September 18, 2021

મંગળવારના રોજ વિઘ્નહર્તા શ્રી ગણેશ આ રાશિના લોકોના દુર કરશે તમામ દુઃખો

Share post

26 જાન્યુઆરીને મંગળવારે ચંદ્ર પર ગુરુનું દર્શન કેટલાક લોકોને ગજેકસરી યોગના શુભ પરિણામ આપશે. આ સાથે, શુભ નામનો બીજો યોગ દિવસભર રહેશે. ગ્રહોની શુભ અસરોને કારણે મેષ, વૃષભ, સિંહ, કન્યા, ધનુ અને મકર રાશિના લોકો માટે દિવસ સારો રહેશે. જ્યોતિષ ડો.અજય ભાંભીના જણાવ્યા અનુસાર આ 6 રાશિવાળા લોકો નોકરી અને ધંધામાં લાભ મેળવી શકે છે. કાર્યની પ્રશંસા કરવામાં આવશે અને બ ઢતી માટેની તકો પણ મળી શકે છે. આ સિવાય જેમિની, કર્ક, તુલા, વૃશ્ચિક, કુંભ અને મીન રાશિવાળા લોકો પર તારાઓની મિશ્ર અસર પડશે. આ લોકોને કામમાં લાભ મળી શકે છે પરંતુ આખો દિવસ સાવચેતી રાખવી પડશે.

મેષ રાશી:
પોઝીટીવ: કોઈપણ ધાર્મિક સંગઠનને લગતી પ્રવૃત્તિઓમાં તમારું વિશેષ યોગદાન રહેશે. સમાજ અને પરિવારમાં તમારું માન વધશે. રાજકારણ સાથે સંકળાયેલા લોકો આજે કેટલીક નોંધપાત્ર સિદ્ધિ પ્રાપ્ત કરે તેવી સંભાવના છે.
નેગેટિવ: કોઈ પાડોશી દ્વારા ઘરમાં કોઈ ગેરસમજ પેદા થઈ શકે છે, તેથી બીજાને તમારા પરિવારમાં દખલ ન કરવા દો. પૈસા સંબંધિત રોકાણમાં ઘણા વિચાર કર્યા પછી જ નિર્ણય લો. કોઈને પૈસા ઉધાર આપશો નહીં કારણ કે તૂટક તૂટક વળતર મળવાની સંભાવના છે.

વૃષભ રાશી:
પોઝીટીવ: આજે નજીકના મિત્રની સલાહ તમને તમારા કોઈપણ ખાસ કાર્યોને પૂર્ણ કરવામાં મદદ કરશે. થોડા સમયથી ચાલતી શ્વાસની તકલીફોમાં પણ સુધારો થશે. અને તમે ફરીથી તમારા વ્યક્તિગત કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશો.
નેગેટિવ: કોઈની સાથે વ્યર્થ વાદ-વિવાદમાં ભાગ લેશો નહીં. આને કારણે, તમારું માન અને સન્માન પણ પ્રભાવિત થઈ શકે છે. સ્વભાવમાં સ્વભાવ અને ચીડિયાપણું જેવી તમારી સ્થિતિને નિયંત્રિત કરો. આ સમયે, વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસ વિશે પણ બેદરકાર રહેશે.

મિથુન રાશી:
પોઝીટીવ: તમે તમારી બધી જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવવા માટે સક્ષમ હશો. પરિવારમાં યોગ્ય વ્યવસ્થા જાળવવા માટે, કેટલાક નિયમો બનાવવામાં આવશે. તમારું ઉદાર વલણ બાળકો માટે એક ઉદાહરણ હશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે.
નેગેટિવ: કોઈ પણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવામાં મૂંઝવણ જેવી સ્થિતિ ઉભી થઈ શકે છે. પ્રાણાયામ અને ધ્યાન કરવાથી તમારી માનસિક સ્થિતિ સ્થિર થશે. કોઈપણ પ્રકારની લેવડદેવડ અથવા ઋણ આપવાની વૃત્તિને ટાળો.

કર્ક રાશી:
પોઝીટીવ: તમારી લોકપ્રિયતાની સાથે, જનસંપર્કનો અવકાશ પણ વધશે. તમારો આચાર્ય અભિગમ તમને સમાજમાં વિશેષ સ્થાન પ્રાપ્ત કરશે. કેટલાક રાજકીય લોકોની મુલાકાત ભવિષ્ય માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે.
નેગેટિવ: કેટલીકવાર જૂની નકારાત્મક બાબતો પર પ્રભુત્વ મેળવવાથી તમારું મનોબળ ઓછું થઈ શકે છે. જે પરસ્પર સંબંધોને પણ અસર કરશે. કોઈ પણ કાર્ય શરૂ કરવામાં ખૂબ વિચાર કરી શકાય છે.

સિંહ રાશી:
પોઝીટીવ: યુવક કોઈ પણ દ્વિધાથી રાહતનો શ્વાસ લેશે. અને તમારી પાસે કોઈ મોટો નિર્ણય લેવાની હિંમત પણ હશે. આ પ્રગતિનો સમય છે, સખત મહેનત દ્વારા કરવામાં આવેલ કાર્યનાં પરિણામો પણ યોગ્ય રહેશે. પરિવાર સાથે સમય વિતાવશે.
નેગેટિવ: ધ્યાનમાં રાખો કે તમારી તીક્ષ્ણ વાતો કોઈ નજીકના વ્યક્તિ સાથેના સંબંધને બગાડે છે. અને તમે પણ અજાણતા જેવી પરિસ્થિતિનો સામનો કરી શકો છો. આ સમયે, મૂડી રોકાણ કરતા પહેલાં, દરેક પાસા પર સંપૂર્ણ રીતે વિચારવાની ખાતરી કરો.

કન્યા રાશી
પોઝીટીવ:
તમે ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં વધુ સમય પસાર કરશો. તમારી જીવનશૈલી અને બોલવાની અસરકારક રીત લોકોને તમારી તરફ આકર્ષિત કરશે. જો કોઈ સરકારી કામ અટક્યું છે, તો આજે તેના વિશે વિચારો, તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે.
નેગેટિવ: બાળકોની કોઈ પણ પ્રવૃત્તિને લઈને મન પરેશાન રહે છે. પરંતુ ગુસ્સોને બદલે સમસ્યાને ધૈર્યથી હલ કરો. પૈસાની લેણદેણમાં સાવધાની રાખવી, કેમ કે દગો આપવાની સંભાવના છે.

તુલા રાશિ
પોઝીટીવ: આજે તમારા સપના અને મહત્વાકાંક્ષા માટેની યોજના બનાવવાનો દિવસ છે. બીજાની સલાહ લેવાની જગ્યાએ, તમારો અવાજ સાંભળો અને તેને ચલાવો. જો તમે કોઈ નીતિમાં પૈસા મૂકવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તરત જ નિર્ણય લો.
નેગેટિવ: કોર્ટ કેસ સાથે સંબંધિત કોઈપણ બાબતોને આજે મુલતવી રાખો. આવકની સાથે ખર્ચ પણ વધશે. કેટલાક લોકો ઇર્ષ્યાથી તમારી તરફ કુટુંબની કેટલીક ગેરસમજો વિકસાવી શકે છે. બીજાની વાતમાં ન આવવું સારું રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશી:
પોઝીટીવ: આ સમયે તમને તમારી મહેનત મુજબ યોગ્ય પરિણામ પણ મળશે, પરંતુ સફળતા મેળવવા માટે તમારે કર્મ-પ્રભુત્વ રાખવું પડશે. તમારી શક્તિનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરો. સંપત્તિ સંબંધિત કોઈ કામની પણ સંભાવના છે.
નેગેટિવ: તમારી મહત્વપૂર્ણ બાબતોની જાતે કાળજી લો. ખોવાઈ જવા અથવા ચોરી થવાની સંભાવના. ભાવનાઓમાં કોઈ નિર્ણય ન લેશો. કેટલીકવાર તમારી શંકાસ્પદ વૃત્તિ અન્ય લોકો માટે મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે.

ધનુ રાશિ:
પોઝીટીવ: તમારા કાર્ય પ્રત્યેનું તમારું સંપૂર્ણ સમર્પણ તમને કેટલીક નોંધપાત્ર સિદ્ધિ આપશે. જો ઘરમાં જાળવણી અથવા સુધારણા માટેની કોઈ યોજના છે, તો તમારે તેમાં વાસ્તુના નિયમોનો ઉપયોગ કરવો જ જોઇએ. ઉપરાંત, અંગત કાર્ય માટે પણ થોડો સમય કાઢો.
નેગેટિવ: બીજામાં વાદ-વિવાદ અને ઝઘડા જેવી સ્થિતિ ઉભી થઈ શકે છે. જેના કારણે પોલીસ સ્ટેશન વગેરેના અફેરની પણ સંભાવના છે. આ સમયે તમારા સ્વભાવમાં ધૈર્ય અને ધૈર્ય રાખો.

મકર રાશી:
પોઝીટીવ: આજે તમારી નજીકના લોકો સાથે કોઈ મહત્વના મુદ્દા પર વાતચીત કરવાથી સારા પરિણામ મળશે. ભાવિ યોજનાઓ પણ બનાવવામાં આવશે. કોઈ અટકેલા કામને સંભાળવા માટે આજનો સમય શ્રેષ્ઠ છે.
નેગેટિવ: સ્વાસ્થ્યને લીધે તમારી કાર્યક્ષમતા ઓછી થઈ શકે છે. પરંતુ તમારો આત્મવિશ્વાસ રહેશે. પરંતુ કામમાં વિક્ષેપોને કારણે ક્રોધ અને તાણનું પ્રભુત્વ રહેશે. તમારી ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખો.

કુંભ રાશી:
પોઝીટીવ: સામાજિક અને ધાર્મિક સંસ્થાઓમાં તમારા યોગદાન અને વફાદારીને લીધે તમારું સન્માન અને ખ્યાતિ વધશે. તમારા અંગત કાર્યો પણ સરળતાથી ચાલશે. તમને કોઈ લગ્ન સમારોહમાં ભાગ લેવાની તક પણ મળશે.
નેગેટિવ: બીજાના મામલામાં દખલ ન કરો, તેના કારણે તમે વ્યર્થ મુશ્કેલીમાં પણ રહેશો. તમારા પોતાના વ્યવસાયને રાખવા વધુ સારું રહેશે. મનમાં કેટલાક નકારાત્મક વિચારો પણ આવી શકે છે. ધ્યાનમાં થોડો સમય પસાર કરવો તે યોગ્ય રહેશે.

મીન રાશિ:
પોઝીટીવ: તમારી જીવનશૈલી અને કાર્યક્ષમતા પ્રત્યે તમારું સકારાત્મક વલણ તમને યોગ્ય પરિણામો પ્રાપ્ત કરશે. સામાજિક સંસ્થાઓમાં પણ તમારી વિશેષ ઓળખ બનાવવામાં આવશે. આ સમયે આર્થિક પ્રવૃત્તિઓથી મોટો ફાયદો થવાની સંભાવના છે.
નેગેટિવ: ધ્યાનમાં રાખો કે તમારી કોઈ પણ વર્તણૂકને કારણે કોઈ મિત્ર કે સંબંધી તમને જણાવી શકે છે. આ સમયે તમારું સકારાત્મક દૃષ્ટિકોણ રાખો. અને બીજાના મામલે દખલ ન કરો. કોઈપણ જમીન સંબંધિત કામ આજે મુલતવી રાખવું.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post