September 23, 2021

કષ્ટભંજનદેવ શનિવારના રોજ આ રાશિના લોકો ઉપર થશે અતિપ્રસન્ન – આપશે આ અમુલ્ય ભેટ

Share post

મેષ રાશી
પોઝીટીવ: કેટલાક મહત્વપૂર્ણ નવા સંપર્કો સ્થાપિત થશે જે ખૂબ જ ફાયદાકારક રહેશે. તમારી ભાવિ યોજનાઓને આકાર આપવા માટે સમય યોગ્ય છે. કોઈ શુભ કાર્ય પણ થશે. આ સમયે તમને તમારી ક્ષમતા દર્શાવવા માટે ઉત્તમ તકો મળશે.
નેગેટિવ: વ્યક્તિગત સ્વાર્થને લીધે ખાટાપણું આવી શકે છે. આ સમયે, પ્રકૃતિમાં ચીડિયાપણું રહેશે. શાંતિની ઇચ્છામાં કેટલાક ધાર્મિક સ્થાનની મુલાકાત લેવાની ઇચ્છા થશે. નકામા ખર્ચ પર પ્રતિબંધ મૂકવો પણ જરૂરી છે.

વૃષભ રાશી
પોઝીટીવ: બપોર પછી સ્થિતિ વધુ અનુકૂળ રહેશે. તમે તમારા ઇચ્છિત મુદ્દાને પ્રાપ્ત કરશો. તમારું ધ્યાન કૌટુંબિક અને નાણાકીય બાબતો તરફ પણ રહેશે. તમે નિત્યક્રમને હળવા બનાવવા માટે પણ કેટલાક પગલા ભરશો. ખાસ કરીને મહિલા વિભાગ ઘરે અને બહાર બંને કામ સંકલન કરીને આગળ વધશે.
નેગેટિવ: પરંતુ આ સમયે વધારે મહેનત સાથે ધીરજ રાખવી પણ જરૂરી છે. નાણાકીય બાબતોમાં પારિવારિક બજેટ વગેરેમાં વિશેષ કાળજી લેવી પડે છે. અતિશય વ્યસ્તતાને લીધે થોડી નબળાઇ અનુભવાશે. તમે આ સમયે તમારા લક્ષ્યથી પણ વિચલિત થઈ શકો છો.

મિથુન રાશી
પોઝીટીવ: આજે તેની ફરજો સારી રીતે નિભાવવામાં સમર્થ હશે. માનસિક શાંતિમાં આખો દિવસ વિતાવશે. તમે આવા કેટલાક કાર્યો પણ કરશો, જે તમારી રચનાત્મકતા બતાવશે. ઘરના બાળકોના લગ્નની તૈયારીઓ પર પણ તૈયારી રહેશે.
નેગેટિવ: કોઈ પણ બાબતમાં આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. આ સમયમાં તેમના પ્રયત્નોમાં ઘણી મહેનતની જરૂર છે. આજે કોઈ પણ પ્રકારનું જોખમ ન લો, નહીં તો નુકસાન થઈ શકે છે.

કર્ક રાશી
પોઝીટીવ: થોડા સમયથી, તમે તમારી રૂટીનમાં શ્રેષ્ઠ પરિવર્તન લાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છો. તમારી કેટલીક છુપાયેલી પ્રતિભા પર ફરીથી થોડો સમય કાઢીને તમે આનંદ અને મનોબળ અનુભવશો. આ સમયે તમારી મહેનત નજીકના ભવિષ્યમાં ખૂબ સારા પરિણામ પ્રાપ્ત કરવા જઈ રહી છે.
નેગેટિવ: પરંતુ વધુ વિચાર સાથે, તમે કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કાર્ય શરૂ કરી શકો છો, તેથી તમારી યોજનાઓને વહેલી તકે અમલમાં મૂકવાનો પ્રયાસ કરો. બહારના વ્યક્તિની દખલ તમારા વ્યક્તિગત જીવનમાં થોડી ઉથલપાથલ લાવી શકે છે.

સિંહ રાશી
પોઝીટીવ: આજે તમે કાર્યને બદલે હળવા મૂડમાં રહેશો. ઘરની સ્વચ્છતા અને જાળવણીમાં તમને રસ રહેશે. અને મનોરંજક પ્રવૃત્તિઓ અને મનોરંજન સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓમાં પરિવાર સાથે સમય વિતાવવાથી, તમે હળવાશથી અને શક્તિથી ભરેલા અનુભવો છો.
નેગેટિવ: આજે તમારી પાસે એકાગ્રતાનો અભાવ રહેશે, તેથી ભવિષ્ય માટે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય મુલતવી રાખશો. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસની પણ કાળજી લેશે નહીં. પરંતુ અચાનક ઓફિસના કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામો પ્રકૃતિમાં ચીડિયા થઈ જશે.

કન્યા રાશી
પોઝીટીવ: તમારી પ્રતિભા અને રુચિઓ પર ફરીથી ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો જેને તમે સમયના અભાવને કારણે અવગણ્યા છો. આ પ્રતિભાઓથી તમને કેટલીક વિશેષ સિદ્ધિ પણ મળશે. આ સમયે, કેટલાક ધાર્મિક પ્રવાસ સંબંધિત યોગ પણ બનાવવામાં આવી રહ્યા છે.
નેગેટિવ: કેટલાક લોકો તમારી પ્રગતિને કારણે ઈર્ષ્યા અને ગેરસમજણો વિકસાવી શકે છે. પરંતુ તમે બધાને અવગણો અને તમારા કાર્યમાં સમર્પિત રહો. યુવાન વર્ગના મિત્રો સાથે સમય વ્યર્થ કરીને તમારી કારકિર્દી સાથે ન રમશો.

તુલા રાશી
પોઝીટીવ: જો કોઈ વિવાદિત સંપત્તિનો મામલો અટક્યો છે તો તે કોઈના મધ્યસ્થીથી ઉકેલી શકાય છે. તેથી તેના પર તમારું ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખો. બાળકના શિક્ષણ અને કારકિર્દીને લગતા કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયની પણ ચર્ચા કરવામાં આવશે.
નેગેટિવ: ખર્ચમાં વધારે રહેશે. તેમને કાપવાનું પણ શક્ય બનશે નહીં, જેના કારણે બજેટ ગભરાઈ શકે છે. પરંતુ સમસ્યાનો ઉકેલ લાવવા માટે તાણ લેવાની જગ્યાએ તમારી શક્તિનો ઉપયોગ કરો.

વૃશ્ચિક રાશી
પોઝીટીવ: આર્થિક રોકાણ સંબંધિત બાબતોમાં કેટલીક યોજનાઓ બનશે. પારિવારિક સુવિધા અને ખરીદીમાં ઘણા બધા ખર્ચ થશે. પરંતુ તે નિરાશ થવાને બદલે ઘરના સભ્યોની ખુશીની અગ્રતા રહેશે.
નેગેટિવ: સંબંધો અને સંબંધોને મજબૂત રાખવા માટે થોડો સમય લેવાની ખાતરી કરો. સંબંધોને અવગણશો તો તમારું સન્માન ઘટી શકે છે. ઘરના વૃદ્ધોના સ્વાસ્થ્ય માટે નિયમિત સંભાળ અને સેવા પણ જરૂરી છે.

ધનુ રાશી
પોઝીટીવ: આજે તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવામાં થોડી મુશ્કેલી આવી શકે છે. પરંતુ ઘરે અનુભવી અને વરિષ્ઠ લોકોની સલાહથી તમને નિશ્ચિતપણે નિરાકરણ મળશે. વિદ્યાર્થીઓને કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં પણ યોગ્ય પરિણામ મળશે.
નેગેટિવ: કોર્ટ કેસ સાથે સંબંધિત કેસમાં તમને કોઈ પ્રકારની ભૂલ થઈ શકે છે. તેથી કોઈ પણ કાર્ય કરતા પહેલા, તેના વિશેના તમામ હોમવર્ક કરો. અન્યો પર અંધશ્રદ્ધા છેતરપિંડી અને વિશ્વાસઘાત તરફ દોરી જશે.

મકર રાશી
પોઝીટીવ: ઘરના મહત્વના મુદ્દે પરિવારના સભ્યો સાથે ચર્ચા થશે. અને તમે યોગ્ય ઉપાય મેળવીને ઉત્સાહિત અને ખુશ થશો. ઘરના નવીનીકરણ માટે ખરીદીનો કાર્યક્રમ પણ હશે.
નેગેટિવ: તમારા સ્વભાવમાં સરળતા અને નમ્રતા જાળવી રાખવાની ખાતરી કરો. ગુસ્સો અને ઉતાવળથી કરવામાં આવેલ કામ પરાજિત થઈ શકે છે. પારિવારિક મામલામાં દખલ ન કરો. અને દરેકને તેમના મન મુજબ કાર્ય કરવાની સ્વતંત્રતા આપવી જરૂરી છે.

કુંભ રાશી
પોઝીટીવ: નિયમિત રીતે સંબંધિત તમામ કાર્યો કરવા સાથે, તમારા માટે ચોક્કસ થોડો સમય કાઢો. તમારી પ્રતિભા અને ક્ષમતાઓ પણ ઓળખો. તેનાથી તમારામાં આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમારું વ્યક્તિત્વ પણ સુધરશે.
નેગેટિવ: બાળકોની પ્રવૃત્તિઓ અને પ્રવૃત્તિઓ ઉપર પણ નજર રાખવી જરૂરી છે. તેમના માર્ગદર્શન અને સહયોગ હેઠળ થોડો સમય વિતાવશો. મિત્રો સાથે ગપસપ કરીને અને ભટકવામાં સમય પસાર કરીને તમારો સમય બગાડો નહીં.

મીન રાશી
પોઝીટીવ: આજે કેટલાક સમકક્ષ લોકો સાથે સંપર્ક રહેશે. જે તમારામાં સકારાત્મક ઉર્જા રાખશે. કાર્યોમાં થોડી અડચણો આવશે, પરંતુ તમે સમજદાર અને હોશિયારીથી પણ તેમનો સામનો કરી શકશો. ભાવિ યોજનાઓને ગંભીરતાથી અંતિમ સ્વરૂપ આપશે.
નેગેટિવ: તમારા અહમ અને જિદ્દી સ્વભાવ પર નજર રાખવી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. આ સમયે, કેટલીક બાબતો પર નિર્ણય લેવા વિશે મનમાં મૂંઝવણ રહેશે, તેમ છતાં તમે તેને દૂર કરશો. સામાજિક વર્તુળમાં વધારો કરવાના પ્રયાસમાં ખર્ચમાં પણ વધારો થઈ શકે છે.

 


Share post