September 26, 2021

માર્ચ મહિનાનાં અંતિમ શનિવારનાં દિવસે આ રાશિના જાતકો પર બની રહેશે કષ્ટભંજન હનુમાનજીની અસીમ કૃપાવર્ષા

Share post

મેષ રાશી :
જીવન સાથે સંબંધિત દરેક બાબતમાં સંતુલન જાળવવું તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ રહેશે. જે તમે થોડી મહેનતથી પણ કરી શકો છો. કોઈ નજીકના વ્યક્તિ તરફથી સારા સમાચાર મળવાના કારણે ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. મહેમાનોની મુલાકાત ઘરે જ રહી શકે છે. કામ સંબંધિત બાબતોની આપેલ જવાબદારીઓને વધુ ગંભીરતાથી લેવાની જરૂર રહેશે.

વૃષભ રાશી :
પૈસા કેવી રીતે રોકાણ કરવા અને આર્થિક આવક કેવી રીતે વધારવી. આજે તમે આ બંને બાબતો પર વધુ ધ્યાન આપશો, જેના કારણે તમને એક નવો રસ્તો પણ મળશે અને જીવનને વધુ સારું બનાવવા માટેનો અભિગમ પણ મળશે. યુવાનોને તેમની જવાબદારી પ્રત્યે જાગૃતિની અનુભૂતિ થશે.

મિથુન રાશી :
જીવનમાં પ્રગતિની ઇચ્છા વધી શકે છે, જેના દ્વારા તમે કારકિર્દીને વધુ ગંભીરતાથી લેશો. આની ઉપરાંત, તમે તમારા વ્યક્તિત્વને વધારવા માટેના તમારા પ્રયત્નોમાં વધારો કરી શકો છો. નવા લોકોને જાણવાનું તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તેમ છતાં લોકો સાથે કનેક્ટ થતાં પહેલાં તેઓ વિશે વધુ માહિતી મેળવો.

કર્ક રાશી :
તમારા મનમાં સ્થાયી થયેલા ભયને નાબૂદ કરવા માટે, તમારે તમારા વિચારો બદલવાની જરૂર રહેશે. હાલમાં, પરિસ્થિતિ જો તમારી તરફેણમાં નથી, તો પણ તમારામાં સકારાત્મકતા રાખો અને લક્ષ્ય તરફ પ્રયાણ કરતા રહો. સંબંધ અંગે લેવામાં આવેલા નિર્ણય પર સંપૂર્ણ વિશ્વાસ ન હોવાને કારણે અસ્થિરતા અનુભવાય છે.

સિંહ રાશી :
તમારા ધ્યેય સાથે સંબંધિત આગળનો રસ્તો ન જાણવાના કારણે તમે થોડી અશાંતિ અનુભવો છો, તેમ છતાં હાજર રહેવા અને તમારા કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરતી વખતે તમારે ધીમે ધીમે આગળ વધવું પડશે. અત્યારે લોકોને તમારી અપેક્ષા જેટલું સમર્થન મળશે નહીં પરંતુ તમે તમારી ઇચ્છાશક્તિ દ્વારા પરિસ્થિતિને સંપૂર્ણપણે નિયંત્રિત કરી શકશો.

કન્યા રાશી :
ભૂતકાળને ભૂલીને, તમે ફરી એકવાર જીવનને  જોવાની અને નવીથી શરૂઆત કરવાનો પ્રયાસ કરશો. જેના માટે તમને પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમે લાંબા સમયથી જે વસ્તુઓ પર કામ કરી રહ્યાં છો, તમે તેમના વિશે સકારાત્મકતા જોશો. કારકિર્દી સંબંધિત મુદ્દાઓ પર ફરીથી વિચારણા કરવામાં આવશે, જેના દ્વારા તમે યોગ્ય નિર્ણય પર પહોંચી શકશો.

તુલા રાશી :
કુટુંબ દ્વારા બનાવવામાં આવેલા નિયમો અથવા લાદવામાં આવેલા બોન્ડને લીધે, તમે કેટલીક બાબતોમાં આગળ વધી શકતા નથી, જેના કારણે પરિવારના સભ્યો સાથે મોટી માત્રામાં ચર્ચા ઉભી થઈ શકે છે. તમારી વાતોને શાંતિથી રાખવાનો પ્રયત્ન કરો, જેના દ્વારા સંબંધોને નુકસાન નહીં થાય.

વૃશ્વિક રાશી :
પારિવારિક સભ્યો એક સાથે પરસ્પરના વિવાદોને હલ કરવાનો પ્રયાસ કરશે પરંતુ જૂની બાબતોના વારંવાર ઉલ્લેખને લીધે પરિસ્થિતિ વધુ મુશ્કેલ બની શકે છે. કોઈની સાથે વાત કરતી વખતે યોગ્ય શબ્દોનો ઉપયોગ કરો, જેના દ્વારા તમને ગેરસમજો અને નકામું ચર્ચાઓથી દૂર રાખી શકાય છે.

ધનુ રાશી :
તમારે તમારા કાર્ય પર વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે. લોકોના કારણે તમે તરત જ તમારા લક્ષ્યથી ભિન્ન થઈ ગયા છો, અન્ય લોકોની ટિપ્પણીઓ તમારા માટે મુશ્કેલી લાવી રહી છે. ફક્ત તે જ લોકો પર ધ્યાન આપો જે તમને યોગ્ય સલાહ આપે છે. તમારા ક્ષેત્રમાં નવી બાબતોની જવાબદારી તમને આપી શકાય છે.

મકર રાશી :
આ ક્ષણે તમે જે પ્રસિદ્ધિ માટે પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો તે તમને મળશે નહીં. જેના કારણે તમને આર્થિક નુકસાન થશે નહીં, પરંતુ માનસિક અસ્વસ્થતા વધારે રહેશે. નજીકના મિત્ર સાથે દુર લાગવાને કારણે આજે માનસિક અસ્વસ્થતાનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. સમય સાથે આ સંબંધ વધુ સારા બનવા જઈ રહ્યા છે.

કુંભ રાશી :
તમે તમારા વિચારોમાં સ્પષ્ટતા જોશો, પરંતુ કેટલીક બાબતો પર અડગ રહેવાના કારણે આજે તમારા માટે બીજાના દૃષ્ટિકોણને સમજવું મુશ્કેલ થઈ શકે છે. તમારા વિચારોને થોડા ખુલ્લા રાખીને નવી વસ્તુઓ વિશે જાણવાનો પ્રયાસ કરો. ભૂતકાળની ઘટનાઓને કારણે સંબંધને લગતી સમસ્યાઓને ભૂતકાળમાં લાવવાના પ્રયાસો કરવામાં આવશે.

મીન રાશી :
પરિવારના બાળકોને વિશેષ ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે. તેમના દ્વારા લેવામાં આવેલા કેટલાક નિર્ણયો તેમને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે, જેની અસર તમારા જીવન પર પણ પડશે. આર્થિક આગમન વધશે,આની સાથે જ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. તકનીકી ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ ફાયદાકારક રહેશે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post