September 21, 2021

રવિવારના રોજ સુર્યદેવની અસીમ કૃપાથી આ રાશિના જાતકોનું ભાગ્ય હીરાની જેમ ચમકી ઉઠશે

Share post

મેષ રાશી
પોઝીટીવ: તમે તમારા આત્મવિશ્વાસ અને ક્ષમતા દ્વારા પરિસ્થિતિઓને વધુ સુધારવાનો પ્રયાસ કરશો અને સફળતા પણ પ્રાપ્ત થશે. જો કોઈપણ પ્રકારની સંપત્તિ સંબંધિત સમસ્યા છે, તો આજે તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. ચોક્કસ સફળતા પ્રાપ્ત થશે.
નેગેટિવ: બહારના લોકો અને મિત્રોની સલાહ તમારા માટે હાનિકારક સાબિત થઈ શકે છે. તેથી, તેમની સરળ વસ્તુઓ પર વિશ્વાસ ન કરો અને તમારા નિર્ણયને સર્વોચ્ચ રાખો. કાર્યો પ્રત્યે ખૂબ મહેનત કરવાની પણ જરૂર છે.

વૃષભ રાશી:
પોઝીટીવ: મોટાભાગનો સમય ઘર સજ્જા અને જાળવણી સંબંધિત કાર્યોમાં જશે. ઘરનાં વડીલોની સેવા અને સંભાળની સંપૂર્ણ કાળજી લો. તેમના આશીર્વાદ અને સ્નેહ તમારા માટે શુભ સાબિત થશે. ઘરમાં કોઈ મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિનું આગમન સુખદ વાતાવરણનું નિર્માણ કરશે.
નેગેટિવ: કોઈપણ પ્રોજેક્ટમાં સફળતા ન મળવાના કારણે વિદ્યાર્થીઓ દુ:ખી રહેશે પરંતુ તમારું મનોબળ ચાલુ રાખો અને પ્રયત્ન કરતા રહો. ખર્ચ કરતી વખતે, તમારું બજેટનું ધ્યાન રાખો.

મિથુન રાશી:
પોઝીટીવ: આ સમયે ગ્રહ પરિવહન અને ભાગ્ય તમારી તરફ છે. પ્રયાસ કરતા રહો, તમારું મોટાભાગનું કામ સરળતાથી થઈ જશે. સકારાત્મક વૃત્તિના લોકોમાં વધારો થશે અને આ સંપર્કો પણ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે.
નેગેટિવ: કેટલાક લોકો ઈર્ષ્યાની લાગણી સાથે તમારી પીઠ પાછળ ટીકા કરી શકે છે. આવા લોકોથી અંતર રાખો. ઘરમાં કોઈના સ્વાસ્થ્યને કારણે ચિંતા થઈ શકે છે.

કર્ક રાશી:
પોઝીટીવ: ઘરમાં વિશેષ સંબંધીઓના આગમનને લીધે વ્યસ્તતા રહેશે. તમે તમારા વ્યક્તિત્વ તથા વર્તનને વધારવા માટેના પ્રયત્નોમાં ચોક્કસપણે સફળ થશો. સંતાન થવાનાં સારા સમાચાર મળી શકે છે.
નેગેટિવ: તમારા વિરોધીઓ તમારી વિરુદ્ધ કંઇક કાવતરું કરી શકે છે. તેથી, સૌથી નાની વસ્તુને પણ અવગણશો નહીં અને સાવધાન રહેવું પરંતુ તમારા ક્રોધને નિયંત્રણમાં રાખો. તમારી સરળ અને નિયંત્રિત પ્રકૃતિ તમારું માન જાળવશે.

સિંહ રાશી:
પોઝીટીવ: તમારી ક્ષમતા લોકોની સામે પ્રગટ થશે, તેથી લોકોને અનુલક્ષીને, તમારે જે જોઈએ છે તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. પહેલા અફવાઓ ઉભી થશે પરંતુ તમારી સિદ્ધિ સાથે, આ લોકો તમારા પક્ષમાં હશે.
નેગેટિવ: ક્યારેક તમારું મન વિચલિત થાય છે. તેથી, તમારા મનને સંયમિત રાખવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. જો તમે જીતશો તો અહંકાર અને મિથ્યાભિમાન તમારા પર પ્રભુત્વ મેળવી શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. બિનજરૂરી મુસાફરી મુલતવી રાખો.

કન્યા રાશી:
પોઝીટીવ: આજનો ગ્રહ તમારા માટે ફાયદાકારક અને સુખી પરિસ્થિતિઓનું નિર્માણ કરી રહ્યું છે. તેથી, ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીને તમારી ક્રિયાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. આળસને તમારા પર વર્ચસ્વ રહેવાં ન દો. આર્થિક સ્થિતિ હવે સારી થવાની શરૂઆત થઈ ગઈ છે.
નેગેટિવ: ઘરના બાળકોના મિત્રો અને પ્રવૃત્તિઓ પર નજર રાખવી જરૂરી છે. કારણ કે, તેમની ખોટી રીત જવાની સંભાવના રહેલી છે પરંતુ ઠપકો આપવાને બદલે સમજદારીપૂર્વક અને શાંતિથી કામ કરો, જેનાથી પરિસ્થિતિ ટૂંક સમયમાં સામાન્ય થઈ જશે.

તુલા રાશી:
પોઝીટીવ: આજે સમય અને ભાગ્ય તમારા પક્ષમાં કામ કરી રહ્યા છે. તમે જે પણ કાર્યમાં હાથ મૂકશો, તે કામ સરળતાથી ચાલશે. જે તમારા આત્મવિશ્વાસને પણ વધારશે. વિદ્યાર્થી વર્ગને પણ તેમની આકરી મહેનત દ્વારા અચાનક થોડી સિદ્ધિ પ્રાપ્ત થશે.
નેગેટિવ: ખાસ ધ્યાન રાખો કે, નાણાકીય કામગીરીમાં હિસાબ કરતી વખતે કોઈ પ્રકારની ગેરસમજ થઈ શકે છે. કૃપા કરીને કોઈપણ દસ્તાવેજ અથવા કાગળ સંબંધિત કાર્ય પર સહી કરતાં પહેલાં સંપૂર્ણ તપાસ કરો. આજે કોઈપણ પ્રકારનાં રોકાણ સંબંધિત કામ ન કરો.

વૃશ્ચિક રાશી:
પોઝીટીવ: ઘરમાં માંગલિક કાર્યનું આયોજન કરવામાં આવશે. કોઈપણ ધાર્મિક મુલાકાતને લગતી યોજના બનશે. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ અથવા રાજકીય વ્યક્તિને મળો, જે ખૂબ જ ફાયદાકારક પણ સાબિત થશે. વિદ્યાર્થીઓને તેમની મહેનત મુજબ યોગ્ય પરિણામ મળતાં રાહત થશે.
નેગેટિવ: પરિવારમાંથી વ્યક્તિના વૈવાહિક જીવનમાં કેટલાક તણાવને કારણે તણાવ રહેશે. બહારના લોકોની દખલ સમસ્યાને વધુ ખરાબ કરી શકે છે, તેથી સાવચેત રહો અને જો આપણે ઘરની બાબતોને આપણી વચ્ચે વ્યવહાર કરીએ તો તે યોગ્ય રહેશે.

ધનુ રાશી:
પોઝીટીવ: તમારી આર્થિક યોજનાઓને ફળ મળે તે માટે આજનો સમય યોગ્ય છે. તેથી પ્રયાસ કરતા રહો અને સિદ્ધિઓ મેળવો. રોકાણ સંબંધિત કાર્યોમાં પણ સમય સારો છે. સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં તમારું નિસ્વાર્થ યોગદાન સમાજમાં તમારું સન્માન પણ થશે.
નેગેટિવ: કોઈપણ પ્રકારના નકારાત્મક સંપર્ક સ્ત્રોતોથી દૂર રહો. કારણ કે, તમારું કેટલાક રહસ્ય જાહેર થઈ શકે છે, જે તમારા પરિવારને પણ અસર કરશે અને વ્યક્તિની નકારાત્મક યોજનાનો પણ શિકાર થઈ શકે છે. વ્યર્થતાને નિયંત્રણમાં રાખવાની ખાતરી કરો.

મકર રાશી:
પોઝીટીવ: પ્રતિષ્ઠિત લોકો સાથેના સંપર્કો ફાયદાકારક અને આદરકારક રહેશે. તેમની સાથે સમય પસાર કરવો અને સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેવો એ તમારું વ્યક્તિત્વ વધારશે. મોટાભાગના કામ થોભાવવામાં આવી શકે છે, તેથી તમારા કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખો.
નેગેટિવ: તમારા પોતાના કેટલાક મિત્રો તમને મુશ્કેલીઓ ઊભી કરી શકે છે. જો તમે એમના શબ્દો પર વિશ્વાસ ન કરો અને તમારી પોતાની કાર્યક્ષમતા દ્વારા બધા નિર્ણયો લેશો તો તે સારું રહેશે. કોઈક પ્રકારનું આર્થિક નુકસાન અને મૂલ્ય ગુમાવવાની સંભાવના પણ રહેલી છે.

કુંભ રાશી:
પોઝીટીવ: લોકોની પરવા કર્યા વિના તમારે જે જોઈએ છે તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે. સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં સક્રિયપણે ભાગ લો. જેના કારણે કેટલાક નકારાત્મક વલણ લોકો તમારા માટે મુશ્કેલી ઊભી કરવાનો પ્રયાસ કરશે પરંતુ તેમનું કાવતરુ નિષ્ફળ જશે, તેથી ચિંતા કરશો નહીં.
નેગેટિવ: ઘરના વૃદ્ધ લોકોની સલાહ તરફ ધ્યાન આપવું જ જોઇએ. તમને કેટલીક મહત્વપૂર્ણ સલાહ મળી શકે છે. જે ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક સાબિત થશે પરંતુ તમારા મનને સંયમ રાખો અને અહંકારને તમારા પર વર્ચસ્વ ન થવા દો.

મીન રાશી:
પોઝીટીવ: તમને અચાનક કેટલીક મહત્વપૂર્ણ માહિતી પ્રાપ્ત થશે. કોઈ સ્થિર સંપત્તિમાં સફળતા મળવાની સંભાવના રહેલી છે. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ અથવા મિત્રને મળવું તમને ખૂબ ખુશ કરશે.
નેગેટિવ:  તમારા મનમાં કંઇક અયોગ્ય હોવાનો ડર રહેશે પરંતુ આ ફક્ત તમારો ભ્રાંતિ છે, તેથી તમારા સ્વભાવને નિયંત્રિત કરો. કેટલીકવાર તમારો સાચો સ્વભાવ બીજાને નુકસાન પહોંચાડે છે. આ બાબતે ખાસ ધ્યાન રાખવું જોઈએ.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post