September 21, 2021

ક્રિકેટ ટીમના આ ખેલાડી ઉપર દુબઈની અશરીના સાફિયાએ લગાવ્યો બ્લેકમેઈલ કરવાનો ગંભીર આરોપ

Share post

વિશ્વ ક્રિકેટમાં વિવાદોમાં પાકિસ્તાન ક્રિકેટ ટીમનો જૂનો સંબંધ છે. તેમના ખેલાડી અને બોર્ડ ઘણી વખત અનેક વિવાદોમાં રહે છે અને આ લિસ્ટમાં વધુ એક પાકિસ્તાની ખેલાડીનું નામ સામેલ થઇ ગયું છે. પાકિસ્તાનનો વધુ એક ક્રિકેટર વિવાદમાં જોવા મળ્યો છે. પાકિસ્તાની લેગ સ્પિન બોલર શાદાબ ખાન પર દુબઈની રહેવાસી અશરીના સાફિયા નામની છોકરીએ શાદાબ ખાન પર બ્લેકમેઈલ કરવાનો ગંભીર આરોપ લગાવ્યો છે.

મહિલાએ બ્લેકમેલના આરોપને લઈને તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક પોસ્ટ દ્વારા શેર કરી છે. તેમનો આરોપ છે કે શાદાબ રિલેશનશીપ અંગે ચુપ રહેવાની ધમકી આપી રહ્યા છે.તેમણે કહ્યું કે, જો મીડિયા સામે કોઈ નિવેદન આપશે તો શાદાબ તેમના વાંધાજનક ફોટો સોશયલ મીડિયા પર વાઈરલ કરી દેશે. અશરીના જણાવ્યા મુજબ, તે બાદ શાદાબ તેને બ્લેકમેલ કરવા લાગ્યો હતો જ્યારે એક પાકિસ્તાની પત્રકારે બન્નેની તસવીર ક્લિક કરીને વાયરલ કરી દીધી છે. અશરીના સાફિયાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક લાંબી પોસ્ટ લખી શાદાબ સાથે ફોટો પણ પોસ્ટ કર્યો છે. સાથે જ તેને વોટ્સએપ ચેટ પણ શેર કરી છે.

અશરીનાએ લખ્યું કે, ‘હું શાદાબ ખાનને 2019ને ઓળખું છે. મેં તેની પર ધ્યાન ન આપ્યું પરંતુ હવે આ રિલેશનશીપ મને અને મારા પરિવાર પર અસર કરી રહી છે. પહેલી વખત અમારી મુલાકાત વર્લ્ડકપ 2019માં થઈ હતી. તેમની સાથે રહેવા માટે મેં વિદેશ યાત્રા માટે અત્યાર સુધી 15 હજાર યુએસ ડોલરનો ખર્ચ કર્યો છે. હું તેમની સાથે CPL માટે ગયાના, બાંગ્લાદેશ અને દુબઈ ગઈ હતી.

 

View this post on Instagram

 

YES I see all the messages you guys send and it is very hard for me to accept but here we are. This is personal/vulnerable for me to share but I have a platform Alhamdulillah to do right. ?? I’m sorry to all the girls who reached out for help when they were used and taken advantage of by the person I was with. Astaghfirullah that I believed his lies and unconsciously enabled his behavior. I have zero to gain from posting this but if I can help one girl become aware then I’m willing to jeopardize myself. I’ve been dealing with this since I moved to Dubai. Shadab is probably the first guy I’ve cared about so deeply and it’s hard to process this still. I cant address anything further for legal reasons so please respect my privacy. ??

A post shared by Ashreena Safia M. (@ashreenasafia) on

તે સંબંધોને હંમેશા છુપાવવા માંગતા હતા. એટલા માટે મેં આ બધું જાહેર કર્યું ન હતું. પાકિસ્તાની રિપોર્ટરે અમારી એક સ્ટોરી પબ્લિશ જાહેર કરી હતી. ત્યારબાદ શાદાબનો વ્યવહાર બદલાઈ ગયો હતો. તેમણે મને ઘણા ફોન નંબર્સ અને એકાઉન્ટ્સની મેસેજ કરીને ધમકી આપી હતી. તેમણે કહ્યું કે, જો હું રિલેશનશીપ અંગે કોઈ પણ મીડિયા સામે નિવેદન આપીશ તો તે મારા વાંધાજનક ફોટો વાયરલ કરી દેશે’ જેથી જો કોઇ પણ તેને આ અંગે પૂછે તો તે કહે કે તે તેની બસ એક ફેન છે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

ખેડૂતોને માટે ઉપયોગી માહિતી, સમાચાર, મનોરંજન તેમજ અવનવી માહિતીઓ મેળવવા માટે એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન આવી રીતે ડાઉનલોડ કરો. અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર……


Share post