September 22, 2021

શનિવારની સવાર થતા જ બોલો આ મંત્ર, કષ્ટભંજન હનુમાનજીની કૃપાથી મળશે અઢળક ધન અને કૃપા

Share post

કોઈ પણ મંગળવાર થી પ્રયોગ ચાલુ કરવો. સામે બાજટ ઉપર લાલ વસ્ત્ર પાથરી તેને લાલ અગર આંકડા ના ફૂલ થી સજાવી તેનાપર હનુમાનજી ની મૂર્તિ અગર યંત્ર મૂકી તેના પર ફુલનો હાર (આંકડાની માળા) ચડાવવા. દીવો અગરબત્તી પ્રગટાવવા પૂજા કરવી. મંત્ર જાપ કરવા. મંત્ર જાપ પૂર્ણ થયે  સામગ્રી નદી-તળાવ માં વિસર્જન કરવું: “ૐ નમો હનુમંતે ભય ભંજનાય સુખમ કુરુ ફ્ટ સ્વાહા”

મેષ રાશી
પોઝીટીવ: છેલ્લા કેટલાક સમયથી તમે જે કાર્ય માટે સખત મહેનત કરી રહ્યા છો, આજે ધાર્યા પરિણામથી વધુ પ્રાપ્ત થશે. તમને નજીકના સંબંધીઓના ઘરે જવાનું આમંત્રણ મળશે. પરસ્પર ક્રિયાપ્રતિક્રિયાથી સમય સારો રહેશે. ધાર્મિક કાર્ય તરફ પણ વલણ વધશે.
નેગેટીવ: કાલ્પનિક અને લોકોએ બનાવેલી ચીજોને અવગણો, વાસ્તવિકતામાં વિશ્વાસ કરો. પહેલા બધી પરિસ્થિતિઓને સમજો અને પછી તેમને તેના પર ન મૂકો. બાળકોની ભૂલોને શાંતિપૂર્ણ રીતે સમજાવો, નિંદા કરવી અને ગુસ્સો કરવો એ તેમનામાં હીનતાની ભાવના ઉત્પન્ન કરી શકે છે.

વૃષભ રાશી
પોઝીટીવ: તમારું અટકેલું રાજ્ય કાર્ય પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની સહાયથી ઉકેલી શકાય છે, તેથી પ્રયત્ન કરતા રહો. બાળકોની સમસ્યાઓ સરળ રીતે નિવારવામાં તમારું પણ વિશેષ યોગદાન રહેશે. અને તમે પણ એક સારા માતાપિતા સાબિત થશે.
નેગેટીવ: કોઈ બાબતે મિત્ર કે પાડોશી સાથે તણાવ પેદા થઈ શકે છે. આ સમયે ધૈર્ય અને ધૈર્યનો ઉપયોગ કરો, નહીં તો મામલો વધી શકે છે. રોકાણ સંબંધિત કામ કરવામાં ખૂબ કાળજી લેવાની જરૂર છે.

મિથુન રાશી
પોઝીટીવ: ઘરના વરિષ્ઠ લોકોનાં માન અને સન્માનની કાળજી લેવી અને તેમની સાથે સમય વિતાવવો એ સુખી અને સ્વસ્થ રહે છે. તેની સહાયથી ચાલી રહેલ કોઈપણ કૌટુંબિક સમસ્યાનું નિરાકરણ પણ કરવામાં આવશે. ઘરમાં મહેમાનોની હિલચાલ સહેલગાહનો રહેશે.
નેગેટીવ: નકારાત્મક વૃત્તિવાળા લોકો સાથે વાતચીત ન કરો. તમારી પીઠ પાછળના લોકો ફક્ત તમારા વિશે ખોટી અફવાઓ ફેલાવી શકે છે. કોઈ મહત્વની વસ્તુની ખોટ અથવા ચોરી પણ ખૂબ નુકસાન પહોંચાડે છે.

કર્ક રાશી
પોઝીટીવ: આજે તમારે રોજિંદા નિત્યક્રમથી દૂર જતા સ્વ-નિરીક્ષણમાં થોડો સમય પસાર કરવો જોઈએ. આ તમારા માટે ખૂબ જ જટિલ વ્યક્તિગત વસ્તુઓ ગોઠવવાનું સરળ બનાવશે. તે જ સમયે, મોટે ભાગે અશક્ય કાર્યને શક્ય બનાવવાની માળખું હશે.
નેગેટીવ: ધ્યાનમાં રાખો કે કોઈ ગેરસમજના કારણે ભાઈઓ સાથે મતભેદ ariseભા થઈ શકે છે. પરંતુ દરેક સમસ્યાનું સમાધાન યોગ્ય અભ્યાસ દ્વારા બહાર આવી શકે છે. અને તમે તે કરી શકશો. જો તમે આજે પૈસાની લેણદેણ મુલતવી રાખશો તો સારું છે.

સિંહ રાશી
પોઝીટીવ: આ સમયે તમારા તારા અને ભાગ્ય તમારા માટે શુભ પ્રસંગ બનાવી રહ્યા છે. આ તકોનું ખૂબ સ્વાગત છે. અને તમારી ક્ષમતા અને ક્ષમતા પર વિશ્વાસ રાખો. તમે દરેક કાર્યને હલ કરી શકશો. કેટલાક નજીકના લોકો સાથે બેઠક પણ થશે.
નેગેટીવ: કેટલીક વાર ગૌરવ અને અતિ વિશ્વાસ જેવી પરિસ્થિતિ તમારા માટે નુકસાનકારક સાબિત થઈ શકે છે. આને કારણે, તમારા કામમાં વિરામ થઈ શકે છે. આ સમયે બચત કરવામાં પણ તંગી રહેશે.

કન્યા રાશી
પોઝીટીવ: આ સમયે, વર્તમાન કાર્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. ભાવિ આયોજનથી સંબંધિત કોઈ કાર્ય મુલતવી રાખશો નહીં. આ સમયે ગ્રહો પરિવહન તમારા ચાલતા કાર્યોને વેગ આપી રહ્યું છે. પરિવારના સભ્યોના સહયોગથી તમારી ઘણી દુવિધાઓ પણ દૂર થશે.
નેગેટીવ: ભાઈ-બહેન સાથેના સંબંધોમાં કડવાશ ન આવવા દો. આને કારણે પોતાનું મન ખરાબ રહેશે અને કામ કરવાની ક્ષમતા પણ ઓછી થશે. જો કોઈ મહત્વની વસ્તુ ન હોય તો, તમે ચિંતિત થશો. પરંતુ ચિંતા કરશો નહીં, વસ્તુ ઘરે છે.

તુલા રાશિ
પોઝીટીવ: આજે ભાગ્યનો તારો પ્રબળ છે. તેથી, સંપૂર્ણ સન્માન અને સારા ઉપયોગ સાથે સમયનો ઉપયોગ કરો અને તમારા કાર્ય પર સંપૂર્ણ સખત મહેનત અને કાર્યક્ષમતા મૂકો. સ્ત્રી વિભાગ માટે વિશેષ સિદ્ધિઓ પ્રાપ્ત થશે. કોઈએ આપેલી સલાહને ધ્યાનમાં લેવાની ખાતરી પણ કરો.
નેગેટીવ: ભાવનાત્મકને બદલે પ્રેક્ટિકલ કામ કરવાનો આ સમય છે. નહીં તો કોઈ તમારો ગેરકાયદેસર લાભ લઈ શકે છે. અને અમુક પ્રકારની આર્થિક અસમાનતામાં પણ ફસાઈ શકે છે. હવે ક્યાંય પણ પૈસા લગાવવા માટેનો યોગ્ય સમય નથી.

વૃશ્ચિક રાશી
પોઝીટીવ: દોડ-દોડ અને તણાવપૂર્ણ દિનચર્યાઓથી રાહત મેળવવા માટે આજે આધ્યાત્મિક અને ધાર્મિક કાર્યોમાં થોડો સમય પસાર કરો. આ તમારી આંતરિક શક્તિ અને આત્મવિશ્વાસને ફરીથી જીવંત બનાવશે. અને તમે તમારા લક્ષ્ય તરફ વધુ કેન્દ્રિત કાર્ય કરી શકશો.
નેગેટીવ: તમારા કેટલાક વિરોધીઓ ઈર્ષ્યાથી તમારી ટીકા અને અપમાનજનક પરિસ્થિતિઓ બનાવવાનો પ્રયત્ન કરશે. તેથી વ્યક્તિએ વધુ કાળજી લેવાની જરૂર છે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમના અભ્યાસ તરફ વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે.

ધનુ રાશિ
પોઝીટીવ: ધાર્મિક અને સામાજિક પ્રવૃત્તિઓથી સંબંધિત સંસ્થાઓમાં તમારું વિશેષ યોગદાન રહેશે. અને તમે તમારી અંદર ઘણી સકારાત્મક ઉર્જા પણ અનુભવો છો. તમારી સારી અને વ્યવસ્થિત નિત્યક્રમ પણ પરિવાર પર સકારાત્મક અસર કરશે.
નેગેટીવ: અમુક કામોમાં બિનજરૂરી ગેરસમજને કારણે પરેશાની થઈ શકે છે. પરંતુ આ સમયે ધૈર્ય અને ધૈર્ય જાળવવું યોગ્ય છે. બાળકોને તેમના અભ્યાસ અથવા સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ સંબંધિત કોઈપણ કાર્યમાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લેવી વધુ સારું છે.

મકર રાશી
પોઝીટીવ: જીવન સાથે જોડાયેલી કોઈ પણ વસ્તુની સારી કે ખરાબ સમજણનો આ સમય છે. બાળક સંબંધિત કોઈપણ કાર્યની સફળતાથી તમે ખૂબ હદ સુધી રાહત અનુભવો છો. મહિલાઓ તેમના ઘર અને ઘરની બંને પ્રવૃત્તિઓ સરળતાથી ચલાવી શકશે.
નેગેટીવ: જ્યારે કોઈને પૈસા ઉધાર આપો ત્યારે તેનું વળતર સુનિશ્ચિત કરો. કારણ કે આ સમયે કેટલીક આર્થિક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. આને કારણે, તમારો મૂડ પણ વિચલિત થઈ જશે. બીજાના પ્રશ્નોના સમાધાનમાં તમારું મહત્વપૂર્ણ કાર્ય અટકી શકે છે.

કુંભ રાશી
પોઝીટીવ: આ સમયે તારાઓ અને ભાગ્ય તમારા માટે શુભ તકો ઉભી કરી રહ્યા છે. તમારી ક્ષમતા અને ક્ષમતા પર પૂર્ણ વિશ્વાસ રાખો. ચોક્કસ તમે સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. તમે કેટલાક નજીકના લોકો સાથે મુલાકાત અને સંપર્ક કરીને પ્રમોશનથી સંબંધિત નવા સ્ત્રોતો મેળવી શકો છો.
નેગેટીવ: કેટલીક વાર ગૌરવ જેવી સ્થિતિ તમારા માટે નુકસાનકારક સાબિત થઈ શકે છે. અને મહત્વપૂર્ણ લોકો સાથેના સંબંધો પણ બગડી શકે છે. આ સમયે, આવકનાં સાધનો બનશે, પરંતુ ખર્ચ વધુ થશે.

મીન રાશિ
પોઝીટીવ: ધાર્મિક સંસ્થા અને સેવા સંબંધિત કાર્યોમાં વિશેષ વલણ રહેશે. અને બીજાની મદદ કરવાથી તમને માનસિક અને આધ્યાત્મિક શાંતિ પણ મળશે. કોઈપણ કાર્ય કરતા પહેલા, તેના વિશે સંપૂર્ણ તપાસ કરો, તો તમને યોગ્ય સફળતા મળશે. તમારું માન સમાજમાં રહેશે.
નેગેટીવ: બાળકોને તેમના શિક્ષણ અને વ્યક્તિગત સમસ્યાઓ અંગે માર્ગદર્શન આપવાની જરૂર છે. નહીં તો તેમનું મનોબળ ઘટી શકે છે. ઘર અથવા કારની ખરીદી અથવા ખરીદીને લગતી કામગીરી કરતી વખતે, કાગળોને યોગ્ય રીતે તપાસો.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post