September 26, 2021

મંગળવારના રોજ વિઘ્નહર્તા શ્રી ગણેશ આ રાશિના લોકોના દુર કરશે તમામ દુઃખો

Share post

મેષ રાશી:
પોઝીટીવ: સમય શાંતિપૂર્ણ અને લાભદાયક બની રહેશે. ઘરમાં યોગ્ય વ્યવસ્થા જાળવવાનો પ્રયાસ સફળ થશે. વિદ્યાર્થીઓને ઉચ્ચ અભ્યાસ અને સંશોધનમાં પણ યોગ્ય પરિણામો મળશે. અને જીવન ખૂબ જ સરળ અને સરળ લાગશે.
નેગેટિવ: આ સમયે ટ્રાફિક સંબંધિત કોઈપણ પ્રકારની કામગીરી મુલતવી રાખશો. કારણ કે સમય બગાડ્યા સિવાય કશું જ પ્રાપ્ત થશે નહીં. ઘરના કોઈ નજીકના સભ્યના વૈવાહિક જીવનમાં છૂટા પડવાની પરિસ્થિતિને કારણે, ઘરમાં તનાવપૂર્ણ વાતાવરણનો પ્રભાવ રહેશે.

વૃષભ રાશી:
પોઝીટીવ: આ સમયે વ્યર્થ પ્રવૃત્તિઓથી ધ્યાન દૂર કરીને તમારું ધ્યાન તમારા કાર્યો પર કેન્દ્રિત રાખો. ગ્રહોની સ્થિતિ અનુકૂળ છે. તમારું અટકેલું કાર્ય સરળતાથી પૂર્ણ થશે. ઘરનું વાતાવરણ પણ શિસ્તબદ્ધ રહેશે. સામાજિક ધાર્મિક સમારોહમાં જવાથી લોકો સાથે સંવાદ વધશે.
નેગેટિવ: કોઈ સમયે તમારું મન નાની નાની બાબતોથી વિચલિત થઈ શકે છે. પરંતુ આ સમયે તમારા મૂડને નિયંત્રિત કરવો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે, કારણ કે તેનાથી તમારા પારિવારિક જીવન પર પણ નકારાત્મક અસર પડશે. ભાઈઓ સાથે સારો સંબંધ જાળવી રાખવાની ખાતરી કરો.

મિથુન રાશી:
પોઝીટીવ: કલાત્મક અને રસપ્રદ કાર્યોમાં વિશેષ સમય વિતાવશે. અને તમે ખૂબ મહેનતુ લાગશો. કુટુંબના સભ્ય સાથે લગ્ન સંબંધ હોઈ શકે છે. વિદેશી સંપર્કોથી સારી આવક થવાની સંભાવના છે.
નેગેટિવ: કેટલાક કામ વચ્ચે અટકી શકે છે. આનું કારણ તમારી એકાગ્રતામાં ઘટાડો થશે. ખર્ચમાં કાપ મૂકવો પણ પરિવાર માટે મુશ્કેલીઓ ઉભી કરી શકે છે. તમારી ભાવનાઓને નિયંત્રિત કરો.

કર્ક રાશી:
પોઝીટીવ: નજીકના સંબંધીઓનો સહયોગ તમારી સમસ્યાઓમાં તમારું મનોબળ રાખશે. જેના કારણે તમને તાણથી ઘણી રાહત મળશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યનો પાયો નાખવાનો આજનો દિવસ સારો છે. આ સમયે, વધારાની આવકનો ઉમેરો પણ કરવામાં આવી રહ્યો છે.
નેગેટિવ: કેટલીક ખોટી વૃત્તિનાં લોકો તમારા કામમાં ખલેલ પહોંચાડી શકે છે. આવા લોકો સાથે કોઈ સંપર્ક રાખશો નહીં. ઉડાઉપણું ટાળવું પણ મહત્વનું છે. પરિવારના સભ્યો પર ઘણી શિસ્ત રાખવાથી તે ગભરાઈ શકે છે.

સિંહ રાશી:
પોઝીટીવ: તમારે તમારા કર્મ પ્રત્યે સંપૂર્ણ સમર્પિત થવું જોઈએ, નસીબ તમને તેનાથી ટેકો આપશે. તમને યોગ્ય સિદ્ધિઓ મળશે. ઘરે શિસ્ત જાળવવામાં તમારું પણ મહત્વનું યોગદાન રહેશે.
નેગેટિવ: આ સમયે, તમારા પિતરાઇ ભાઈઓ સાથે ખૂબ ગા close સંબંધ જાળવવાની જરૂર છે, કારણ કે તેમની સાથે માત્ર મતભેદો પેદા થઈ શકે છે. પૂર્વજોની સંપત્તિ અંગે કોઈપણ પ્રકારની ચર્ચા શક્ય છે.

કન્યા રાશી:
પોઝીટીવ: ઘરે અને ધંધામાં બંનેને કાળજીપૂર્વક નિર્ણય લેવાથી સિસ્ટમ યોગ્ય રહેશે. આર્થિક સ્થિતિ પણ આ સમયે ખૂબ સારી બની રહી છે. તો સમયનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરો. બજેટ પ્રમાણે કામ કરવાથી પૈસાની બાબતમાં મુશ્કેલી નહીં આવે.
નેગેટિવ: કામના અતિરેકને લીધે ક્યારેક પ્રકૃતિમાં બળતરા થઈ શકે છે. નજીકના વ્યક્તિની આર્થિક મદદને કારણે, તમારો હાથ કડક થઈ જશે. હૃદયને બદલે મનથી કામ કરવું સારું રહેશે.

તુલા રાશી:
પોઝીટીવ: સમય અનુકૂળ છે. તમે કેટલીક નવી તકનીકનો ઉપયોગ કરીને તમારા કાર્યને આગળ વધારશો. ઘરને સજાવવા માટે નવી ચીજો ખરીદવાની યોજના હશે. પરિવાર સાથે મુસાફરી અને મનોરંજન માટે પણ સમય વિતાવશે.
નેગેટિવ: તમારી કાર્ય કરવાની શૈલી અને યોજનાઓ વ્યવસ્થિત રીતે ગોઠવવાનો પ્રયાસ કરો. કારણ કે કોઈની ખોટી સલાહ તમને મૂંઝવણમાં મૂકી શકે છે. બાળકોની પ્રવૃત્તિઓ અને શિક્ષણ સંબંધિત તૈયારીઓ વિશે પણ માહિતી લેતા રહો.

વૃશ્ચિક રાશી:
પોઝીટીવ: આજે દિવસની શરૂઆત ખૂબ જ હળવા રહેશે. ફોન દ્વારા કોઈ સારી માહિતી મેળવવામાં મન પ્રસન્ન રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં થોડો સમય પણ વિતાવશે. જન્મદિવસ અથવા અન્ય કોઈ પાર્ટીમાં જવાની તક મળશે અને લોકોને મળવાનું આનંદદાયક રહેશે.
નેગેટિવ: સંજોગો દિવસની બીજી તરફ થોડોક પ્રતિકૂળ બનશે. જે તમને અનુભવ કરશે કે નસીબ તમને ટેકો નથી આપતું. પરંતુ તમારો આત્મવિશ્વાસ રાખો, જલ્દી બધુ ઠીક થઈ જશે. તમે ઉતાવળમાં કેટલાક કામ અધૂરા છોડી શકો છો.

ધનુ રાશી:
પોઝીટીવ: પરિવારની કોઈપણ સમસ્યામાં તમારી હાજરી અને સલાહ મહત્વપૂર્ણ રહેશે. યોગ્ય ઉપાય પણ મળશે. જીવનમાં કેટલાક અણધાર્યા હકારાત્મક પરિવર્તનની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓને મહેનત મુજબ તેમની સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં પણ યોગ્ય પરિણામ મળશે.
નેગેટિવ: પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે તમારો કોઈ નજીકનો સબંધી તમારી વિરુદ્ધ કેટલીક ગેરસમજો પેદા કરી શકે છે. ફક્ત કોઈની ઉપર વિશ્વાસ ન રાખીને ફક્ત તમારી ક્ષમતાઓ પર વિશ્વાસ કરો. આ સમયે કોઈપણ પ્રકારનાં નાણાં વ્યવહાર ન કરો.

મકર રાશી:
પોઝીટીવ: આજે, રોજિંદા નિત્યક્રમને બાદ કરતાં થોડો સમય આત્મ નિરીક્ષણમાં પણ વિતાવશો. થોડા સમયથી તમારી મહેનત અને સમર્પણથી અણધાર્યા લાભ મળશે. આ સમયે, ઘણા જટિલ કાર્યોને ગોઠવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે.
નેગેટિવ: આ સમયે સંબંધીઓથી સંબંધિત કેટલીક વાદ-વિવાદ ariseભા થઈ શકે છે, પરંતુ દરેક સમસ્યાનું સમાધાન ખૂબ કાર્યક્ષમ રીતે કરો. ધ્યાનમાં રાખો કે વર્તમાનમાં કોઈ જૂની નકારાત્મક વસ્તુ પર પ્રભુત્વ ન હોવું જોઈએ. પૈસાના લેણદેણથી સંબંધિત કોઈ પગલા ન લેશો.

કુંભ રાશી:
પોઝીટીવ: આજે કેટલીક મહત્વપૂર્ણ સિદ્ધિ તમારા હાથમાં આવી શકે છે. પરંતુ આ વખતે હૃદયને બદલે મનથી કામ કરવું વધારે ફાયદાકારક રહેશે. નજીકના સબંધીઓ સાથે સંપત્તિ અંગે ગંભીર અને ફાયદાકારક ચર્ચા થશે. ઘરે ધાર્મિક વિધિ પણ થઈ શકે છે.
નેગેટિવ: ધ્યાનમાં રાખો કે આ સમયે ભાવનાત્મકતાને કારણે કેટલાક નિર્ણયો ખોટા હોઈ શકે છે. કેટલીકવાર ક્રોધ અને ચીડિયાપણું કુટુંબની પ્રણાલીને બગાડે છે. તેથી તમારા વર્તનને સકારાત્મક રાખવા માટે, ધ્યાન કરો અને સારી વૃત્તિવાળા લોકો સાથે સંપર્કમાં રહો.

મીન રાશી:
પોઝીટીવ: ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક કાર્યમાં ઘણો સમય પસાર કરશે. તેનાથી રોજિંદા તણાવ અને થાકથી રાહત મળશે. યુવાનોને મોટી નોકરી મેળવવાની માહિતી મળશે. કોઈ જરૂરિયાતમંદ વ્યક્તિને આર્થિક મદદ કરવી પડી શકે છે અને આમ કરવાથી તમને આધ્યાત્મિક સુખનો અનુભવ થશે.
નેગેટિવ: જૂની નકારાત્મક બાબતોને વર્તમાનમાં વર્ચસ્વ ન આપવા દો. બાળકોની કોઈ પણ નકારાત્મક પ્રવૃત્તિને કારણે મન વ્યથિત રહેશે. પરંતુ આ સમયે પરિસ્થિતિઓને ખૂબ જ સમજદારીથી હલ કરવાની જરૂર છે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post