September 17, 2021

“મિત્ર નીકળ્યો દુશ્મન” 5 મિત્રોએ ભેગા મળીને કરી એક મિત્રની હત્યા. જાણો અહીં

Share post

હવે તો લોકો પોતાના મિત્રોનું જ હત્યા કરતા હોય તેવું જોવા મળી આવ્યું છે. તેવી જ એક ઘટના અહીં જોવા મળી રહી છે. તેમાં દીપકને બે દિવસોની રજા હોવાના કારણે દિપક તેના મિત્રોની સાથે બહાર જઈ રહ્યો હતો. દિપક પાસે દૂધ ના ભેગા કરેલા રૂપિયા કદાચ સવા ચાર લાખ જેટલા હતા. આ પૈસા લૂંટવા માટે તેના દોસ્તો એ તેની હત્યા કરવાની સાજિસ રચી હતી.

મુંબઈમાં થોડાક યુવકોએ પૈસાની લાલચમાં પોતાના જ મિત્ર ની શરૂ કાર માં હત્યા કરી હતી. આરોપીએ કત્લ કર્યા બાદ લાશને અલીગઢ નગરમાં ઠેકાણે લગાવી દીધી હતી. પરંતુ પાંચ કલાકો પછી તરત જ તેનું રહસ્ય ખુલી ગયું અને આરોપી હવે પોલીસના કબજામાં આવી ગયા છે.

હત્યાની આ ઘટના દિલ્હીના જોતપુર પોલીસ સ્ટેશનની છે. ત્યારે રહેવાવાળો ૨૩ વર્ષનો દીપકકુમાર એક દૂધની કંપનીનો ડિસ્ટ્રીબ્યુટર હતો. તેનું કામ પણ ખૂબ જ સારી રીતે ચાલી રહ્યું હતું. પરંતુ તેની ખૂબ સારી કમાણી તેના માટે જાનલેવા બની ગઈ હતી. જોકે તેના દોસ્તો એ જ તેને લૂંટવાની યોજના બનાવી હતી.

સાજીશ કર્યા પછી તેના દોસ્તો એ દીપકને બહાર ફરવા જવાના બહાને તેને કારમાં લઈ જવામાં આવી રહ્યો હતો. ત્યારબાદ તે લોકોએ શરૂ કારમાં જ દીપકનું ગળું દબાવીને તેની હત્યા કરી દીધી હતી. ત્યાર બાદ કારમાં આ લાશને લઈ જઈને અલીગઢ નહેરમાં ફેંકી દીધી હતી.

જોકે દિપક પાસે બે દિવસની રજા હોવાના કારણે તે પણ બહાર જઈ રહ્યો હતો. તે સમયે દુધના કલેક્શન ના પૈસા કદાચ સવા ચાર લાખ તેની સાથે હતા. આ પૈસા લૂંટવા માટે તેના દોસ્તો એ તેની હત્યા ની સાજીસ રચી હતી.

આ બાજુ જ્યારે ઘણા સમય પછી પણ દીપકનું ન પહોંચવાના કારણે પરિવારના લોકો એવી શોધખોળ શરૂ કરી દીધી હતી. અને પોલીસને પણ સૂચના દેવામાં આવી હતી. પોલીસે આ મામલો દરજ કરીને પૂછપરછ આધારે શોધ કરી તો દીપકના દોસ્તો ની પોલ ખૂલી ગઈ હતી.

પહેલાં 3 આરોપીઓને પકડવામાં આવ્યા હતા. ત્યારબાદ આ ત્રણ વ્યક્તિ દ્વારા દીપક ની લાશ ક્યાં છે તે જણાવવામાં આવ્યું. લાશ મળ્યા બાદ બાકીના 2 આરોપીઓને પણ ગિરફ્તાર કરવામાં આવ્યા હતા.પોલીસે પાંચેય ઉપર કાર્યવાહી કરી અને સવા ચાર લાખ રૂપિયા માટે હત્યા કરી હતી. દીપકની લાશને હવે પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલવામાં આવી છે.

સ્ક્રીનને ડાબી તરફ સ્વાઇપ કરીને બીજા આર્ટિકલ્સ પણ વાંચો…. <—<—

જો આપની પાસે પણ કોઈ રસપ્રદ માહિતી હોય અને જો તમે તે અન્યો સુધી પંહોચાડવા માંગતા હોય તો, તે માહિતી અમને અમારા ફેસબુક પેજ પર મોકલાવો.

અમારુ આ આર્ટીકલ વાચવા માટે તમારો ખુબ ખુબ આભાર,અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને અમારુ આ આર્ટીકલ ગમ્યું હશે આ આર્ટીકલ તમારા મિત્રો સાથે શેર કરો.

અમારી એન્ડ્રોઇડ એપ્લિકેશન ફ્રીમાં નીચે ક્લિક કરીને ડાઉનલોડ કરો.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.khedut.khedut_club

જીવન જરૂરિયાત તેમજ અન્ય મહત્વની માહિતી મેળવવા માટે આપણું સૌનુ ફેવરીટ Jay Kisan જય કિસાન ફેસુબક પેજ લાઇક કરો. આભાર…


Share post