September 23, 2021

એક ઘર, 7 દિવસ, 5 કતલ- એક માણસે ફિલ્મી સ્ટાઇલમાં આખા પરિવારને ઉતાર્યો મોતને ઘાટ

Share post

દેશની રાજધાની દિલ્હીના ભજનપુરામાં એક ઘરનો દરવાજો 10 દિવસથી ખુલ્યો ન હતો, જેમાં પાંચ લોકોનો પરિવાર ખુશખુશાલથી રહેતો હતો. દુર્ગંધ ફેલાતાં પોલીસને જાણ કરવામાં આવી હતી. જ્યારે તે ઘરનો તાળુ તોડી અંદર પ્રવેશ કરી ત્યારે તે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ. રૂમમાં પાંચ સડેલી લાશ પડી હતી. જ્યારે આ મામલાની તપાસ કરવામાં આવી ત્યારે ચોંકાવનારો ઘટસ્ફોટ થયો હતો. મૃતક પરિવારના એક 28 વર્ષીય સબંધીએ આ ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો. લોકો ઘરે આવ્યા અને તે મારતો રહ્યો. તેણે એકલા જ પાંચ લોકોની હત્યા કરી હતી.

એક જ પરિવારના 5 લોકોની હત્યા બદલ દિલ્હી પોલીસે પીડિતાની કાકીના છોકરાની ધરપકડ કરી છે. આરોપીનું નામ પ્રભુ ચૌધરી છે. પોલીસના જણાવ્યા મુજબ માત્ર 30 હજારના વ્યવહારને કારણે પ્રભુએ તેના પિતરાઇ ભાઇના આખા પરિવારની હત્યા કરી હતી.

12 ફેબ્રુઆરીની સવારે, દિલ્હી પોલીસને ભજનપુરાના સી બ્લોકનો ફોન આવ્યો કે એક ઘર માંથી ખૂબ ગંધ આવે છે અને ઘરના લોકો એક અઠવાડિયાથી વધુ સમયથી દેખાયા નથી. ઘરની બહાર એક લોક પણ છે. પોલીસ ટીમ ફોન આવતા તાત્કાલીક ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. આ પછી, પોલીસે પડોશીઓની હાજરીમાં તાળું તોડી નાખ્યું હતું અને ઘરની અંદરનો દ્રશ્ય જોઇને તેમના હોશ ઉડી ગયા હતા. ઘરની અંદર જુદા જુદા રૂમમાં 5 શબ પડી હતી.

ઘરનો મુખ્ય દરવાજો બહારથી બંધ હતો, જ્યારે પાછળનો દરવાજો અંદરથી બંધ હતો. ઘરની અંદર બધો સામાન પણ છૂટાછવાયો હતો, પરંતુ પોલીસને પહેલા સમજાતું ન હતું કે તે હત્યા છે કે આત્મહત્યા? પરંતુ ડોકટરોએ પોલીસને કહ્યું કે આ હત્યા છે અને માથા પર લોખંડના સળિયા મારીને ગળાને કાપ્યા બાદ પોલીસે તાત્કાલિક હત્યાનો ગુનો નોંધી ડીસીપીના નેતૃત્વ હેઠળ એક ટીમની રચના કરી હતી.

પોલીસે પ્રથમ દિવસે સામૂહિક હત્યાને કયા દિવસે હાથ ધરવામાં આવી તે શોધવાનું હતું. આ માટે પોલીસે પહેલા બાળકોની શાળા માં ફોન કર્યો હતો અને જાણ કરી હતી કે આખરે છેલ્લા દિવસે બાળકો કયા દિવસે શાળાએ આવ્યા હતા. મૃતક શંભુના મોબાઇલની વિગતો કાઢ્યા પછી જાણવા મળ્યું કે 3 ફેબ્રુઆરીથી તેનો ફોન બંધ હતો.

ત્યારબાદ પોલીસે આસપાસમાં આવેલા સીસીટીવી ફૂટેજની તપાસ કરી હતી. પીડિત શંભુનો મોબાઈલ ચેક કર્યો તો 3 ફેબ્રુઆરીના રોજ કોઈ પ્રભુનો કોલ આવ્યો હતો. પોલીસે પ્રભુને સીસીટીવીમાં પણ જોયો હતો, ત્યારબાદ પોલીસે પ્રભુની કસ્ટડીમાં પૂછપરછ કરી અને તે સ્તબ્ધ થઈ ગયો. પોલીસના જણાવ્યા મુજબ પ્રભુએ કબૂલ્યું હતું કે તેણે પાંચ હત્યા કરી હતી અને તે પણ એકલા, ફક્ત 30,000 રૂપિયાના વ્યવહાર માટે.

પોલીસના જણાવ્યા મુજબ પ્રભુએ પૂછપરછ દરમિયાન જણાવ્યું હતું કે તેણે શંભુને 3 ફેબ્રુઆરીએ બપોરે સાડા ત્રણ વાગ્યે ફોન કર્યો હતો અને તે શંભુના ઘરની બહાર હાજર હતો ત્યારે તેણે તેને લક્ષ્મી નગરમાં બોલાવ્યો હતો. આ પછી તે સીધો શંભુના ઘરે ગયો અને તે સમયે સુનિતાની ભાભી તે ઘરમાં એકલી હતી.

સુનિતાએ પ્રભુને જોઈને 30 હજાર રૂપિયા માંગ્યા. આ મામલે અગાઉ પણ બંને વચ્ચે ચર્ચા થઈ હતી. પ્રભુના જણાવ્યા મુજબ સુનિતાએ તેની સાથે ખૂબ દુર્વ્યવહાર પણ કર્યો હતો, જેના કારણે તે ખુન્નાસમાં હતો. મોકો મળતાંની સાથે જ તેણે પહેલા સુનિતાને એક જ વાયર વડે ગળું દબાવ્યું અને પછી તેના માથા પર લોખંડના સળિયા વડે હુમલો કર્યો. તેની હત્યા કર્યા પછી, તે તેની લાશને અંદરના રૂમમાં લઈ ગયો. તે સમયે સુનિતાનાં ત્રણ બાળકો શાળાએ ગયાં હતાં. સુનિતાની પુત્રી સ્કૂલમાંથી પહેલી ઘરે આવી.

સુનીતાની પુત્રી કોમલ પહોંચતાંની સાથે જ તેને ઉપરના રૂમમાં બોલાવી તેની હત્યા કરી દીધી હતી. આ પછી, સચિન અને પછી શિવમ ઘરે આવ્યા અને પ્રભુ બધાની હત્યા કરતા ગયા. ઘરમાં દરેકની હત્યા અલગથી કરવામાં આવી હતી. તે બપોરે સાડા ત્રણ વાગ્યે ઘરમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને સાંજે સાડા સાત વાગ્યા સુધીમાં ચારની હત્યા કરી નાખી હતી.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

ખેડૂતોને માટે ઉપયોગી માહિતી, સમાચાર, મનોરંજન તેમજ અવનવી માહિતીઓ મેળવવા માટે એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન આવી રીતે ડાઉનલોડ કરો. અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર……


Share post