September 22, 2021

મંગળવારના રોજ વિઘ્નહર્તા શ્રી ગણેશ આ રાશિના લોકોના દુર કરશે તમામ દુઃખો, જાણો તમારી રાશી અનુસાર

Share post

8 ડીસેમ્બર મંગળવારે ચંદ્ર પર ગુરુનું દર્શન કેટલાક લોકોને ગજેકસરી યોગના શુભ પરિણામ આપશે. આ સાથે, શુભ નામનો બીજો યોગ દિવસભર રહેશે. ગ્રહોની શુભ અસરોને કારણે મેષ, વૃષભ, સિંહ, કન્યા, ધનુ અને મકર રાશિના લોકો માટે દિવસ સારો રહેશે. જ્યોતિષ ડો.અજય ભાંભીના જણાવ્યા અનુસાર આ 6 રાશિવાળા લોકો નોકરી અને ધંધામાં લાભ મેળવી શકે છે. કાર્યની પ્રશંસા કરવામાં આવશે અને બ ઢતી માટેની તકો પણ મળી શકે છે. આ સિવાય જેમિની, કર્ક, તુલા, વૃશ્ચિક, કુંભ અને મીન રાશિવાળા લોકો પર તારાઓની મિશ્ર અસર પડશે. આ લોકોને કામમાં લાભ મળી શકે છે પરંતુ આખો દિવસ સાવચેતી રાખવી પડશે.

મેષ રાશી
પોઝીટીવ: આ સમયે ગ્રહોની સ્થિતિ બદલાઇ રહી છે. જો તમે કોઈપણ જાળવણી અથવા સમારકામની યોજના કરી રહ્યા છો, તો પછી આ કાર્યો માટે સમય ખૂબ જ યોગ્ય છે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે મનોરંજન અને રાત્રિભોજન વગેરે માટે પણ સમય વિતાવશે.
નેગેટિવ: નાનિહલ સાથેના સંબંધોમાં કોઈપણ પ્રકારની વિવાદ જેવી સ્થિતિ ઉભી થઈ શકે છે. જો તમે તમારા સ્વભાવને આરામદાયક અને મધ્યમ રાખશો તો તે વધુ સારું રહેશે. કોઈ નજીકના સબંધી સાથે કોઈ પણ પ્રકારનું અણગમો થવાને કારણે તણાવ રહેશે.

વૃષભ રાશી
પોઝીટીવ: તમે કોઈ પણ કાર્ય કરો તે પહેલાં, તેની સંપૂર્ણ યોજના અને ડિઝાઇન બનાવવાનું તમારા કાર્યમાં ભૂલ કરવાથી બચાવે છે. મનોરંજક પ્રવૃત્તિઓમાં બાળકો સાથે સમય વિતાવશે. કોઈપણ નવા કાર્યની પ્રથમ આવકની સાથે ખુશહાલી અને ઉત્સાહ રહેશે.
નેગેટિવ: ભાઇઓ સાથેના સંબંધો અને ગાઢ સંબંધો વધુ ખરાબ થતા જાય છે. તેથી સાવચેત રહો. બહારની કાર્યોમાં સમય વિતાવશે. પરંતુ કોઈ યોગ્ય પરિણામ પ્રાપ્ત થશે નહીં. જેના કારણે મન પરેશાન રહેશે.

મિથુન રાશી
પોઝીટીવ: તમે તમારી બૌદ્ધિક ક્ષમતા અને કુશળ કુશળતા દ્વારા કેટલાક સકારાત્મક પરિણામો પ્રાપ્ત કરશો, જેના કારણે સમાજ અને નજીકના સંબંધીઓ વચ્ચે આદર વધશે. અને તમને તમારામાં વધારે વિશ્વાસ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓનું મન તેમના શિક્ષણ તરફ સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત રહેશે.
નેગેટિવ: ધ્યાનમાં રાખો કે કોઈ જુનો મુદ્દો ઉભો થઈ શકે છે જેના કારણે નજીકના વ્યક્તિ સાથે ખરાબ સંબંધની સંભાવના છે. બીજાના મામલે દખલ ન કરો. ઘરના વડીલોની સલાહ તમારા માટે ખૂબ મદદગાર સાબિત થશે.

કર્ક રાશી
પોઝીટીવ: પારિવારિક અને વ્યક્તિગત પ્રવૃત્તિઓને સરળ રાખવાની કેટલીક યોજનાઓ બનાવશે, અને તેમાં સફળ પણ થશે. બાળકની કારકીર્દિને લગતી કોઈ શુભ માહિતી પ્રાપ્ત થયા બાદ ઘરમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. અને ત્યાં એક સાથે એક દરવાજો પણ હોઈ શકે છે.
નેગેટિવ: પરંતુ તમારું ઘણી વખત શિસ્તબદ્ધ રહેવું એ પરિવારના સભ્યો માટે મુશ્કેલીનું કારણ બની જાય છે. તેથી, તમારી વર્તણૂકમાં થોડી રાહત જાળવવી જરૂરી છે. મામા અને બાળકોના સંબંધોમાં કોઈ પણ પ્રકારની ખાટા ઉભી ન થવા દો.

સિંહ રાશી
પોઝીટીવ: તમારું દુઃખ અને શાંતિપૂર્ણ વ્યક્તિત્વ ઘણા કેસોમાં એક શસ્ત્રનું કાર્ય કરશે. આર્થિક સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. આ સાથે, તમને કોઈ અટકેલા પૈસા મળશે. નજીકના લોકો સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.
નેગેટિવ: વિદ્યાર્થીઓએ સાવચેત રહેવું જોઈએ, તેમના અભ્યાસ પ્રત્યેની બેદરકારી તેમના પરિણામોને બગાડી શકે છે. સોશિયલ મીડિયા અને બિનજરૂરી ચીજોમાં આવીને તમારી કારકિર્દી સાથે કોઈપણ પ્રકારનો સમાધાન કરશો નહીં. વર્સેટિલિટીને દૂર કરવા માટે ધ્યાન એ યોગ્ય રીત છે.

કન્યા રાશી
પોઝીટીવ: તમારી નિત્યક્રમ અને કાર્યોને આયોજિત રીતે કરવાથી તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવામાં તમને મદદ મળશે. બાળકોની લાગણીઓને સમજવું અને તેમની પ્રવૃત્તિઓને ટેકો આપવાથી તેમને ભાવનાત્મક ટેકો મળશે.
નેગેટિવ: બહારના વ્યક્તિની દખલને કારણે, તમારા કામમાં થોડી વિક્ષેપો આવી શકે છે. અન્ય લોકો કરતાં તમારી કાર્યક્ષમતા પર વિશ્વાસ કરવો વધુ સારું છે. આજે કોઈપણ પ્રકારની મુસાફરીથી બચવું કારણ કે કોઈ ફાયદો થવાનો નથી.

તુલા રાશી
પોઝિટિવ: આજકાલ તમે તમારી શક્તિ અને ઉત્સાહને ખૂબ જ સકારાત્મક દિશામાં મૂકી રહ્યા છો. જે તમારી વ્યક્તિત્વ પર પણ સારી અસર કરશે. કોઈ વિશિષ્ટ કાર્ય પ્રત્યેનું તમારું સમર્પણ તે કાર્ય પૂર્ણ કરશે. અને સમાજમાં આપના યોગદાન અને કાર્યની ખૂબ પ્રશંસા થશે.
નેગેટિવ: કેટલાક લોકો ઈર્ષ્યાને કારણે તમારી સદ્ભાવના અને આદરને નીચે લાવવાનો પ્રયાસ કરશે. તેથી સાવધ રહો અને અતિ વિશ્વાસની પરિસ્થિતિને ટાળો. કોઈ નજીકના સબંધી સાથે સાંભળી અથવા સાંભળી શકાય છે.

વૃશ્ચિક રાશી
પોઝિટિવ: આજે તમારા પરિવાર અને મિત્રો માટે પણ તમારા વ્યસ્તતામાંથી થોડો સમય કાઢો. આ તમને હળવા અને ઉર્જાવાન લાગે છે. અને કેટલીક નવી માહિતી અને સિદ્ધિઓ પણ પ્રાપ્ત કરી શકાય છે. તમે તમારી પ્રતિભાના આધારે એક અલગ ઓળખ બનાવવા માટે પણ સક્ષમ હશો.
નેગેટિવ: પરંતુ દરેક કાર્યને ઠંડા મનથી કરો. કોઈ પણ પ્રતિકૂળ સંજોગોમાં લાગણીઓના હવાલામાં ન આવો. લક્ષ્ય તમારી આંખોમાંથી અદૃશ્ય થઈ શકે છે, તેથી ધ્યાન રાખો.

ધનુ રાશી
પોઝિટિવ: આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં સખત મહેનત કરો છો, તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે. તમારો નમ્ર સ્વભાવ તમારી લોકપ્રિયતા અને વિશ્વસનીયતામાં વધારો કરશે. કેટલાક જૂના મતભેદો અને વિવાદો પણ સમાધાન થાય તેવી સંભાવના છે.
નેગેટિવ: કોઈપણ સમયે થાક અને તાણને લીધે નકારાત્મકતા તમારા પર પ્રભુત્વ મેળવી શકે છે, પરંતુ તમે તેને તમારા આત્મવિશ્વાસ અને મનોબળ દ્વારા પણ નિયંત્રિત કરી શકો છો. અને કામ પર પાછા આવશે.

મકર રાશી
પોઝિટિવ: આજે બીજા લોકોથી પ્રભાવિત થવાને બદલે તમારા સિદ્ધાંતો અને સિદ્ધાંતો અનુસાર કાર્ય કરો. આ તમારા વ્યક્તિત્વમાં સુધારો કરશે. નોકરી અથવા ઇન્ટરવ્યૂ વગેરેમાં વિદ્યાર્થીઓ માટે સફળતા beingભી થઈ રહી છે. આત્મનિરીક્ષણ અને આત્મ વિશ્લેષણનો આ સમય છે.
નેગેટિવ: તમારી મહત્વપૂર્ણ બાબતોનું ખૂબ ધ્યાન રાખો, કારણ કે તેમાં ખોવાઈ જવા અથવા ચોરી થવાની સંભાવના છે. કાર્યમાં થોડી દખલ થઈ શકે છે. પરંતુ તાણ લેવાને બદલે સમસ્યાઓ હલ કરવામાં તમારી શક્તિનું રોકાણ કરો.

કુંભ રાશી
પોઝિટિવ: પ્રકૃતિ તમારી પ્રગતિ માટે નવી રીત ખોલી રહી છે અને અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ પણ સર્જી રહી છે. તેથી અન્ય લોકો પર વિશ્વાસ ન રાખીને અથવા તેની અપેક્ષા રાખીને તમારી કાર્યક્ષમતામાં વિશ્વાસ રાખો. ઘરના નવીનીકરણ માટે સકારાત્મક યોજનાઓ પણ બનાવવામાં આવશે.
નેગેટિવ: પ્રોજેક્ટમાં નિષ્ફળતાને કારણે વિદ્યાર્થીઓ કેટલાક તણાવમાં રહેશે. પરંતુ હિંમત ગુમાવવાને બદલે, તેના પર ફરીથી ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો, તમને ચોક્કસપણે સફળતા મળશે. આ સમયે બાળકોનો આત્મવિશ્વાસ જાળવવાની જવાબદારી માતાપિતાની છે.

મીન રાશી
પોઝિટિવ: આજે કોઈ વિશેષ અને પ્રભાવશાળી વ્યક્તિને મળવાની સંભાવના છે. પરિવાર સાથે સંબંધિત મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયોના કેટલાક મહત્વપૂર્ણ પરિણામો આવશે. યુવાઓને કારકિર્દીની નવી તક મળીને તણાવથી મુક્તિ મળશે.
નેગેટિવ: કેટલીક નવી જવાબદારીઓ આવતાની સાથે વ્યસ્તતા વધી શકે છે. આ પ્રવૃત્તિઓ તમારા માટે સકારાત્મક રહેશે, તેથી તાણ અને થાક તમારા પર વર્ચસ્વ ન આવવા દો. મૂડીનું રોકાણ કરતી વખતે, સંપૂર્ણ તપાસ કરવી જરૂરી છે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post