવાને કારણે, તમે તમારા પાથથી વિચલિત થઈ શકો છો.

ધનુ રાશી :
પરિવારમાં કોઈની સાથે સંબંધિત ચિંતા આજે તમને દુ hurtખ પહોંચાડી શકે છે. નજીકના લોકો દ્વારા તમારી વાતોનો વિરોધ કરવો એ તમારામાં રોષ પેદા કરી રહ્યું છે. દરેક વસ્તુમાં તમારે જાણવાની જરૂર છે કે લોકો તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલા કાર્યથી સંબંધિત સહકાર અથવા પ્રશંસાની અપેક્ષા કેમ કરે છે.

મકર રાશી :
આજે, તમે ફક્ત દરેક વસ્તુનું કાળજીપૂર્વક નિરીક્ષણ કરીને આગળ વધશો, જેના કારણે તમારી રીતે આવતી અવરોધોને ટાળવાનું તમારા માટે સરળ રહેશે. માનસિક સંતુલન જાળવવાને કારણે, પરિસ્થિતિને જાણીને તમારે લેવાયેલા પગલાઓને પણ તમે અનુભૂતિ કરશો અને કામ સાથે સંબંધિત કેટલીક બાબતોમાં, તમારે નવું વલણ અને સંયમ જાળવવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે.

કુંભ રાશી :
તમે જે લક્ષ્ય નિર્ધારિત કર્યું છે તે તમારી ઇચ્છા અનુસાર છે, અથવા ફક્ત લોકોના દબાણ હેઠળ, તમે કંઈક તમારું લક્ષ્ય બનાવી રહ્યા છો, આ જાણો, તો જ તમને માનસિક સમાધાન મળશે. દિવસભર અસ્વસ્થતા અનુભવવાને કારણે ચીડિયાપણું પણ અનુભવાય છે. વરિષ્ઠ અધિકારીઓ સાથે વાત કરતી વખતે તેઓ જે કહે છે તેનો વિરોધ કરવો તમારા માટે હાનિકારક હોઈ શકે છે.

મીન રાશી :
આજે તમારા માટે પારિવારિક જીવન અને કામથી સંબંધિત વસ્તુઓ વચ્ચે સંતુલન જાળવવું ખૂબ મહત્વનું રહેશે. કુટુંબ અંગે કેટલાક મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા પડશે. વળી, આજે કામ સાથે સંબંધિત નિર્ણયો લેવા પડશે. જેના કારણે તમે થોડી અસંવેદનશીલતા અનુભવી શકો છો, પરંતુ એક સમયે ફક્ત એક જ વસ્તુ પર ધ્યાન આપીને કામ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post