September 22, 2021

દિલ્હીની આ યુવતીએ કર્યો ઉતરપ્રદેશમાં સુસાઈડ, અને બેંગ્લોરમાં મળી જીવિત. જાણો સમગ્ર રહસ્યમય ઘટના

Share post

દિલ્હીમાં રહેતી એક હાઈપ્રોફાઈલ ફેમિલીની પરિણીત મહિલાએ પોતાની જ સુસાઈડની જૂઠી કહાની રચી. પણ પાપ છાપડે ચઢીને પોકારે તેમ મંગળવારે મહિલાના જૂઠનો પર્દાફાશ થયો હતો. દિલ્હીની મહિલાએ પોતાની કાર ઉત્તરપ્રદેશના ગાઝિયાબાદના હડિંન બૈરાઝની પાસે ઉભી રાખી તેમાં સુસાઈડ નોટ મુકીને ફરાર થઈ ગઈ હતી. પણ બાદમાં તે બેંગ્લુરુથી મળી હતી.

સુસાઈડની ખોટી કહાની રચનાર કોમલે ગાઝિયાબાદની નહેરના પુલ પર પોતાની ગાડીને ઉભી રાખી હતી. બાદમાં ખબર ફેલાવી કે, તે નહેરમાં કૂદી ગઈ છે. 3 દિવસ સુધી નહેરમાં તેની શોધખોળ કરવામાં આવી, પણ તેની લાશ ન મળી. કોમલે સુસાઈડ નોટ પણ મુકી હતી. જેમાં લખ્યું હતું કે, તે સુસાઈડ કરી રહી છે. કોમલે આ બધું એટલા માટે કર્યું કેમ કે, તે તેના પતિથી પરેશાન હતી. આ માટે તેણે સુસાઈડનું પ્લાનિંગ કરી પતિને કાયદાની જાળમાં ફસાવવા માગતી હતી.

શનિવારની સવારે પોલીસને હિંડન બૈરાઝની પાસે લાવારિસ હાલતમાં એક સ્કોર્પિયો ગાડી પડી હોવાની સૂચના મળી હતી. પોલીસે ઘટનાસ્થળે જોઈને જોયું તો ગાડીની અંદરથી સુસાઈડ નોટ મળી હતી.

સુસાઈડ નોટમાં કોમલ તાલાન નામ લખ્યું હતું, જેનો પિતા અનિલ તાલાન ભારતીય ખેડૂત યુનિયનનો રાષ્ટ્રીય સચિવ છે. પરિવાર ગ્રેટર નોઈડામાં રહે છે. અનિલ તાલાનનો આરોપ હતો કે, ગત વર્ષે તેણે પોતાની પુત્રી કોમલના લગ્ન દિલ્હીના પાંડવ નગરમાં રહેતાં અભિષેક સાથે કર્યા હતા. લગ્નમાં લગભગ દોઢ કરોડ રૂપિયાનો ખર્ચ થયો હતો. તેમ છતાં યુવતીને સાસરીમાં પરેશાન કરવામાં આવતી હતી. અભિષેકના પિતા દિલ્હી પોલીસમાં છે.

કોમલ શુક્રવાર સાંજથી જ લાપતા હતી. આ અંગે સાસરીયાઓ પોલીસમાં ફરિયાદ કરી હતી. શનિવારે સવારે તેની ગાડી નહેર પાસેથી મળી હતી, જેમાં સુસાઈડ નોટ પણ હતી. પોલીસે કહ્યું કે, સુસાઈડ નોટમાં યુવતીએ પરેશાન કરવાનો ઉલ્લેખ કર્યો છે. કોમલ અને તેનો પતિ અભિષેક બંને એમબીએ છે. કોમલ બારાખંભા પર એક ઈન્સ્યોરન્સ કંપનીમાં કામ કરે છે. જ્યારે અભિષેક એક બિઝનેસમેન છે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post