September 17, 2021

ગુરુવારનાં પવિત્ર દિવસે સાંઈબાબાનાં આશીર્વાદથી આપની તમામ મનોકામનાઓ થશે પૂર્ણ

Share post

મેષ રાશી:
નિર્ણય લેતી વખતે, તમને સાચા અને ખોટા કરતાં માનસિક શાંતિ મળશે. આ તરફ વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. માનસિક શાંતિ જાળવવા માટે, એક જ સમાન કાર્ય વિશે વિચારો અને તે જ સંબંધિત નિર્ણય લો. દૂરદર્શી નિર્ણય તમને સફળતા આપશે.

વૃષભ રાશી:
કાર્ય સંબંધિત યોજના તમારા મન પ્રમાણે કરવાથી પ્રગતિ થશે. ઓછા પ્રયત્નથી સફળતા મેળવવાનો તમારો પ્રયત્ન સફળ થશે. પૈસાથી સંબંધિત નિર્ણય યોગ્ય સાબિત થશે. જેના કારણે તમને વધારે આર્થિક ફાયદો થઈ શકે છે.

મિથુન રાશી:
આજે તમારે ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવાનું શીખવું પડશે. અન્ય લોકોએ આપેલી માહિતીનું પાલન ન કરવાથી તમે માનસિક મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. બધું કાબૂમાં રાખવાનો પ્રયત્ન કરવો તમને બેચેન બનાવશે. તમારી પોતાની લાગણીઓને કાબૂમાં રાખવી, તેમના વિશે વધુ જાગૃતિ લાવશે.

કર્ક રાશી:
અપરિણીત લોકો લગ્નથી સંબંધિત વસ્તુઓ પ્રગતિ તરફ લઈ જવા માટે વધુ જાગૃત રહેશે. યુવાનોને આ ક્ષણે તેમની વ્યક્તિગત બાબતો પર વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે. કારકિર્દી સંબંધિત પ્રગતિ સરળતાથી જોવા મળશે. નિર્ણય તમારા માટે પરિવાર દ્વારા સંમત થશે.

સિંહ રાશી:
તમારા જીવનસાથી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. આ તફાવતોને તમારા સંબંધોને અસર ન થવા દો. તમારા અહંકારને અંકુશમાં લેવાનો પ્રયત્ન કરો. તમારે બીજાના મંતવ્યોનું સન્માન કરવાનું શીખવું પડશે.

કન્યા રાશી:
ઘણા દિવસોથી, જે સ્વપ્ન પૂર્ણ થતું નથી, તે સ્વપ્ન સાકાર થતાં તમને આનંદ મળશે. ઘરે વૃદ્ધ વ્યક્તિના સહયોગને કારણે આત્મવિશ્વાસ પણ વધશે. તમે તમારી જવાબદારીઓ પ્રત્યે વધુ જાગૃતિ બતાવશો.

તુલા રાશી:
આજે તમે લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરી શકશો અને તેનો આનંદ માણી શકશો. સકારાત્મક ઉર્જા તમારી આસપાસ રહેશે. તમારા પ્રયત્નોથી તમને માનસિક શાંતિ અને સમાધાન બંને મળશે. તમે જે પૈસા પ્રાપ્ત કરી રહ્યા છો તેના યોગ્ય રોકાણ દ્વારા, તમને આવકનો બીજો સ્રોત મળશે.

વૃશ્ચિક રાશી:
આજે લોકોએ તેમની સાથે થોડો અંતર કાઢીને તમારી સાથે સમય પસાર કરવો પડશે. તમારી સાથે તમારો સમય વિતાવવા માટે યોગ્ય રહેશે. તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવા માટે વધુ માહિતી મેળવવાનો પ્રયાસ કરો.

ધનુ રાશી:
જવાબદારી અને કામનો ભાર બંને તમારા પર ખુબ ઓછા થશે, જેના કારણે તમે વ્યક્તિગત લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવા પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો. બીજાની ખ્યાતિ માટે પોતાને જવાબદાર ન રાખો. ભાઈ-બહેનમાં વિવાદ ઊભા થઈ શકે છે. તેથી ઓછામાં ઓછી વાત કરવી જરૂરી રહેશે.

મકર રાશી:
વિદ્યાર્થીઓએ પોતાનું લક્ષ્ય કેવી રીતે પ્રાપ્ત કરવું તે શીખવા પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર રહેશે. આ અંગે માર્ગદર્શન લેતી વખતે, તમારી પોતાની વિચારસરણીને પણ ધ્યાનમાં રાખવી પડશે. વૃદ્ધોનો અસહકાર બાળકોને નિરાશ કરી શકે છે.

કુંભ રાશી:
કામ સાથે સંબંધિત તમારા કેટલાક નિર્ણયો નિષ્ફળ થઈ શકે છે, જેના કારણે આર્થિક નુકસાન થશે. આ આર્થિક નુકસાન તમારી ક્ષમતા કરતાં વધી જશે નહીં, તેથી વધારે ચિંતા કરશો નહીં. કુટુંબ સંબંધિત વસ્તુઓની અવગણના ન કરો.

મીન રાશી:
તમારા પોતાના પ્રયત્નો દ્વારા પ્રાપ્ત જ્ઞાન તમારા માટે યોગ્ય રહેશે, જેના દ્વારા તમે અન્યને માર્ગદર્શન આપી શકશો. વધુ દિવસો માટે એકલા રહેવું તમારા માટે તમારા જનસંપર્ક વધારવામાં મુશ્કેલી લાવી શકે છે. નવા લોકોને મળવાથી તમને નવી વસ્તુઓ શીખવાની તકો મળી શકે છે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post