September 17, 2021

આયુર્વેદ થી માત્ર 11 દિવસો માં કેન્સર બરાબર કરી દે છે હોસ્પિટલ… વાંચો પૂરી ખબર…

Share post

મિત્રો તમે બધા લોકો જાણો છો કે કેન્સર એક ઘાતક બીમારી છે જેનો કોઈ પણ ઈલાજ શક્ય નથી પરંતુ શું તમે જાણતા હોય કે આયુર્વેદ માં તેનો ઈલાજ શક્ય છે દિલ્લી ના પંજાબી બાગ માં દોઢ વર્ષ થી એક આયુર્વેદ હોસ્પિટલ ચાલી રહ્યું છે જે દેશી ગાય ના ગોબર, મૂત્ર, દૂધ, દહીં, ઘી અને જડીબુટ્ટીઓ થી કેન્સર ની બીમારીને ઈલાજ કરવાનો દાવો કરે છે. ગૌહત્યા નો વિવાદ આ વચ્ચે થયો હતો આ હોસ્પિટલ નું માનવું છે કે ગાય નું ફક્ત દૂધ જ નહિ પરંતુ તેનું ગોબર અને મૂત્ર ના ઉપયોગ થી કેન્સર ના દર્દીઓ માટે બહુ જ ઉપયોગી દવા બની શકે છે શિવાજી માર્ગ પર સ્થિત ગૌધામ આયુર્વેદ કેન્સર ટ્રીટમેંટ એન્ડ રીસર્ચ સેન્ટર નું કહેવું છે કે જડી બુટ્ટીઓ ની સાથે મિલાવીને ગાય ના ગોબર ના લેપ અને તુલસી ના પાણી થી કેન્સર જેવી બીમારી ને વધવાથી પણ રોકવામાં આવી શકે છે આ બિલ્કુલ શક્ય છે.

કેન્સર ના પ્રખ્યાત સ્પેશ્યાલીટી ડોક્ટર ભરત દેવ મુરારી નું કહેવું છે કે કેન્સર શરીર માં દેખાઈ પડે છે, પરંતુ આ રોગ આપણા મન માં થાય છે તેથી આપણને તેનો ઈલાજ તરત કરાવવો જોઈએ અને તેમને કહ્યું કે આ ચમત્કાર નો દાવો નથી કરતા પરંતુ આપણે ગાય ને પાંચગવ્ય અને જડી બુટ્ટીઓ ની મદદ થી તેનો ઈલાજ કરી શકો છો અને ઘણા લોકો ની દશા સાચી કરી શકે છે અને આપણને આ ભરોસો છે કે તેમાં ગોબર અને ગૌમૂત્ર નું બહુ જ વધારે મહત્વ છે વૈધ એ કહ્યું કે સમય રહેતા જો દર્દી આવી જાય તો તેનો ઈલાજ શક્ય છે.અને કેન્સર ને રોકી શકાય છે અહીં પર આપણે દર્દી ને હોસ્પિટલ માં 11 અથવા 21 દિવસ રોકે છે અને તે દર્દી નો એક નિયમ બાંધી દેવામાં આવે છે અને જ્યારે દર્દી ઘર જાય છે તો તે તેવો જ કરવો પડે છે જેવું ત્યાં ના ડોકટરો એ કહ્યું હતું.

મિત્રો આ હોસ્પિટલ માં દર્દી ને દરરોજ સવારે યોગ કરાવવામાં આવે છે અને ગાય ના પંચગવ્ય ને બરાબર રીતે પ્રયોગ કરવામાં આવે છે કે દર્દી જલ્દી બરાબર થઇ જાય, આયુર્વેદ આ વાત નો દાવો કરે છે કે જડી બુટ્ટી નો ઉકાળો આપવાથી અને ખાવામાં જવ ની રોટલી અને લીલી શાકભાજી પણ આપવી જોઈએ સવારે સાંજે દર્દી ની ગાંઠ માં લેપ લગાવવો જોઈએ તેમને જણાવ્યું કે આયુર્વેદ માં કેન્સર જેવી બીમારીઓ નથી થતી આયુર્વેદ માં તેને ફક્ત ગાંઠ કહેવામાં આવે છે. તો મિત્રો આજ ની જાણકારી તમને કેવી લાગી આપણને પોતાની સલાહ કોમેન્ટ બોક્સ માં જરૂર આપો.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

ખેડૂતોને માટે ઉપયોગી માહિતી, સમાચાર, મનોરંજન તેમજ અવનવી માહિતીઓ મેળવવા માટે એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન આવી રીતે ડાઉનલોડ કરો. અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર……


Share post