September 22, 2021

આ સાત રાશીઓ માટે આજનો દિવસ છે ખુબ ખાસ, જાણો આજનું રાશિફળ

Share post

18 નવેમ્બર, બુધવારે, મૂળ નક્ષત્રમાંથી ધ્વજની રચના કરવામાં આવી રહી છે અને પૂર્વાષા નક્ષત્રમાંથી શ્રીવત્ યોગની રચના કરવામાં આવી રહી છે. મેષ, વૃષભ, કર્ક, કર્ક, કર્ક, તુલા અને કુંભ રાશિવાળા લોકોને તારાઓની શુભ સ્થિતિથી લાભ થશે. આ 7 રાશિના જાતકો માટે દિવસ શુભ રહેશે. મેષ રાશિના લોકો મહત્વપૂર્ણ યોજનાઓ કરશે. વૃદ્ધ લોકો આર્થિક લાભ કરી શકે છે. કર્ક, લીઓ અને તુલા રાશિમાં કાર્યરત લોકો માટે દિવસ શુભ છે. કન્યા અને કુંભ રાશિના લોકોના નવા કાર્યો શરૂ થઈ શકે છે. આ સિવાય જેમિની, વૃશ્ચિક રાશિ, ધનુ, મકર અને મીન રાશિવાળા લોકો પર તારાઓની મિશ્ર અસર પડશે. તેથી, આ 5 રાશિ ચિહ્નો પણ સ્થિર હોવા પડશે.

મેષ
ધન – આ સમયે, યોગ્ય ગ્રહોની સ્થિતિ અને તમારું સકારાત્મક વલણ તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ સિદ્ધિઓ કરી રહ્યું છે. આ સમયનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ કરો. સબંધીઓ અને સબંધીઓ સાથેના સંબંધો મજબૂત બનશે. મહત્વની ભાવિ યોજનાઓ પણ બનાવવામાં આવશે.
નેગેટિવ-  કોઈપણ સંપત્તિ અથવા પૂર્વજોના કામમાં વિક્ષેપોને કારણે તણાવ થઈ શકે છે. ભાઈઓ સાથેના સંબંધોમાં ડર રહે છે, તેથી સાવચેત રહેવું. બાળકોની કોઈપણ સમસ્યામાં તમારી સહાય તેમની સમસ્યાનું નિરાકરણ લાવી શકે છે.

વૃષભ
ધન – રાજકીય અને સામાજિક કાર્ય પ્રત્યે તમારું વલણ વધશે. રાજકીય સંપર્કો તમારા માટે કેટલીક શુભ તકો પણ પ્રદાન કરશે. નવા વાહનની ખરીદી સંબંધિત યોજનાઓ હશે. પૈસા પાછા મળવાથી આર્થિક સમસ્યા હલ થશે.
નેગેટિવ- વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. મિત્રો સાથે મુસાફરી અને મનોરંજન કરવામાં તમારો સમય બગાડો નહીં, આ તમારા ઘણા મહત્વના કામોને રોકી શકે છે. બિનજરૂરી ખર્ચ પણ જાહેર થશે.

મિથુન
પોઝિટિવ –
આજે તમે રોજિંદા જીવનમાંથી બહાર નીકળવાનો અને રૂટિનમાં કંઈક નવું લાવવાની કોશિશ કરશો. આ તમારી માનસિક અને શારીરિક થાકને દૂર કરશે. અને તમે તમારી અંદર નવી ઉર્જાનો પ્રવાહ અનુભવશો. નાણાં સંબંધિત મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા માટે આજનો દિવસ શ્રેષ્ઠ છે.
નેગેટિવ- કોઈ તમારી ભાવનાત્મકતા અને ઉદારતાનો લાભ લઈ શકે છે. તેથી, કોઈની વિચારણા કરતા પહેલાં, બધા પાસાઓ વિશે કાળજીપૂર્વક વિચારવાનું ભૂલશો નહીં. મિત્રો સાથે ફરવા અને ફરવા જવા માટે સમયનો બગાડ કરતા વધારે કંઇ નહીં હોય.

કર્ક
પોઝિટિવ –
આજે કેટલાક મહત્વપૂર્ણ અને ઉચ્ચ પદના લોકો સાથે સમય વિતાવશે. આનાથી તમારું સન્માન પણ વધશે અને નવી સિધ્ધિઓ પ્રાપ્ત કરવાનો માર્ગ પણ મોકળો થશે. આ સમયે, વિરોધીઓ પણ તમારા વ્યક્તિત્વ સમક્ષ હથિયાર મૂકશે.
નેગેટિવ- કોઈ પણ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરતા પહેલા, સંબંધિત યોજનાઓ પર ફરીથી વિચાર કરો. થોડી અવગણનાથી તમે મુશ્કેલીઓ .ભી કરી શકો છો. ઘરની વ્યવસ્થાને સંપૂર્ણ રાખવા માટે દરેકને શિસ્તબદ્ધ રાખવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.

સિંહ
ધન:
 મકાનમાં ફેરફાર અથવા નવીનીકરણની યોજનાઓ કરવામાં આવશે. આ યોજનાઓનો અમલ કરતી વખતે, જો તમે વાસ્તુના નિયમોનું પાલન કરો છો, તો તે વધુ યોગ્ય રહેશે. નાણાકીય સ્થિતિ સારી રાખવા માટે, બજેટ બનાવવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.
નેગેટિવ– કોઈ કિંમતી વસ્તુ ખોવા અથવા ભૂલી જવાને કારણે, ઘરમાં તણાવપૂર્ણ વાતાવરણ રહેશે. પરંતુ આશા છે કે તમારી આઇટમ મળી જશે. સંપત્તિના મામલામાં ઘરના કોઈ નજીકના સંબંધી અથવા ભાઈ સાથે કોઈ પ્રકારનો તકરાર થવાની સંભાવના છે.

કન્યા
ધન –
કોર્ટ કેસ અથવા સંપત્તિથી સંબંધિત કોઈ બાકી કામ તમારા પક્ષમાં નિર્ણય લઈ શકાય છે. જે તમને ઘણાં ચાલુ માનસિક તાણથી મુક્તિ આપશે. સંબંધીના કોઈ વિવાદના કિસ્સામાં તમારી હાજરી નિર્ણાયક રહેશે. તમારી બુદ્ધિ અને સમજની પણ પ્રશંસા થશે.
નેગેટિવ- કોઈપણ પ્રકારનું કાગળકામ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો. નાની ભૂલથી પણ ઘણાં પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે. આ પ્રવૃત્તિઓ આજે મુલતવી રાખવી વધુ સારું રહેશે. તમારી યોજનાઓ કોઈની સાથે શેર કરશો નહીં, કોઈપણ તેનો અયોગ્ય લાભ લઈ શકે છે.

તુલા
ધન
– આજે કોઈપણ કાર્ય કરતા પહેલા, તમારા અંતકરણને સાંભળો જેથી તમારી પાસે સારી સમજણ અને વિચારવાની ક્ષમતા હોવી જોઈએ. મકાનમાં કોઈ શુભ કાર્ય પૂર્ણ કરવા માટેની યોજનાઓ પણ બનાવવામાં આવશે અને સબંધીઓ પણ આગળ વધશે.
નેગેટિવ– તમારી બેદરકારીથી કોઈ નજીકના સંબંધી સાથે ખરાબ સંબંધ થઈ શકે છે. આથી ઘણી તપાસ કરવાની જરૂર છે. ઘરે વરિષ્ઠ લોકોની સલાહને અવગણશો નહીં. તેમના સહયોગ અને આશીર્વાદથી, બધી વ્યવસ્થા યોગ્ય રહેશે.

વૃશ્ચિક
ધન – ધાર્મિક સંસ્થાઓ સાથે સેવા સંબંધિત કામમાં રસ લેવો તમને માનસિક શાંતિ મળશે. વળી, સમાજમાં તમારું માન અને દરજ્જો રહેશે. આ સમયે, તમારા લક્ષ્ય તરફ સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો, સફળતા અનિવાર્ય છે.
નેગેટિવ- જો તમે આ સમયે વાહન ખરીદવાની યોજના કરી રહ્યા છો, તો તેને સસ્પેન્ડ રાખો. કારણ કે ગ્રહોની સ્થિતિ અત્યારે યોગ્ય નથી. આર્થિક બાબતો એકસરખા રહેશે. બિનજરૂરી ખર્ચમાં ઘટાડો કરો અને ધૈર્ય રાખો.

ધન
ધન-
આ સમયે શારીરિક અને માનસિક રાહત મેળવવા માટે ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક કાર્યોમાં થોડો સમય કાઢો. જો મિલકત અથવા વાહનની ખરીદી અથવા વેચાણ માટે કોઈ યોજના બનાવવામાં આવી રહી છે, તો તેને ગંભીરતાથી ધ્યાનમાં લો. આ સમયે સંજોગો તમારા પક્ષમાં છે.
નેગેટિવ- કોઈપણ પ્રકારના કાગળનું કામ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી લેવાની જરૂર છે. કારણ કે એક નાનકડી ભૂલ માટે ભારે મુશ્કેલી સહન કરવી પડી શકે છે.

મકર-
ધન- આજે તમારે કોઈ જરૂરિયાતમંદ મિત્રની મદદ કરવી પડી શકે છે અને આમ કરવાથી તમે હાર્દિક અને માનસિક શાંતિનો અનુભવ પણ કરશો. બાળકોનો અભ્યાસ કરવાથી તેમની મહેનતનું ઇચ્છિત પરિણામ મળશે. જે તેમના આત્મવિશ્વાસ અને આત્મવિશ્વાસને વધારશે.
નેગેટિવ- જો તમે આ સમયે લોન અથવા લોન લેવાનું વિચારી રહ્યાં છો, તો પહેલા ફરીથી વિચારો, અથવા કોઈ સિનિયર વ્યક્તિની સલાહ લો. ઉપરાંત, તમારી કિંમતી ચીજો સલામત રાખો.

કુંભ-
ધન –
આ સમયે ગ્રહ પરિવહન તમારામાં ઘણો વિશ્વાસ કરી રહ્યો છે. તમારું માન, માન અને પ્રતિષ્ઠા પણ સામાજિક રીતે વધશે. આ સિદ્ધિઓ જાળવવા માટે, તમારા સ્વભાવમાં નમ્રતા અને આદર્શો જાળવવી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.
નેગેટિવ- આર્થિક સમસ્યાઓના કારણે કેટલીક સમસ્યાઓ ઉભી થશે. પરંતુ તે ત્વરિત છે, તેથી વધુ ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. આ સમયે, કૃપા કરીને ઘરના વડીલો અને વડીલોની સલાહ લો.

મીન
પોઝિટિવ-
નિયમિત રૂપે કેટલાક પરિવર્તન લાવવા માટે, તમારી રુચિથી ભરપૂર કાર્યોમાં પણ સમય પસાર કરો. આ તમને ખુશીનો અનુભવ કરશે. પારિવારિક વાતાવરણમાં પણ સકારાત્મક પરિવર્તન આવશે. સાસરી પક્ષ તરફથી કોઈ ખુશખબરી મેળવી શકે છે.
નેગેટિવ- આજે પૈસાની લેવડદેવડ વિશે કોઈ વાત ન કરો, તમારા પૈસા અટવાઈ શકે છે. કોઈ પણ ઈન્ટરવ્યુમાં સફળતા ન મળવાના કારણે યુવાનો નિરાશ થઈ જશે, વગેરે. પરંતુ તમારી અંદર નકારાત્મક વિચારોને ખીલવા ન દો.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post