September 17, 2021

ગુરુવારનાં પરમ પવિત્ર દિવસે આ રાશિના લોકો પર વરસશે શિરડીવાળા સાંઈબાબાની અસીમ કૃપાવર્ષા

Share post

મેષ રાશી :
તમે પોતે બનાવેલા બંધનમાંથી બહાર નીકળીને નવી વસ્તુઓની માહિતી અને અનુભવ મેળવવા માટે તમારે પ્રયત્નો કરવા પડશે. અન્ય લોકો જે કહે છે તે તરત માને નહીં. કોઈ પણ નિર્ણય પર પહોંચવું તમારા માટે હાનિકારક હોઈ શકે છે જ્યાં સુધી તમે વ્યક્તિ અથવા પરિસ્થિતિની જાતે તપાસ ન કરો.

વૃષભ રાશી :
અમુક બાબતો વિશે વધુ ચિંતા કરવાથી તમે માનસિક અસ્વસ્થતા અનુભવી શકો છો. જેની અસર તમારી નિંદ્રા પર પણ જોવા મળશે. તમારે વધારે કામ આપવા પર કામ કરવા પર ધ્યાન આપવું પડશે, વિચારોમાં સમય બગાડશો નહીં. તમે પરિસ્થિતિને સંપૂર્ણપણે તમારી તરફેણમાં કરી શકો છો. ઇચ્છાશક્તિમાં થોડો વધારો અને એકાગ્રતા સાથે કામ કરો.

મિથુન રાશી :
દિવસની શરૂઆતમાં તમને સારા સમાચાર મળશે. તમે જેની નજીકની લાગણી કરો છો તેમની સાથે સમય વિતાવવાની તક મળશે. સાથે કામ કરવાથી, કાર્ય પ્રગતિ કરશે અને કામ કરતી વખતે તમને આનંદ મળશે. જેને લીધે તમારો આખો દિવસ સુખમય તથા આનંદમય રીતે પસાર થશે.

કર્ક રાશી :
કામને ધ્યાનથી ન કરવા અને કેટલાક કામ મુલતવી રાખવાના કારણે આજે કાર્ય સંબંધિત તણાવ તમને પરેશાન કરી શકે છે. પૈસાથી સંબંધિત તનાવ પણ તમારા પર રહેશે, પરંતુ આ તણાવમાંથી કેવી રીતે બહાર નીકળવું તેના પર વધુ ધ્યાન આપવાના કારણે તમે જલ્દીથી પરિસ્થિતિ પર નિયંત્રણ મેળવી શકો છો. મિત્રની સહાયથી તમારા મનમાં મૂંઝવણ ઓછી કરવી તમારા માટે સરળ રહેશે.

સિંહ રાશી :
લોકો તમારું મન જાણી શકતા નથી, આને કારણે તમે રોષની લાગણી અનુભવો છો. જ્યાં સુધી તમે ખુલીને વાત નહીં કરો. ત્યાં સુધી, પરિસ્થિતિમાં કોઈ પરિવર્તન આવશે નહીં, તેથી મહત્વપૂર્ણ બાબતો વિશે ચર્ચા કરો. મુસાફરીને લગતા નિર્ણયો લેતી વખતે વ્યક્તિએ પોતાના સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું જોઈએ.

કન્યા રાશી :
ખોટી ચિંતા કરવાને કારણે તમે ગાઢ સંબંધોમાં અણબનાવ અનુભવો છો. આની ઉપરાંત, આજે તમને મળતી તકનો પૂરેપૂરો લાભ લેવો તમારા માટે મુશ્કેલ બની શકે છે. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે થોડું અંતર અનુભવશો. આ ક્ષણે તમારે તમારી માનસિક સ્થિતિને સંતુલિત કરીને મહત્વપૂર્ણ લેવાની જરૂર છે.

તુલા રાશી :
કેટલીક બાબતો તમારા મનની વિરુદ્ધ હોવાને કારણે, તમે જે કંઇક તમારા મુજબ થઈ રહ્યું છે તેના પર ધ્યાન આપી શકતા નથી. તમને જોઈતી યોજના તમને ઝડપથી મળશે. તમારા પ્રયત્નોમાં વધારો કરવા સાથે, તમારી જાતમાં સકારાત્મકતા જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. જે લોકો તમારા લક્ષ્યોને પ્રાપ્ત કરવામાં તમારી સહાય કરી શકે છે, તેવા લોકો સાથે સમય વિતાવવો ફાયદાકારક રહેશે.

વૃશ્વિક રાશી :
કાર્ય સંબંધિત ઉત્સાહ આજે ઓછો દેખાશે, તેમ છતાં તમે કાર્ય પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. તમે અત્યાર સુધીની મહેનતનું ફળ મેળવશો, પરંતુ યોગ્ય શાખ ન મળવાના કારણે નારાજગી રહી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવા માટે વધુ સખત મહેનત કરવાની રહેશે. તમારે સંબંધને લગતી કેટલીક બાબતોમાં પરિપક્વતા દર્શાવવી પડશે.

ધનુ રાશી :
જીવન સાથે સંબંધિત કેટલીક બાબતો અપેક્ષિત પ્રગતિ બતાવશે, જેના કારણે તમારા પરનો તણાવ ઓછો થવા લાગશે. માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત કરવા માટે તમારા પ્રયત્નોમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે વિતાવેલો સમય તમને આનંદ આપશે અને ફરી એકવાર તમે તેમની નજીકનો અનુભવ કરશો.

મકર રાશી :
નબળા માનસિક સ્વાસ્થ્યને કારણે, તમને નાની નાની બાબતોથી પણ ઘણી મુશ્કેલી અનુભવાઈ શકે છે. તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ એવી ખોટી બાબતોને વધુ મહત્વ આપવાના કારણે, તેઓની અવગણના થઈ શકે છે, જે તમારી સમસ્યાને વધુ વધારશે.તમારી રમતિયાળતા અને ગુસ્સો જીવનસાથી સાથે વાદ-વિવાદનું કારણ બની શકે છે.

કુંભ રાશી :
દિવસની શરૂઆત સારા સમાચાર સાથે થશે. દિવસ તમારી યોજના મુજબ આગળ વધશે, પરંતુ બપોર પછી પરિસ્થિતિ કંઈક અંશે મુશ્કેલ લાગે છે, તેથી દિવસની શરૂઆતમાં મહત્વપૂર્ણ બાબતોને પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. જે કાર્યમાં તમે નિષ્ણાત છો તેની સાથે સંબંધિત જવાબદારી પ્રાપ્ત થવાને કારણે, તમે કાર્ય પૂર્ણ ઉત્સાહથી પૂર્ણ કરશો.

મીન રાશી :
તમારે જીવનમાં નવીનતા લાવવાની જરૂર પડશે, જેના માટે કામથી સંબંધિત વસ્તુઓમાં ફેરફાર કરવાનો પ્રયાસ કરો. આની ઉપરાંત, અંગત જીવનની કેટલીક બાબતોમાં પણ ફેરફાર કરવાની જરૂર રહેશે. કામની સાથે સાથે પોતાને પણ સમય આપતા શીખો. તમારા નેતૃત્વના ગુણોને કારણે, તમે યોગ્ય પ્રગતિ માટે મુશ્કેલ પ્રોજેક્ટ પણ લેશો.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post