September 17, 2021

રવિવારે સૂર્યનારાયણને કરો આ પ્રમાણે નમસ્કાર, ખુલશે નસીબ અને થશે ધનવર્ષા

Share post

મેષ રાશી:
પોઝીટીવ:
આજે અંગત અને પારિવારિક પ્રવૃત્તિઓ પર વધુ ધ્યાન આપવામાં આવશે. આ સમયે ગ્રહોની પરિસ્થિતિઓ તમારા માટે ઉત્તમ પરિસ્થિતિઓ બનાવી રહી છે. તમને તમારી પ્રતિભા અને ક્ષમતાને સાબિત કરવાની તક મળશે. બાળકોને લગતી કોઈ સારી માહિતી પણ મળી શકે છે.
નેગેટિવ: કોઈ પણ બાહ્ય વ્યક્તિને લીધે તમને પૈસા સંબંધિત નુકસાન થઈ શકે છે, તેનું ધ્યાન રાખો. સૌથી નાની વસ્તુ પણ મોટો વિવાદ પેદા કરશે. તમારી સુવિધાઓ પર ખર્ચ કરતી વખતે બજેટનું પણ ધ્યાન રાખો.

વૃષભ રાશી:
પોઝીટીવ: બાળકોના શિક્ષણ અને કારકીર્દિને લગતા કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કાર્ય આજે પસાર થશે. તમારું સ્વમાન અને આત્મવિશ્વાસ તમારી પ્રગતિ અને આદરમાં મદદરૂપ થશે. નજીકના કોઈ સગા તરફથી ચાલી રહેલી કોઈપણ ચર્ચા પણ સમાધાન થશે.
નેગેટિવ: આર્થિક દુશ્મનાવટ ચાલુ રહેશે. તેથી ધીરજ રાખવી મહત્વપૂર્ણ છે. અચાનક કેટલાક ખર્ચ થશે જ્યાં કાપ મૂકવો શક્ય નહીં હોય. અજાણ્યા લોકો પર બિલકુલ વિશ્વાસ ન કરો, નહીં તો તમને નુકસાન થઈ શકે છે.

મિથુન રાશી:
પોઝીટીવ: આજે તમે કોઈપણ મુશ્કેલ કાર્યને વિચારપૂર્વક અને શાંતિપૂર્ણ રીતે કરી શકશો. કોઈ પ્રિયજનની મદદ અને સહાય કરવામાં પણ સમય પસાર કરવામાં આવશે, જે તમને આધ્યાત્મિક સુખ પણ આપશે. તમે ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક કાર્યો તરફ પણ ઝુકાવશો.
નેગેટિવ: પડોશીથી સંબંધિત કોઈ મુદ્દા પર વાદ-વિવાદ ઉભો થઈ શકે છે. અને બેસવું પણ થોડી મુશ્કેલીમાં આવી શકે છે. તમારી કોઈપણ યોજનાને કોઈપણ માટે જાહેરમાં ન બનાવો. આ સમયે, તમે પણ આરોપી હોવાનો આરોપ લગાવવામાં આવી રહ્યા છે.

કર્ક રાશી:
પોઝીટીવ: ગૃહમાં કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમ માટે ચર્ચા થશે. તમે કેટલાક મહત્વપૂર્ણ નિયમો બનાવશો અને ડિસઓર્ડરને દૂર કરવા માટે કેટલાક સમય માટે પરિવારમાં સફળ થશો. મહેમાનોનું આગમન ઘરની સહેલ હશે.
નેગેટિવ: ખર્ચ કરતી વખતે તમારા બજેટને અવગણશો નહીં, નહીં તો તમારે પછીથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. કોઈ બહારના વ્યક્તિથી ઝઘડો અથવા તકરાર ઉભી થઈ શકે છે. મૂર્ખ વસ્તુઓ તરફ ધ્યાન ન આપીને તમારા કાર્ય પર કેન્દ્રિત રહેવું વધુ સારું રહેશે.

સિંહ રાશી:
પોઝીટીવ: સમય જતા લેવાયેલી ક્રિયાઓના પરિણામો પણ યોગ્ય રીતે પ્રાપ્ત થાય છે. તેથી, તમારી ક્ષમતાઓ અને પ્રતિભાને સમજો અને તેમને યોગ્ય દિશામાં મૂકો. બીજા પર વધુ નિર્ભર રહેવું યોગ્ય નથી. આ સમયે ગ્રહો પરિવહન તમારા માટે ફાયદાકારક પરિસ્થિતિઓનું નિર્માણ કરી રહ્યું છે.
નેગેટિવ: કોઈ સંબંધી પાસેથી પૈસાના વ્યવહારને લઈને કોઈ ગેરસમજ પેદા થઈ શકે છે. પરંતુ ધૈર્ય રાખો, સમયસર બધુ ઠીક થઈ જશે. તમારા મહત્વને પણ નિયંત્રિત કરવું જરૂરી છે. આને કારણે તમારું માન અને સન્માન ઓછું થઈ શકે છે.

કન્યા રાશી:
પોઝીટીવ: કોઈપણ પ્રકારની સ્પર્ધામાં સફળતાની સારી તક છે. તેથી, તમારું લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરવા પર તમારું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. આ સમયે, તમારું વ્યક્તિત્વ અને અસરકારક વાણી અન્ય લોકો પર સારી છાપ છોડશે.
નેગેટિવ: પરિવાર અને સબંધીઓ સાથેના સંબંધોને બગડે નહીં. કારણ કે તેમાં કોઈપણ પ્રકારનાં મતભેદોની સંભાવના છે. જો ઘર બદલવાની યોજના છે, તો પહેલા તેના વિશે ગંભીરતાથી વિચારો.

તુલા રાશિ:
પોઝીટીવ: બદલાતા વાતાવરણને લીધે, તમે તૈયાર કરેલી નવી નીતિઓ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. જો તમે વીમા અથવા રોકાણ સંબંધિત કોઈ યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તે પણ તમારા માટે સારું રહેશે. તમે પારિવારિક અને સહેલગાહમાં પણ સારો સમય પસાર કરશો.
નેગેટિવ: પૈસા ધિરાણનો વ્યવહાર ન કરો. માત્ર યોજનાઓ બનાવવામાં સમય બગાડો નહીં, તેમને કાર્યરત કરવું પણ જરૂરી છે. ભાવનાત્મક હોવા છતાં, કોઈ નાની નકારાત્મક વસ્તુ પણ તમને અસ્વસ્થ કરી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશી:
પોઝીટીવ: આજે તમે તમારા આત્મવિશ્વાસ અને મનોબળની મદદથી કોઈ વિશેષ લક્ષ્ય પ્રાપ્ત કરી શકશો. કોઈ અનુભવી અથવા પ્રભાવશાળી વ્યક્તિને મળવું તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવામાં પણ મદદ કરશે. ઘરના વડીલોનું સ્નેહ અને આશીર્વાદ એ તમારા જીવનની સૌથી મોટી મૂડી છે.
નેગેટિવ: બીજાના કિસ્સામાં વધારે દખલ ન કરો. કારણ કે તેનાથી તમારા પર પણ નકારાત્મક અસર પડશે. તમારી વાતચીતનો સ્વર નરમ કરવો જરૂરી છે. કચરાના કામોમાં અતિશય ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. બાળકોની સમસ્યાઓ સાંભળવા અને હલ કરવામાં થોડો સમય કાઢવો પણ જોઇએ.

ધનુ રાશિ:
પોઝીટીવ: આજે મોટાભાગનો સમય સુવિધાઓ જેવી વસ્તુઓની ખરીદીમાં પસાર કરવામાં આવશે. તમારી પ્રતિભા અને ક્ષમતાને વધારવા માટે થોડો સમય કાઢો. તમારી છબી સમાજમાં પણ સુધરશે. કાર્યનું ભારણ વધુ રહેશે, પરંતુ સફળતાને કારણે થાક પ્રભુત્વ નહીં રાખે.
નેગેટિવ: આ સમયે આવકના માધ્યમમાં થોડો ઘટાડો થશે. પરંતુ ખર્ચ અકબંધ રહેશે, તેથી તેનો વિચારપૂર્વક ખર્ચ કરો. તમે શારીરિક રૂપે અસ્વસ્થતા અનુભવો છો, પરંતુ તમારો આત્મવિશ્વાસ તમને સક્રિય રાખશે.

મકર રાશી:
પોઝીટીવ: કેટલાક નજીકના લોકો સાથે સમાધાન કરવાથી વધુ સારા પરિણામો મળશે અને ફાયદાકારક પરિસ્થિતિ પણ બનશે. સામાજિક સ્તરે, તમે એક નવી ઓળખ મેળવશો. તેઓ ઘરના વાતાવરણને ખુશ કરવા માટે તેમની આરામની કાળજી પણ લેશે.
નેગેટિવ: વહેલી સવારે કોઈ નજીકના સંબંધી સાથે, તમારા ક્રોધને કાબૂમાં રાખવો મુશ્કેલ થઈ શકે છે. અને મામલાને શાંતિપૂર્ણ રીતે ઉકેલી લો. તમારી સિદ્ધિઓમાં ખૂબ બતાવશો નહીં. આર્થિક રોકાણ સંબંધિત કાર્યો હમણાં માટે સ્થગિત રાખો.

કુંભ રાશી:
પોઝીટીવ: આજે ગ્રહોની પરિસ્થિતિઓ તમારા ભાગ્યને વધુ શક્તિ આપી રહી છે. બાળકોની કોઈપણ સિદ્ધિ હળવા અને ખુશ રહેશે. ઘરની જાળવણી માટેની વસ્તુઓની ખરીદી પણ શક્ય છે. તમારી સકારાત્મક વર્તન તમને કુટુંબ અને સામાજિક રીતે વધુ માન આપશે.
નેગેટિવ: જો પ્રોપર્ટી અથવા વાહન સંબંધિત લોન લેવાની યોજના બની રહી છે, તો પહેલા આ વિષય વિશે વધુ વિચાર કરો. કારણ કે આ સમયમાં પરિવહન તમારા પક્ષમાં નથી. અકારણ ખર્ચ ઉભા થઈ શકે છે.

મીન રાશિ:
પોઝીટીવ: આજનો સમય સમાજ સેવા સંસ્થાઓમાં સહકાર સંબંધિત કાર્યમાં વિતાવશે. જો તમે સંપત્તિ ખરીદવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો, તો આજનો દિવસ શ્રેષ્ઠ છે. યુવાનો તેમની મહેનત મુજબ યોગ્ય પરિણામ મેળવવામાં રાહત અને રાહત અનુભવે છે.
નેગેટિવ: આ સમયે તમારા મહત્વ અને ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો, કારણ કે તેના કારણે તમારા ઘણા કામ બગડી શકે છે. દેખાવ વ્યર્થ કચરો પણ પરિણમી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમના અભ્યાસ અંગે બેદરકાર ન થવું જોઈએ.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post