September 26, 2021

12 જુલાઈ રાશિફળ: શુક્રવારે મળી રહ્યા છે બે દુર્લભ યોગ ,એકાદશી. આ 6 રાશિઓ ની કિસ્મત ચમકી જશે.

Share post

અષાઢ શુક્લ પક્ષ ની એકાદશી તિથિ ની સાથે શુક્રવાર છે. તો આવો જાણીએ કેવો રહેશે તમારો દિવસ.

અષાઢ શુક્લ પક્ષની એકાદશી તિથિ સાથે શુક્રવારનો દિવસ છે. બપોરે 2 વાગીને 57 મિનિટ સુધી વિશાખા નક્ષત્ર ચાલશે.આકાશ મંડળમાં રહેલા સત્તાવીસ નક્ષત્રોમાં થી વિશાખા સોળમું નક્ષત્ર છે. વિશાખા નો અર્થ થાય છે વિભાજિત શાખા. આ નક્ષત્રમાં જન્મેલા જાતક મધુર બોલી ના હોય છે. આ નક્ષત્રમાં જન્મેલ વ્યક્તિ કોઈના કોઈ રૂપમાં સરકાર સાથે પણ સંબંધ બનાવે છે.
સાથે જ હરિ શયની એકાદશી છે. તેને દેવશયની કે દેવપોઢી એકાદશી કહે છે. તેના સાથે જ રવી યોગ અને બધા કામ પાર પાડનાર સ્વાર્થ સિદ્ધ યોગ બની રહ્યો છે. જોકે બપોરે ૩:૫૭ બાદથી સૂર્યોદય સુધી રહેશે.

મેષ રાશિ.

તમારો દિવસ ખૂબ જ સારો રહેશે. તમારું મન સામાજિક કાર્યો તરફ રહેશે. શિક્ષણ સાથે જોડાયેલા વિદ્યાર્થીઓને સારા પરિણામો મળશે.સાથે જે વિદ્યાર્થીઓ વિદેશમાં શિક્ષા મેળવવા માગે છે તેમના માટે આજનો દિવસ ફાયદાકારક છે. શિક્ષકો તરફથી ભણતરમાં પુરી મદદ મળશે. તમે આખો દિવસ પોતાની જાતને ફ્રેશ ફીલ કરશો. તમને કોઈ ધાર્મિક આયોજન માં જવાનો અવસર મળશે. પૈસાની સ્થિતિ ઉપર ગંભીરતાથી વિચાર કરશો જેમાં તમે સફળ પણ થશો. તમારા મસ્તક ઉપર કેસરનું તિલક કરો, સમાજમાં માન-સન્માન વધે છે.

મિથુન રાશિ.

આજે તમારો દિવસ શ્રેષ્ઠ રહેશે. તમને કોઈ ખાસ કામમાં સફળતા મળશે. તમે તમારી તાકાત અને પ્રતિષ્ઠા થી ઓળખાશો. તમે કોઈ સમારોહમાં જવાની યોજના બનાવી શકો છો. તમારો જીવનસાથી તમારી ઈમાનદારી થી પ્રભાવિત થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ અન્ય દિવસ કરતા ફાયદાકારક રહેશે. સાથે જ તેઓ પોતાની દશા દિશાને નિર્ધારીત કરવામાં સફળ રહેશે. વેપારીઓને લાભ મળશે. મિત્રો પાસેથી સહયોગમાં છે. મંદિરમાં થોડો સમય વ્યતીત કરો સંબંધો મજબૂત બનશે.

કર્ક રાશિ.
આજે તમારો દિવસ સામાન્ય રહેશે. તમારા બધા કામ તમારા મન મુજબ પૂરા થશે. તમે બાળકો સાથે પિકનિક માટે જઈ શકો છો. સાથે જ તમે કોઈ સંબંધીને પણ સાથે લઈ જઈ શકો છો. આ ઉપરાંત તમારે કોઈને પોતાની વાત મનાવવા ઉપર દબાવ ન મૂકો. કેટલાક સાથીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. બિઝનેસ ને લગતી યાત્રા થઈ શકે છે. તમારો ખર્ચો વટ છે તેથી તમારા ખર્ચા ઉપર લગામ લગાવો. જરૂરિયાતવાળા લોકોને વસ્ત્રનું દાન કરો જેથી મિત્રો સાથે સંબંધ સુધરશે.

સિંહ રાશી.

તમારો દિવસ ઠીક રહેશે. તમે મિત્રો સાથે ફરવા જવાનું પ્લાનિંગ કરી શકો છો. તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. તમારે કોઈ કામને લઈને વધારે ભાગદોડ કરવી પડી શકે છે. કોઈ અજાણી વ્યક્તિ ને કારણે તમારો મૂડ ખરાબ થઈ શકે છે. પાર્ટનર સાથે સંબંધ બનાવવામાં તમે સફળ થઇ શકો છો. ધનના લાભ માટે કેટલા નવા સ્ત્રોત તમને પ્રાપ્ત થશે. પરંતુ પૈસાની લેવડદેવડ થી તમારે બચવું પડશે. કોઈ અનાથ આશ્રમમાં જઈ બાળકોને કંઈક ભેટ આપો આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે.

કન્યા રાશિ.
આજે તમારો દિવસ શુભ રહેશે. પડી રહેલા કામમાં મિત્રોનો સાથ મળશે. તમને ઘણી ખુશખબરી મળી શકે છે. તમારી ઉપર નવી જવાબદારીઓ આવશે જેને પૂરી કરવામાં તમે સફળ રહેશો. પહેલા કરેલા સારા કામમાં આજે તમને ફાયદો મળશે. તમે કરિયરમાં આગળ વધશો. તમને કોઈ અવરોધ આગળ વધવાથી રોકી નહી શકે. ઓફિસમાં તમને લોકો પાસેથી સહયોગ મળશે.
કામને લઈને નવા વિચારો આવશે. તમે નવી યોજના બનાવી શકો છો. પારિવારીક સંબંધો મજબૂત થશે. સૂર્યદેવને જળ અર્પણ કરો જીવનમાં બીજા લોકો પાસેથી સહયોગ મળશે .

તુલા રાશિ.

આજે તમારો દિવસ પડેલો રહેશે. તમારે કોઈ વિષયમાં મોટો નિર્ણય લેવો પડે શકે છે. વ્યાપારિક રીતે મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. તમારી સમજદારી તમને દરેક પ્રકારની મુસીબત થી દૂર રાખશે. પારિવારિક કામકાજ ને લીધે ભાગદોડ થઈ શકે છે તેનાથી તમને થાક લાગશે. સંતાન સુખ પ્રાપ્ત થઇ શકે છે. તેમના તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે. કામકાજમાં નવા બદલાવ કરવાથી તમને ફાયદો થશે.ગાયને રોટલી ખવડાવો તમારી બધી જ મુશ્કેલીઓનું હલ આવી જશે.

વૃષીક રાશિ.
આજે તમારો દિવસ યાદગાર રહેશે. સાંજ સુધીમાં તમારા ઘરે ખુશીનો માહોલ બની જશે. સાથે જ સગાસંબંધીઓ તમારા ઘરે આવશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. લવ મેટ માટે આજે સારો દિવસ છે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓને કરિયરમાં સકારાત્મક પરિણામો મળશે. બીજા લોકોની મદદ કરવાનો ચાન્સ મળશે. પરિવાર સાથે વાતચીત કરી તમે પોતાની મુશ્કેલીઓને ઉકેલ લાવી શકો છો. સહપાઠીઓ સાથે સંબંધ સુંદર છે. ગણેશજીને લીલા રંગના વસ્ત્ર અર્પણ કરો, ઘરમાં ખુશી ભર્યો માહોલ રહેશે.

ધન રાશી.

આજે તમારો દિવસ ઉત્તમ રહેશે. બહાર જતી વખતે કોઈ નજીકના મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે.જો નવા કામની શરૂઆત કરવા વિચારી રહ્યા છો તો આગળ જઈને તમને ફાયદો થશે.. love mate કોઈ ટ્રિકનો પ્લાન બનાવશે. તમારી ખુશીઓમાં વધારો થશે. કોઈ કન્યા પાસેથી આશીર્વાદ પ્રાપ્ત કરો તમારી બધી મુશ્કેલી દૂર થશે.

કુંભ રાશિ.

આજે તમારો દિવસ અનુકૂળ રહેશે. તમારી કાબિલિયત થી કામ કરો. ધનની પ્રાપ્તિ થશે. દાંપત્યજીવન ઉત્તમ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય તમે ઊર્જાવાન ફીલ કરશો. કરિયરમાં આગળ વધવાના સારા ચાન્સ મળશે. નવા લોકો સાથે થયેલી મુલાકાત ભવિષ્યમાં લાભદાયી હશે. તમારા અંદર આત્મવિશ્વાસ બંધ છે.. તમારા ઉચ્ચ અધિકારી તરફથી પ્રશંસા પ્રાપ્ત થશે. રોજબરોજના કામમાં સફળતા મળશે.
હનુમાન ચાલીસાનો પાઠ કરો સફળતા તમારા કદમ ચૂમશે.

મીન રાશિ.

તમે તમારી ઉર્જા સારા કામમાં વાપરી શકો છો. સરકારી કર્મચારીઓને લાભ થશે. શૈક્ષણિક કાર્યો માં તમારી રુચિ. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. ઘરમાં ઉત્સવનો માહોલ રહેશે સાથે જ કોઈ માંગલિક કાર્ય થવાની સંભાવના પણ છે. ઓફિસમાં કામ સમય ઉપર પૂરું થશે અને તેની વાહવાહી નું પાત્ર બનશો. ખરી યોજના બદલ તમારા કેરિયરમાં બદલાવ આવી. બીજાની વાતને ગંભીરતાથી સાંભળવાની કોશિશ કરશો. મંદિરમાં કેળા દાન કરો તમારી સાથે બધું જ સારું થશે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post