September 18, 2021

દેવ-દિવાળી અને અગિયારસના શુભ દિવસે વિષ્ણુ ભગવાનની કૃપાથી આ રાશિના લોકોને પ્રાપ્ત થશે ધનના ભંડાર

Share post

મેષ રાશી
દિવસ તમારા માટે ખાસ રહેશે. સમસ્યાઓનો સામનો કરવા માટે નવી શરૂઆત કરશે. પરિવારનો પૂરો સહયોગ મળશે. મિત્રો સાથે થોડો સમય વિતાવશો તો તમારી સમસ્યાઓ હલ થશે. તમે નવું વાહન ખરીદવાનું મન બનાવશો. જે લોકો આ રકમ માટે કામ કરે છે તેઓ નોકરી બદલવાનું મન કરી શકે છે. લવમેટ લોગ ડ્રાઇવ પર જવાની યોજના કરશે. તમારી બધી મુશ્કેલીઓનો ઉપાય જલ્દી મળી જશે.

વૃષભ રાશી
દિવસ મુસાફરી કરશે. તમારી મુલાકાત ઓફિસના કામથી સંબંધિત હોઈ શકે છે. યાત્રા દરમ્યાન વિવિધ પ્રકારના વિચારો મનમાં આવતા રહેશે. જે તમારું મન પ્રસન્ન કરશે. આ રકમના ઇજનેરો માટે દિવસ લાભકારક રહેશે. અચાનક ક્યાંકથી ઘણા બધા પૈસા આવવાના છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો રહેશે. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા સંબંધિત કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે. લવમેટ માટે સારો દિવસ. સાથે મળીને થોડો સમય ફેલાશે.

મિથુન રાશી
તમારા અટકેલા કામ પૂરા થશે. લોકો સામાજિક કાર્ય માટે મળી શકે છે. તમે ઇચ્છો છો કે કેટલાક નવા લોકો તમારી સાથે જોડાય. પણ તમે બોલવા કરતા સાંભળવામાં વધારે ધ્યાન આપો છો. આની મદદથી, તમે કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ બાબતોને જાણી શકો છો. જે લોકો આ રાશિના કવિ છે તેઓ કોઈપણ જૂની કવિતાની પ્રશંસા કરી શકે છે. જે મનને ખુશ રાખશે. તમારા ખર્ચમાં વધારો થશે. કોઈની ઇચ્છા ન હોય તો પણ પૈસા ચૂકવવા પડી શકે છે. પરંતુ તમારી નાણાકીય બાજુ મજબૂત રહેશે.

કર્ક રાશી
દિવસ સારો રહેશે આ રકમ સાથે ધંધો કરનારા લોકોને લાભ મળે તેવી સંભાવના છે. મોટી કંપનીની ડીલ્સ અંતિમ હોઈ શકે છે. જે ઘરે નાની પાર્ટી કરશે. તમે જે કામ ઘણા દિવસોથી ટાળી રહ્યા છો તે સમાપ્ત કરશો. આ નિશાનીવાળા વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સારો છે. તમે નોકરી બદલવા અને આવક વધારવાનો વિચાર કરી શકો છો. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. તુલસીની સામે દીવો કરવાથી સંપત્તિમાં વધારો થશે.

સિંહ રાશી
તમારો વ્યસ્ત દિવસ રહેશે. વ્યવસાયિક બાબતોમાં કેટલાક વિશેષ પરિવર્તન લાવી શકાય છે. નાના સોદા તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. પારિવારિક બાબતો આવી શકે છે. કોઈની વચ્ચે પણ મતભેદો છે. મિત્રો સાથે મૂવી જોવાની યોજના બનાવી શકાય છે. તમે બપોરના ભોજન માટે કોઈપણ સારી રેસ્ટોરન્ટમાં પણ જઈ શકો છો. સૂર્યને પાણી ચુકવવાથી તમારા પારિવારિક સંબંધો મજબૂત બનશે.

કન્યા રાશી
તમારું નસીબ તમારા માટે દયાળુ રહેશે. તમે જે પણ કામ કરવા માંગો છો તે ચોક્કસપણે પૂર્ણ થશે. તમે તમારી શક્તિ અને પ્રતિષ્ઠા દ્વારા ઓળખાશો. તમે કોઈ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની યોજના બનાવી શકો છો. તમને તમારા નિષ્ઠાવાન અસરગ્રસ્ત જીવનસાથી તરફથી ઘણો પ્રેમ મળશે. આજે, આ રકમના લોકો જો સમસ્યાઓનો સામનો કરે છે તો બઢતીના તમામ દરવાજા ખોલતા જોવામાં આવશે. જીવનસાથીને બહાર ફરવા માટે ક્યાંક લઈ જઈ શકાય છે. ભગવાન ગણેશને બુંદી લગાવવાથી તમને મદદ મળશે.

તુલા રાશિ
દિવસ ખુશીઓથી ભરાઇ રહ્યો છે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારા પારિવારિક જીવનમાં પણ ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. કોઈ પ્રિય મિત્રને મળવાનું શક્ય છે, અને તે લોકો સાથે વાત કરવાનો સારો દિવસ છે કે જેને તમે પહેલેથી અણબનાવ કરી ચૂક્યા છે. તમે તમારા નવા સ્રોતથી પૈસા મેળવી શકો છો. પ્રેમપ્રકરણ તરફનો તમારો ઝોક બીજા દિવસ કરતા વધુ રહેશે. જો તમે કોઈ મોટા કાર્ય મોટા ભાઈના પગને સ્પર્શ કરી અને આશીર્વાદ લીધા પછી શરૂ કરો છો, તો તમને સફળતા મળશે.

વૃશ્ચિક રાશી
તમારા મનમાં નવા વિચારો આવશે. અમે આગામી દિવસોમાં મોટી વસ્તુઓની યોજના બનાવી શકીએ છીએ. ઉપરાંત, કોઈ ચોક્કસ કાર્ય માટે વિચારવામાં અને સમજવામાં તે વધુ સમય લેશે નહીં. કોઈ તક ગુમાવશો નહીં તેનું ધ્યાન રાખવું. આ દિવસનાં દિવસો કરતાં આ દિવસનાં દિવસોમાં ચિહ્ન છે. તમારા અભ્યાસ લેખનમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે, જો તમે કોઈ ફોર્મ ભરવાનું વિચારી રહ્યાં છો, તો તરત જ તેને ભરો. ઉદ્યોગપતિઓ માટે આજનો દિવસ સામાન્ય રહેવાનો છે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. મંદિરને નમન કરવાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

ધનુ રાશિ
દિવસ સામાન્ય રહેશે. આ રકમના વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસના સંદર્ભમાં બહાર જવું પડી શકે છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. પારિવારિક વાતાવરણ સુખદ રહેશે. સમય બાળકો સાથે ભળી શકાય છે. તમે પાર્કમાં પણ જઈ શકો છો. તમે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરશો. કેટલાક લોકોની મદદ પણ લેવાની અપેક્ષા છે. પરસ્પર સંકલન વધી શકે છે. બંધ આંખોવાળા કોઈ પર વિશ્વાસ ન કરો. કોઈના વિશે પણ ખોટું ન વિચારો. તે વ્યક્તિ ભવિષ્યમાં તમારા માટે અસરકારક સાબિત થઈ શકે છે. કેસરી તિલક લગાવવાથી તમારું મન શાંત રહેશે.

મકર રાશી
તમારો દિવસ પહેલા કરતા ઘણો સારો રહેશે. તમને જોઈતા બધા કામ તમારા મન પ્રમાણે પૂર્ણ થશે. નોકરીવાળા લોકો માટે દિવસ સારો રહેશે. કોઈ મોટું કાર્ય કરતા પહેલાં તમારા વડીલોનો અભિપ્રાય લેવાનું ભૂલશો નહીં. આ રકમના અપરિણીત લોકો પણ આજે લગ્નની ઓફર મેળવી શકે છે. ખર્ચાળ ખરીદી પણ થઈ શકે છે. એક સાથે એક કરતા વધારે કામ કરવાનો પ્રયાસ કરવો તે તેનાથી સ્વસ્થ હોઈ શકે છે. તમે સંબંધીઓથી દૂર રહો, તેમની ખોટી સલાહ તમને તમારી પ્રગતિના માર્ગથી વિચલિત કરી શકે છે. તલના લાડુ બનાવવા અને વહેતા પાણીમાં વહી જવાથી તમારી સમસ્યા ઓછી થશે.

કુંભ રાશી
તમારું નસીબ તમારા માટે દયાળુ રહેશે. તમે જે પણ કામ કરવા માંગો છો તે ચોક્કસપણે પૂર્ણ થશે. તમે તમારી શક્તિ અને પ્રતિષ્ઠા દ્વારા ઓળખાશો. આજે તમે કોઈ ફંક્શનમાં જવાની યોજના બનાવી શકો છો. તમને તમારા નિષ્ઠાવાન અસરગ્રસ્ત જીવનસાથી તરફથી ઘણો પ્રેમ મળશે. આ રાશિના લોકો સમસ્યાઓ સામે લડશે અને બઢતીના તમામ દરવાજા ખુલી જશે. આ નિશાનીવાળા વિદ્યાર્થીઓ માટે, દિવસ અન્ય દિવસો કરતા સારો બનશે. તમારા અભ્યાસ લેખનમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે, જો તમે કોઈ ફોર્મ ભરવાનું વિચારી રહ્યાં છો, તો તરત જ તેને ભરો. તમારી પ્રગતિ ખુલશે.

મીન રાશિ
તમારો દિવસ સારો રહેશે કોઈ જૂની વસ્તુને કારણે તમે તાણમાં આવશો. તમે તમારા કાર્યમાં તમારા કોઈપણ મિત્રનો ટેકો લઈ શકો છો. ઓફિસના કામમાં પણ તમને અનેક પડકારોનો સામનો કરવો પડશે. જો તમે ધૈર્ય સાથે નિર્ણય લેશો, તો સફળતાની સંભાવના ખુલી જશે. તમે તમારા લક્ષ્ય સાથે પણ મૂંઝવણમાં પડી શકો છો, પરંતુ તમારા પ્રિયજનો તમને યોગ્ય દિશામાં લઈ જશે. તમને કેટલીક સારી ઓફર પણ મળી શકે છે. જરૂર પડે ત્યાં સમાધાન કરવા તૈયાર રહો. સામૂહિક કાર્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ સારો છે. તમારો તણાવ ઓછો થશે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post