September 23, 2021

શનિવારના રોજ હનુમાનજીનાં આશીર્વાદથી આ રાશિના જાતકોનો આજનો દિવસ ખુબ સારો રહેશે

Share post

મેષ રાશી:
પોઝિટીવ: આજે કેટલાક અટકેલા કામ પૂરા થવાની ધારણા રહેલી છે. તેથી તમારું ધ્યાન સંપૂર્ણપણે રાખો. જો સંપત્તિ સાથે સંબંધિત કોઈ કાર્ય હોય, તો તેના વિશે ચર્ચા કરવાનો સમય પણ સારો છે.
નેગેટિવ: આ સમયે કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિની સાથે સંપર્ક રાખશો નહીં. આ તમારા સન્માનને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. કેટલીકવાર નાની નકારાત્મક બાબતે ગુસ્સે થવું તમારું કામ બગડે છે. તમારા વર્તનને નિયંત્રિત રાખવું પણ જરૂરી છે.

વૃષભ રાશી:
પોઝિટીવ: સામાજિક સંસ્થામાં તમારું વિશેષ યોગદાન હોવાંથી તમને સમાજમાં આદર અને પ્રસિદ્ધિ મળશે. તમારા પોતાના અંગત કાર્ય પણ આજે મોટા પ્રમાણમાં પૂર્ણ થશે. મુસાફરીને લગતી કોઈ મહત્વપૂર્ણ યોજના પણ બનાવી શકાય છે.
નેગેટિવ: પડોશીઓ સાથે કોઈ વાદ-વિવાદમાં ન કરો, તેના કારણે પોલીસ સ્ટેશન વગેરેની સ્થિતિ ચાલે છે. ઘરના કોઈપણ વૃદ્ધ વ્યક્તિના સ્વાસ્થ્ય અંગે પણ ચિંતા રહેશે. બાળકોએ નિરર્થક કાર્યોમાં સમય બગાડવો જોઈએ નહીં અને અભ્યાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ.

મિથુન રાશી:
પોઝિટિવ:  આજનો દિવસ સૌથી વ્યસ્ત રહેશે. તમારું ધ્યાન તમારી વ્યક્તિગત અને આર્થિક પ્રવૃત્તિઓ પર કેન્દ્રિત રહેશે અને યોગ્ય પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. ઘરના વડીલો પાસેથી સ્નેહ અને આશીર્વાદ રૂપે કોઈ ભેટ પણ મેળવી શકાય છે.
નેગેટિવ: અન્યની મુશ્કેલીઓમાં સામેલ થયા વિના, તે તમને નુકસાન પણ પહોંચાડે છે. કોઈપણ નકારાત્મક પરિસ્થિતિને ખૂબ આરામદાયક અને શાંતિપૂર્ણ રીતે હલ કરવાનો પ્રયાસ કરો, ગુસ્સો સમસ્યાને વધારે છે.

કર્ક રાશી:
પોઝિટીવ: ધાર્મિક કાર્યક્રમો માટેની યોજનાઓ ઘરે જ બનશે. આજે મોટાભાગનો સમય આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં પસાર થશે. જે તમને માનસિક શાંતિ આપશે. જો કોઈ સરકારી કામ અટવાયું છે તો આજે તેના પર ધ્યાન આપવું જ પડશે, સફળતા મળશે.
નેગેટિવ: યુવાનોએ આનંદમાં સમય પસાર કરવાને બદલે તેમની ભાવિ પ્રવૃત્તિઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. તમે અસામાજિક લોકો સાથે આ સમયે મિત્રો બની શકો છો, જો તમે તેમની પાસેથી અંતર રાખશો તો તે યોગ્ય રહેશે.

સિંહ રાશી:
પોઝિટીવ:  આજનો દિવસ મિશ્રિત રહેશે. અગાઉની યોજનાને અમલમાં મૂકવાનો આ યોગ્ય સમય છે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસમાં વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે અને સફળતા પણ મળશે. ઘરના વડીલોનો સ્નેહ ઘરની વ્યવસ્થાને સંપૂર્ણ રાખશે.
નેગેટિવ: આર્થિક મામલામાં ખૂબ કાળજી રાખો. ખર્ચ કરતી વખતે બજેટને ધ્યાનમાં રાખવું જરૂરી છે. તમારી કમ્ફર્ટની અવગણના કરીને, તમે અન્ય લોકો માટે વધુ સમય વિતાવશો, જે તમારા સ્વાસ્થ્યને પણ અસર કરી શકે છે.

કન્યા રાશી:
પોઝિટીવ: આજે તમને કોઈ સારા સમાચાર મળવાથી દિવસ સારો વિતશે. પૈસા સંબંધિત બાબતોમાં પણ કોઈ વિશેષ સિદ્ધિ મળશે. આ સમયે બધી પ્રવૃત્તિઓ સમયસર રાહત મળશે. માતાપિતાના આશીર્વાદ અને સ્નેહ તમારા નસીબને વધુ મજબૂત બનાવશે.
નેગેટીવ:જમીનના વિવાદો કેટલાક તણાવ બાદ ઉકેલાય તેવી સંભાવના છે. ધ્યાનમાં રાખો કે કેટલાક લોકો તમારા કામમાં ખલેલ પહોંચાડવા માટે સક્રિય હશે, તેથી કોઈની પણ ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં. કોઈપણ બિનજરૂરી ખર્ચ પણ આવી શકે છે.

તુલા રાશી:
પોઝિટીવ: સંપત્તિ અથવા કોઈ અટવાયેલી બાબતોનો આ સમયે હલ થઈ શકે છે, તેથી પ્રયત્ન કરતા રહો. તમારું ધ્યાન તમારા વ્યક્તિગત કાર્યોને સંચાલિત કરવામાં ખર્ચવામાં આવશે. તમે પણ મોટા પ્રમાણમાં સફળ થશો. ઘરે ધાર્મિક કાર્યનું આયોજન કરવાથી ધાર્મિક ઉર્જાની અનુભૂતિ થશે.
નેગેટિવ: સંતાનની કોઈપણ નકારાત્મક પ્રવૃત્તિ થોડી અસ્વસ્થતાનું કારણ બની શકે છે પરંતુ શાંતિપૂર્ણ રીતે સમસ્યાનું સમાધાન કરવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. સલાહકારની સલાહ લેવી વધુ સારું રહેશે. આજે કોઈ પણ બાબતમાં સામેલ થવાનો પ્રયાસ ન કરો.

વૃશ્ચિક રાશી:
પોઝિટીવ: આ સમયે ભાવનાત્મકતાને બદલે મનની સાથે કામ કરવું સારું રહેશે. જો તમે વ્યવહારિક બનીને તમારું કાર્ય કરો છો, તો તમે વધુ સફળ થશો. ઘરમાં નજીકના સંબંધીઓના આગમનથી સમય ખુશ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને તેમના શિક્ષણ સંબંધિત કાર્યમાં વિશેષ સફળતા પણ મળશે.
નેગેટિવ: કોઈ પણ સરકારી કામગીરીને બેદરકારીને કારણે અધૂરી ન છોડો, નહીં તો તે થોડી મુશ્કેલીમાં આવી શકે છે. સંપત્તિથી સંબંધિત કોઈ બાબત હજી વધુ જટિલ બનવાની અપેક્ષા છે. પરંતુ તણાવ લેવાને બદલે સમસ્યા હલ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

ધનુ રાશી:
પોઝિટીવ: આજનો દિવસ સકારાત્મક છે. થોડા સમય બાદ મનમાં ચાલતા કોઈપણ સંઘર્ષનો અંત આવશે. તમારી નજીકના લોકો સાથે મુલાકાત કરવાથી આનંદ મળશે. મોટાભાગનાં કામ સમયસર પૂર્ણ થાય છે, સંતોષ પણ મનમાં રહેશે
નેગેટિવ: બાળકોની કોઈ નકારાત્મક પ્રવૃત્તિને કારણે ઘરમાં થોડો તણાવપૂર્ણ વાતાવરણ બની શકે છે પરંતુ સમસ્યાને શાંતિપૂર્ણ રીતે હલ કરો. કોઈપણ પ્રકારના સરકારી કામમાં દખલ ન કરો. કોઈ નજીકના સંબંધી સાથેના સંબંધોમાં કેટલીક ગેરસમજ પેદા થઈ શકે છે.

મકર રાશી:
પોઝિટીવ: કેટલાક મહત્વપૂર્ણ લોકોમાં આજનો સમય ઉત્તમ રહેશે. સારા લોકો સાથે સંપર્કમાં રહેવાથી તમારી પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે. તકનીકી ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા યુવાનોને ટૂંક સમયમાં કેટલીક નોંધપાત્ર ઉપલબ્ધિ પ્રાપ્ત થવા જઈ રહી છે.
નેગેટિવ: સાસરાવાળા પક્ષ સાથે કંઇક બાબતે કોઈ ગેરસમજ થઈ શકે છે. આ સમયે આર્થિક સ્થિતિ પણ થોડી ધીમી રહેશે પરંતુ વિચલિત થશો નહીં, સમય પર બાબતોનું સમાધાન થશે. ભાઈ-બહેનો સાથે સારો તાલમેલ જાળવવો.

કુંભ રાશી:
પોઝીટીવ: જો મકાનમાં નવીનીકરણ અથવા સુધારણા માટેની કોઈ યોજના છે, તો વાસ્તુના નિયમોનું પાલન કરવું યોગ્ય રહેશે. આવક અને ખર્ચ વચ્ચે સમાનતા રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ પણ તેમના અભ્યાસ પ્રત્યે સંપૂર્ણ સમર્પણ કરશે.
નેગેટિવ: પાડોશી સાથે થોડો મતભેદ થવાની સ્થિતિ છે, જેના કારણે તમારું માન અને ગૌરવ પણ પ્રભાવિત થઈ શકે છે. નિરર્થક ચર્ચામાં ન ભાગવું વધુ સારું છે. આ સમયે સકારાત્મક કાર્યોમાં તમારી શક્તિનો ઉપયોગ કરો.

મીન રાશી:
પોઝિટીવ: દિવસની શરૂઆત કોઈ સુખદ ઘટનાથી થશે અને આખો દિવસ હળવા થશે. આર્થિક મામલામાં પ્રયાસ કરવામાં સફળતા મળશે. જમીન સંબંધિત કોઈપણ બાબતને ઉકેલવા માટે સમય પણ યોગ્ય છે.
નેગેટિવ: આવકનાં સાધનમાં વધારો થશે પરંતુ તે જ સમયે બિનજરૂરી ખર્ચ પણ જાહેર થશે. નકારાત્મક વૃત્તિવાળા લોકો સાથે તમારો સમય બગાડો નહીં, તે તમારા વ્યક્તિત્વ પર નકારાત્મક અસર પણ કરી શકે છે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post